ภาษาไทย
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 273
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 พนมเบญจา สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 98 ทอง ชนะเลิศ
2 เมืองกระบี่ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 97 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 กาญจนาภิเษกวิทยาลัย กระบี่ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 96 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 วิทยาการอิสลาม สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 94 ทอง 4
5 ฮิดายาตุดดีนนาวงวิทยา สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 92 ทอง 5
6 วุฒิศาสตร์พิทยานุสรณ์ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 87 ทอง 6
7 อัรรอยยานพิทยานุสรณ์ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 84 ทอง 7
8 ราชประชานุเคราะห์ 37 จังหวัดกระบี่ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 82 ทอง 8
9 ปลายพระยาวิทยาคม สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 78 เงิน 9
10 เอกภาพศาสนวิชญ์ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 76 เงิน 10
11 เขาดินประชานุกูล สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 74 เงิน 11
12 สันติวิทยา สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 67 ทองแดง 12
13 ประกอบธรรมอิสลาม สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 66 ทองแดง 13
14 ลันตาราชประชาอุทิศ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 65 ทองแดง 14
15 หนองทะเลวิทยา สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 65 ทองแดง 14
16 เหนือคลองประชาบำรุง สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 65 ทองแดง 14
17 คลองพนสฤษดิ์พิทยา สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 64 ทองแดง 17
18 คลองยางประชานุสรณ์ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 63 ทองแดง 18
19 สินปุนคุณวิชญ์ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 63 ทองแดง 18
20 อุทยานศึกษากระบี่ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 63 ทองแดง 18
21 คลองหินพิทยาคม สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 62 ทองแดง 21
22 ประทีปธรรมมูลนิธิ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 62 ทองแดง 21
23 อ่าวลึกประชาสรรค์ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 61 ทองแดง 23
24 ทองคำวิทยานุสรณ์ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 0 เข้าร่วม
25 อำมาตย์พานิชนุกูล สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 0 เข้าร่วม
26 คลองท่อมราษฎร์รังสรรค์ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) - -
27 ลำทับประชานุเคราะห์ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


หุ่นยนต์
การประกวดโครงงานหุ่นยนต์ ระบบอัตโนมัติ ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 627
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ปลายพระยาวิทยาคม สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 83 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


หุ่นยนต์
การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 685
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ลำทับประชานุเคราะห์ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 เมืองกระบี่ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


หุ่นยนต์
การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 166
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ลำทับประชานุเคราะห์ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 เมืองกระบี่ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


หุ่นยนต์
การประกวดโครงงานหุ่นยนต์ ระบบอัตโนมัติ ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 628
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ปลายพระยาวิทยาคม สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 85 ทอง ชนะเลิศ
2 เมืองกระบี่ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


หุ่นยนต์
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 683
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 พนมเบญจา สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 92 ทอง ชนะเลิศ
2 อำมาตย์พานิชนุกูล สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ปลายพระยาวิทยาคม สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


หุ่นยนต์
การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 684
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ลำทับประชานุเคราะห์ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 ลันตาราชประชาอุทิศ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เมืองกระบี่ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


หุ่นยนต์
การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 163
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เมืองกระบี่ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 83 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


หุ่นยนต์
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 682
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ปลายพระยาวิทยาคม สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 85 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น

รหัสกิจกรรม : 213
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 หนองทะเลวิทยา สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 94 ทอง ชนะเลิศ
2 คลองยางประชานุสรณ์ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 85.66 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ลำทับประชานุเคราะห์ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


เรียนร่วม - ศิลปะ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 081
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 คลองยางประชานุสรณ์ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 88 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


เรียนร่วม - ศิลปะ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 078
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 คลองหินพิทยาคม สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 คลองยางประชานุสรณ์ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


เรียนร่วม - ศิลปะ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 029
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 หนองทะเลวิทยา สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 92 ทอง ชนะเลิศ
2 คลองยางประชานุสรณ์ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


เรียนร่วม - ศิลปะ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 027
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 หนองทะเลวิทยา สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 คลองยางประชานุสรณ์ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) - -
3 คลองหินพิทยาคม สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


เรียนร่วม - ศิลปะ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 025
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เมืองกระบี่ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 85 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


เรียนร่วม - ศิลปะ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 021
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ปลายพระยาวิทยาคม สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 83 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 187
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สินปุนคุณวิชญ์ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 84 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 207
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 กาญจนาภิเษกวิทยาลัย กระบี่ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 86 ทอง ชนะเลิศ
2 เหนือคลองประชาบำรุง สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 อำมาตย์พานิชนุกูล สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 พนมเบญจา สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 80 ทอง 4
5 ลันตาราชประชาอุทิศ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 75 เงิน 5
6 สินปุนคุณวิชญ์ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 72 เงิน 6
7 คลองท่อมราษฎร์รังสรรค์ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 70 เงิน 7
8 ปลายพระยาวิทยาคม สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 68 ทองแดง 8
9 เขาดินประชานุกูล สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 67 ทองแดง 9
10 เมืองกระบี่ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 67 ทองแดง 9
11 คลองพนสฤษดิ์พิทยา สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 66 ทองแดง 11
12 อ่าวลึกประชาสรรค์ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 65 ทองแดง 12
13 อุทยานศึกษากระบี่ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 61 ทองแดง 13
14 เอกภาพศาสนวิชญ์ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 61 ทองแดง 13
15 คลองยางประชานุสรณ์ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 60 ทองแดง 15
16 ทองคำวิทยานุสรณ์ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 60 ทองแดง 15
17 สันติวิทยา สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 60 ทองแดง 15
18 หนองทะเลวิทยา สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 154
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 คลองหินพิทยาคม สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 81 ทอง ชนะเลิศ
2 คลองยางประชานุสรณ์ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) - -
3 หนองทะเลวิทยา สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 615
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ลำทับประชานุเคราะห์ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 81 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 070
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 อำมาตย์พานิชนุกูล สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 เหนือคลองประชาบำรุง สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 069
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เหนือคลองประชาบำรุง สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 88 ทอง ชนะเลิศ
2 อำมาตย์พานิชนุกูล สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 86 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 คลองพนสฤษดิ์พิทยา สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 068
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 อำมาตย์พานิชนุกูล สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 คลองท่อมราษฎร์รังสรรค์ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 72 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 067
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 อำมาตย์พานิชนุกูล สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 เหนือคลองประชาบำรุง สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 คลองพนสฤษดิ์พิทยา สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 73 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 กาญจนาภิเษกวิทยาลัย กระบี่ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 066
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 อำมาตย์พานิชนุกูล สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 เหนือคลองประชาบำรุง สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 คลองพนสฤษดิ์พิทยา สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 065
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 อำมาตย์พานิชนุกูล สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 คลองพนสฤษดิ์พิทยา สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 คลองท่อมราษฎร์รังสรรค์ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 กาญจนาภิเษกวิทยาลัย กระบี่ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 117
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 อำมาตย์พานิชนุกูล สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 90 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 116
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 อำมาตย์พานิชนุกูล สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 80 ทอง ชนะเลิศ
2 คลองท่อมราษฎร์รังสรรค์ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 73 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 106
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 อำมาตย์พานิชนุกูล สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 90 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 105
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 อำมาตย์พานิชนุกูล สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) 88 ทอง ชนะเลิศ
2 กาญจนาภิเษกวิทยาลัย กระบี่ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) - -
3 องค์การบริหารส่วนจังหวัดกระบี่ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) - -
4 เมืองกระบี่ สพม. เขต 13 (ตรัง,กระบี่) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน