หุ่นยนต์
การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 166
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สวนศรีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 100 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


หุ่นยนต์
การประกวดโครงงานหุ่นยนต์ ระบบอัตโนมัติ ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 627
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สวนศรีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 89 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


หุ่นยนต์
การประกวดโครงงานหุ่นยนต์ ระบบอัตโนมัติ ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 628
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สวนศรีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 85 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


หุ่นยนต์
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 683
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สวนศรีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 100 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


หุ่นยนต์
การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 684
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สวนศรีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 100 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


หุ่นยนต์
การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 685
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สวนศรีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 100 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


หุ่นยนต์
การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 163
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สวนศรีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 100 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


หุ่นยนต์
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 682
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สวนศรีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 100 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 644
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สวนศรีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 91 ทอง ชนะเลิศ
2 สวีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ละแมวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ทุ่งตะโกวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 84.60 ทอง 4

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 643
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ทุ่งตะโกวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 87 ทอง ชนะเลิศ
2 สวีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 81 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 สวนศรีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6

รหัสกิจกรรม : 136
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สวนศรีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 88.40 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 614
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สวนศรีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 88 ทอง ชนะเลิศ
2 เขาทะลุพิทยาคม สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ครนพิทยาคม สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 สวีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
5 ละแมวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 80 ทอง 5

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 270
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ทุ่งตะโกวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 85 ทอง ชนะเลิศ
2 สวนศรีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ละแมวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 เมืองหลังสวน สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 75 เงิน 4
5 สวีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) - -
6 เขาทะลุพิทยาคม สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 271
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สวนศรีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 84 ทอง ชนะเลิศ
2 เมืองหลังสวน สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 77 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ละแมวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 76 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ทุ่งตะโกวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) - -
5 สวีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 159
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สวนศรีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 88 ทอง ชนะเลิศ
2 ละแมวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 81 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เมืองหลังสวน สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 81 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
4 ทุ่งตะโกวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) - -
5 สวีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 160
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ปากน้ำหลังสวนวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 85 ทอง ชนะเลิศ
2 ละแมวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 71 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 สวีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 67 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ทุ่งตะโกวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) - -
5 สวนศรีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 158
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สวีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 89 ทอง ชนะเลิศ
2 ละแมวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 สวนศรีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 เมืองหลังสวน สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 78 เงิน 4
5 ทุ่งตะโกวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) - -
6 นาสักวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 156
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ละแมวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 84 ทอง ชนะเลิศ
2 สวีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 157
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สวีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 เขาทะลุพิทยาคม สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 พะโต๊ะวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) - -
4 ละแมวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 612
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สวีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 89.60 ทอง ชนะเลิศ
2 สวนศรีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ละแมวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 81 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 613
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สวีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 85 ทอง ชนะเลิศ
2 ครนพิทยาคม สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ละแมวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 81 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ทุ่งตะโกวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) - -
5 สวนศรีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) - -
6 เขาทะลุพิทยาคม สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 161
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สวีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 85 ทอง ชนะเลิศ
2 เขาทะลุพิทยาคม สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 นาสักวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 76 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ละแมวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 611
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สวีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 ละแมวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 81 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


วิทยาศาสตร์
การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทบินบรรทุกสัมภาระ ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 664
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ละแมวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 100 ทอง ชนะเลิศ
2 สวนศรีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 95 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 063
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สวนศรีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 82.33 ทอง ชนะเลิศ
2 ละแมวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 60.67 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 สวีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 60 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


วิทยาศาสตร์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 290
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สวีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 81.50 ทอง ชนะเลิศ
2 สวนศรีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 76.75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ละแมวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 63.25 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 พะโต๊ะวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 58 เข้าร่วม 4
5 เขาทะลุพิทยาคม สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 47.50 เข้าร่วม 5
6 เมืองหลังสวน สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 27.50 เข้าร่วม 6
7 วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 23.50 เข้าร่วม 7

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


วิทยาศาสตร์
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 663
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ละแมวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 100 ทอง ชนะเลิศ
2 สวนศรีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 90.09 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ด่านสวีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 84.19 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ชลธารวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 82.15 ทอง 4
5 พะโต๊ะวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 80.60 ทอง 5
6 ครนพิทยาคม สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 25.51 เข้าร่วม 6
7 ปากน้ำหลังสวนวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 0 เข้าร่วม
8 สวีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 0 เข้าร่วม
9 เมืองหลังสวน สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 0 เข้าร่วม
10 ทุ่งตะโกวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) - -
11 วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


วิทยาศาสตร์
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 662
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เมืองหลังสวน สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 100 ทอง ชนะเลิศ
2 ละแมวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 83.88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 สวีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 80.45 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 สวนศรีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 75.05 เงิน 4
5 พะโต๊ะวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 71.57 เงิน 5
6 ครนพิทยาคม สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 3.94 เข้าร่วม 6
7 ด่านสวีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) - -
8 ทุ่งตะโกวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) - -
9 ปากน้ำหลังสวนวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) - -
10 วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) - -
11 เขาทะลุพิทยาคม สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 134
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สวนศรีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 88 ทอง ชนะเลิศ
2 สวีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ทุ่งตะโกวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 70 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 เมืองหลังสวน สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 61 ทองแดง 4
5 ละแมวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) - -
6 เขาทะลุพิทยาคม สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


คอมพิวเตอร์
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 126
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สวนศรีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 86.67 ทอง ชนะเลิศ
2 ทุ่งตะโกวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 73 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 สวีวิทยา สพม. เขต 11 (สุราษฎร์ธานี,ชุมพร) 73 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน