หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา
ณ โรงเรียนภูเก็ตวิทยาลัย
ระหว่าง วันที่ 4 - 5 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   4 พ.ย. 2559   5 พ.ย. 2559   7 พ.ย. 2559   19 พ.ย. 2559   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 272 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองถลาง อาคาร 4 ชั้น ๒ ห้อง ห้อง ๔๑๑ 4 พ.ย. 2559 ๐๙.๐๐ – ๑๐.๓๐
2 273 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนเมืองถลาง อาคาร ๔ ห้อง ๔๑๒ ชั้น ๒ ห้อง ห้อง ๔๑๒ 4 พ.ย. 2559 09.00 - 10.30
3 650 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองถลาง อาคารสืบค้น ชั้น ๒ ห้อง ห้องมัลติมีเดีย 4 พ.ย. 2559 ๐๙.๐๐ – ๑๐.๓๐
4 651 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.4-ม.6 โรงเรียนเมืองถลาง อาคารสืบค้น ชั้น 2 ห้อง ห้องมัลติมีเดีย 4 พ.ย. 2559 ๐๙.๐๐ – ๑๐.๓๐
5 652 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองถลาง อาคาร ๔ ชั้น ๒ ห้อง ห้อง ๔๑๓ 4 พ.ย. 2559 ๐๙.๐๐ – ๑๐.๓๐
6 653 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.4-ม.6 โรงเรียนเมืองถลาง อาคาร ๔ ชั้น ๒ ห้อง ห้อง ๔๑๔ 4 พ.ย. 2559 ๐๙.๐๐ – ๑๐.๓๐
7 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองถลาง อาคาร ๒ ชั้น ๓ ห้อง ห้อง ๒๓๓ 4 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
8 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 โรงเรียนเมืองถลาง อาคาร ๒ ชั้น ๓ ห้อง ห้อง ๒๓๔ 4 พ.ย. 2559 ๐๙.๐๐ เป็นต้นไป
9 654 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 อาคาร ๔ ชั้น ๒ ห้อง ห้องศูนย์ฯ ภาษาไทย 4 พ.ย. 2559 ๐๙.๐๐ น. เป็นต้นไป
10 655 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนเมืองถลาง อาคาร ๒ ชั้น ๓ ห้อง ห้อง ๒๓๒ 4 พ.ย. 2559 ๐๙.๐๐ น. เป็นต้นไป
11 658 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองถลาง อาคาร ๔ ชั้น ๒ ห้อง ห้อง ๔๒๕ 4 พ.ย. 2559 ๐๙.๐๐ – ๑๐.๓๐
12 657 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ อินทรวิเชียรฉันท์ ๑๑ (๘ บท) ม.4-ม.6 โรงเรียนเมืองถลาง อาคาร ๔ ชั้น ๒ ห้อง ห้อง ๔๒๖ 4 พ.ย. 2559 ๐๙.๐๐ – ๑๐.๓๐

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนภูเก็ตวิทยาลัย อาคาร 6 ห้อง 624,625,626 4 พ.ย. 2559 08.00-12.00
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนภูเก็ตวิทยาลัย อาคาร 6 ห้อง 624,625,626 4 พ.ย. 2559 08.00-12.00
3 677 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนภูเก็ตวิทยาลัย อาคาร 1 ห้อง ห้องชงโค 4 พ.ย. 2559 08.00-16.00
4 678 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนภูเก็ตวิทยาลัย อาคาร 1 ห้อง ห้องชงโค 4 พ.ย. 2559 08.00-16.00
5 679 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3
-
6 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6
-
7 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนภูเก็ตวิทยาลัย อาคาร To Be ห้อง ห้องไร้พรหมแดน 4 พ.ย. 2559 08.00-16.00
8 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนภูเก็ตวิทยาลัย อาคาร To Be ห้อง ห้องไร้พรหมแดน 4 พ.ย. 2559 08.00-16.00
9 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนภูเก็ตวิทยาลัย อาคาร 6 ห้อง 623 4 พ.ย. 2559 08.00-12.00
10 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนภูเก็ตวิทยาลัย อาคาร 6 ห้อง 623 4 พ.ย. 2559 08.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 290 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนภูเก็ตวิทยาลัย อาคาร 5/ชฎา1 ชั้น 2 ห้อง 522 4 พ.ย. 2559 08.30-15.00
2 291 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนภูเก็ตวิทยาลัย อาคาร5/ชฎา1 ชั้น 2 ห้อง 522 5 พ.ย. 2559 08.30-15.00
3 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนภูเก็ตวิทยาลัย หอประชุมหลวงพ่อเพรา พุทธสโร 4 พ.ย. 2559 08.30-12.00
4 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนภูเก็ตวิทยาลัย หอประชุมหลวงพ่อเพรา พุทธสโร 4 พ.ย. 2559 08.30-12.00
5 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนภูเก็ตวิทยาลัย หอประชุมหลวงพ่อเพรา พุทธสโร 4 พ.ย. 2559 08.30-15.00
6 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนภูเก็ตวิทยาลัย หอประชุมหลวงพ่อเพรา พุทธสโร 4 พ.ย. 2559 08.30-15.00
7 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนภูเก็ตวิทยาลัย ลานหงษ์หยกอนุสรณ์ 19 พ.ย. 2559 08.30-16.00
8 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนภูเก็ตวิทยาลัย ลานหงษ์หยกอนุสรณ์ 19 พ.ย. 2559 08.30-16.00
9 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนภูเก็ตวิทยาลัย หอประชุมหลวงพ่อเพรา พุทธสโร 4 พ.ย. 2559 08.30-12.00
10 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนภูเก็ตวิทยาลัย หอประชุมหลวงพ่อเพรา พุทธสโร 4 พ.ย. 2559 08.30-12.00
11 662 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนกะทู้วิทยา โดมจามจุรี 7 พ.ย. 2559 09.00-12.00
12 663 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนกะทู้วิทยา โดมจามจุรี 7 พ.ย. 2559 09.00-12.00
13 664 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทบินบรรทุกสัมภาระ ม.4-ม.6 โรงเรียนกะทู้วิทยา โดมจามจุรี 7 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนกะทู้วิทยา อาคาร5 เทพทาโร ห้อง ใต้ถุนอาคาร 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนกะทู้วิทยา อาคาร5 เทพทาโร ห้อง ใต้ถุนอาคาร 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนกะทู้วิทยา อาคาร5 เทพทาโร ห้อง ใต้ถุนอาคาร 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนกะทู้วิทยา อาคาร5 เทพทาโร ห้อง ใต้ถุนอาคาร 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนกะทู้วิทยา อาคาร3 อินทนิล ชั้น 1 ห้อง 317 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 โรงเรียนกะทู้วิทยา อาคาร3 อินทนิล ชั้น 1 ห้อง 317 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6
-
8 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6
-
9 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนกะทู้วิทยา อาคาร1 ราชพฤกษ์ ชั้น 2 ห้อง 121 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00
10 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนกะทู้วิทยา อาคาร1 ราชพฤกษ์ ชั้น 2 ห้อง 121 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00
11 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนกะทู้วิทยา อาคาร2 แสงจันทร์ ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนูปกรณ์ 4 พ.ย. 2559 09.00-16.00
12 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนกะทู้วิทยา อาคาร2 แสงจันทร์ ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนูปกรณ์ 4 พ.ย. 2559 09.00-16.00
13 661 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 โรงเรียนกะทู้วิทยา อาคาร1 ราชพฤกษ์ ชั้น 2 ห้อง 121 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 645 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 โรงเรียนสตรีภูเก็ต หอประชุมกันเกรา ชั้น 1 19 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
14.00 – 16.00
2 646 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีภูเก็ต อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 ชั้น 4 ห้อง 341 4 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00–12.00
3 647 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีภูเก็ต อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 ชั้น 4 ห้อง 342 4 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00– 12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนเชิงทะเลวิทยาคม"จุติ-ก้อง อนุสรณ์" อาคารเรียน 2 4 พ.ย. 2559 08.30-16.30
2 044 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนเชิงทะเลวิทยาคม"จุติ-ก้อง อนุสรณ์" อาคารเรียน 2 4 พ.ย. 2559 08.30-16.30
3 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนเชิงทะเลวิทยาคม"จุติ-ก้อง อนุสรณ์" อาคารเรียน 2 4 พ.ย. 2559 08.30-16.30
4 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนเชิงทะเลวิทยาคม"จุติ-ก้อง อนุสรณ์" อาคารเรียน 2 4 พ.ย. 2559 08.30-16.30
5 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนเชิงทะเลวิทยาคม"จุติ-ก้อง อนุสรณ์" อาคารเรียน 2 4 พ.ย. 2559 08.30-16.30
6 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนเชิงทะเลวิทยาคม"จุติ-ก้อง อนุสรณ์" อาคารเรียน 2 4 พ.ย. 2559 08.30-16.30
7 049 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเชิงทะเลวิทยาคม"จุติ-ก้อง อนุสรณ์" อาคารเรียน 2 4 พ.ย. 2559 08.30-16.30
8 050 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเชิงทะเลวิทยาคม"จุติ-ก้อง อนุสรณ์" อาคารเรียน 2 4 พ.ย. 2559 08.30-16.30
9 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนเชิงทะเลวิทยาคม"จุติ-ก้อง อนุสรณ์" อาคารเรียน 2 4 พ.ย. 2559 08.30-16.30
10 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 โรงเรียนเชิงทะเลวิทยาคม"จุติ-ก้อง อนุสรณ์" อาคารเรียน 2 4 พ.ย. 2559 08.30-16.30
11 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 โรงเรียนเชิงทะเลวิทยาคม"จุติ-ก้อง อนุสรณ์" อาคารเรียน 2 4 พ.ย. 2559 08.30-16.30
12 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนเชิงทะเลวิทยาคม"จุติ-ก้อง อนุสรณ์" อาคารเรียน 2 4 พ.ย. 2559 08.30-16.30
13 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนเชิงทะเลวิทยาคม"จุติ-ก้อง อนุสรณ์" อาคารเรียน 2 4 พ.ย. 2559 08.30-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 116 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อาคารแคทลียา ห้อง ดนตรีไทย 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อาคารแคทลียา ห้อง ดนตรีไทย 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 065 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อาคารแคทลียา ห้อง ดนตรีไทย 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อาคารแคทลียา ห้อง ดนตรีไทย 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 067 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อาคารแคทลียา ห้อง ดนตรีไทย 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อาคารแคทลียา ห้อง ดนตรีไทย 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 069 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อาคารแคทลียา ห้อง ดนตรีไทย 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 070 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อาคารแคทลียา ห้อง ดนตรีไทย 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
9 071 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อาคารกาสะลอง ห้อง ม.1/1 หอพักหญิง 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
10 072 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อาคารกาสะลอง ห้อง ม.1/1 หอพักหญิง 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
11 087 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อาคารกาสะลอง ห้อง ม.1/1 หอพักหญิง 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
12 088 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อาคารกาสะลอง ห้อง ม.1/1 หอพักหญิง 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
13 094 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อาคารกาสะลอง ห้อง ม.1/1 หอพักหญิง 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
14 095 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อาคารกาสะลอง ห้อง ม.1/1 หอพักหญิง 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
15 098 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อาคารกาสะลอง ห้อง ม.1/1 หอพักหญิง 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
16 099 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อาคารกาสะลอง ห้อง ม.1/1 หอพักหญิง 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
17 105 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อาคารกาสะลอง ห้อง ม.1/1 หอพักหญิง 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
18 106 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อาคารกาสะลอง ห้อง ม.1/1 หอพักหญิง 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
19 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อาคารกาสะลอง ห้อง ม.1/1 หอพักหญิง 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
20 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อาคารกาสะลอง ห้อง ม.1/1 หอพักหญิง 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
21 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อาคารช้องนาง ห้อง ห้องวงโยธวาฑิต 19 พ.ย. 2559 13.00-16.00
22 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อาคารช้องนาง ห้อง ห้องวงโยธวาฑิต 19 พ.ย. 2559 13.00-16.00
23 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อาคารช้องนาง ห้อง ห้องวงโยธวาฑิต 19 พ.ย. 2559 13.00-16.00
24 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อาคารช้องนาง ห้อง ห้องวงโยธวาฑิต 19 พ.ย. 2559 13.00-16.00
25 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี หอประชุมประดู่แดง 19 พ.ย. 2559 13.00-16.00
26 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี หอประชุมประดู่แดง 19 พ.ย. 2559 13.00-16.00
27 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี หอประชุมประดู่แดง 19 พ.ย. 2559 13.00-16.00
28 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี หอประชุมประดู่แดง 19 พ.ย. 2559 13.00-16.00
29 138 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อาคารสร้อยฟ้า ห้อง ห้อง Asian 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
30 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อาคารพุทธรักษา ห้อง ห้อง 303 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
31 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อาคารสร้อยฟ้า ห้อง ห้อง Asian 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
32 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อาคารพุทธรักษา ห้อง ห้อง 303 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
33 156 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อาคารสร้อยฟ้า ห้อง ห้อง Asian 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
34 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อาคารพุทธรักษา ห้อง ห้อง 303 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
35 158 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อาคารลดาวัลย์ ห้อง ห้อง Asian 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
36 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อาคารพุทธรักษา ห้อง ห้อง 303 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
37 611 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อาคารสร้อยฟ้า ห้อง ห้อง Asian 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
38 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อาคารพุทธรักษา ห้อง ห้อง 303 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
39 613 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อาคารสร้อยฟ้า ห้อง ห้อง Asian 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
40 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อาคารพุทธรักษา ห้อง ห้อง 303 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
41 160 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อาคารสร้อยฟ้า ห้อง ห้อง Asian 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
42 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อาคารพุทธรักษา ห้อง ห้อง 303 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
43 270 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อาคารลดาวัลย์ ห้อง ห้อง Asian 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
44 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อาคารพุทธรักษา ห้อง ห้อง 303 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
45 649 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี หอประชุมประดู่แดง 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
46 258 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี หอประชุมประดู่แดง 19 พ.ย. 2559 13.00-16.00
47 259 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี หอประชุมประดู่แดง 19 พ.ย. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองถลาง ห้องประชุม โรงเรียนเมืองถลาง ห้อง ห้องประชุม โรงเรียนเมืองถลาง
-
9.00-10.00
2 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 ห้องประชุม โรงเรียนเมืองถลาง ห้อง ห้องประชุม โรงเรียนเมืองถลาง
-
10.00-11.00
3 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองถลาง ห้องประชุม โรงเรียนเมืองถลาง ห้อง ห้องประชุม โรงเรียนเมืองถลาง
-
14.00-15.00
4 263 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนเมืองถลาง ห้องประชุม โรงเรียนเมืองถลาง ห้อง ห้องประชุม โรงเรียนเมืองถลาง
-
15.00-16.00
5 264 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองถลาง ห้องประชุม โรงเรียนเมืองถลาง ห้อง ห้องประชุม โรงเรียนเมืองถลาง
-
11.00-12.00
6 265 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเมืองถลาง ห้องประชุม โรงเรียนเมืองถลาง ห้อง ห้องประชุม โรงเรียนเมืองถลาง
-
13.00-14.00
7 266 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองถลาง ห้องประชุม โรงเรียนเมืองถลาง ห้อง ห้องประชุม โรงเรียนเมืองถลาง
-
09.00-10.00
8 267 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเมืองถลาง ห้องประชุม โรงเรียนเมืองถลาง ห้อง ห้องประชุม โรงเรียนเมืองถลาง
-
10.00-11.00
9 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนเมืองถลาง ห้องประชุม โรงเรียนเมืองถลาง ห้อง ห้องประชุม โรงเรียนเมืองถลาง
-
11.00-12.00
10 269 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนเมืองถลาง ห้องประชุม โรงเรียนเมืองถลาง ห้อง ห้องประชุม โรงเรียนเมืองถลาง
-
13.00-14.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 323 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ ภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีภูเก็ต อาคารสักทอง (อาคาร 4) ชั้น 1 ห้อง 416 4 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
08.30 – 12.00
2 324 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ ภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีภูเก็ต อาคารสักทอง (อาคาร 4) ชั้น 1 ห้อง 416 4 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 2 - 2
13.00 – 16.30
3 329 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ ภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีภูเก็ต อาคารฉลองราชกุมารีเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษา ชั้น 2 ห้อง สึนามิ 4 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
08.30 –10.00
4 601 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ ภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีภูเก็ต อาคารฉลองราชกุมารีเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษา ชั้น 2 ห้อง สึนามิ 4 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 2 - 2
08.30 –10.00
5 320 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ ภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีภูเก็ต อาคารสนฉัตร (อาคาร 5) ชั้น 1 ห้อง 515 4 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-10.00
6 322 การแข่งขันพูดสุนทรพจน์ภาษาเกาหลี ม.4-ม.6
-
13.00-17.00
7 632 การพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีภูเก็ต อาคารสักทอง (อาคาร 4) ชั้น 1 ห้อง 416 4 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
08.30-12.00
8 633 การพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีภูเก็ต อาคารสักทอง (อาคาร 4) ชั้น 1 ห้อง 416 4 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
08.30-12.00
9 665 การพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีภูเก็ต อาคารฉลองราชกุมารีเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษา ชั้น 2 ห้อง สึนามิ 4 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
10.30 – 11.30
10 666 การพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีภูเก็ต อาคารฉลองราชกุมารีเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษา ชั้น 2 ห้อง สึนามิ 4 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
10.30 – 11.30
11 667 การพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีภูเก็ต อาคารสนฉัตร (อาคาร 5) ชั้น 1 ห้อง 515 4 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
10.30 – 12.00
12 668 การพูดเพื่ออาชีพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6
-
13 669 ละครสั้นภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีภูเก็ต อาคารสักทอง (อาคาร 4) ชั้น 1 ห้อง 416 19 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00 – 12.00
14 670 ละครสั้นภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีภูเก็ต อาคารฉลองราชกุมารีเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษา ชั้น 2 ห้อง สึนามิ 19 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
14.30 – 15.30
15 671 ละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีภูเก็ต อาคารสนฉัตร (อาคาร 5) ชั้น 1 ห้อง 515 19 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
10.30 – 12.00
16 672 ละครสั้นภาษาเกาหลี ม.4-ม.6
-
17 673 การนำเสนอโครงงานภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีภูเก็ต อาคารสักทอง (อาคาร 4) ชั้น 1 ห้อง 416 4 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
13.00 – 16.30
18 674 การนำเสนอโครงงานภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีภูเก็ต อาคารฉลองราชกุมารีเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษา ชั้น 2 ห้อง สึนามิ 4 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
13.30 – 14.00
19 675 การนำเสนอโครงงานภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีภูเก็ต อาคารสนฉัตร (อาคาร 5) ชั้น 1 ห้อง 515 4 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
13.00 – 14.00
20 676 การนำเสนอโครงงานภาษาเกาหลี ม.4-ม.6
-

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 191 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวีรสตรีอนุสรณ์ สนามฟุตบอล 4 พ.ย. 2559 10.00-13.00 น.
2 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 โรงเรียนวีรสตรีอนุสรณ์ สนามฟุตบอล 4 พ.ย. 2559 10.00-13.00 น.
3 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนเชิงทะเลวิทยาคม"จุติ-ก้อง อนุสรณ์" 5 พ.ย. 2559 08.30-16.30
4 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 โรงเรียนเชิงทะเลวิทยาคม"จุติ-ก้อง อนุสรณ์" อาคคารเรียน 1 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้องการจัดการ 5 พ.ย. 2559 08.30-16.30
5 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 โรงเรียนเชิงทะเลวิทยาคม"จุติ-ก้อง อนุสรณ์" อาคคารเรียน 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องการจัดการ 5 พ.ย. 2559 08.30-16.30
6 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองถลาง อาคาร ๔ ชั้น ๑ ห้อง ห้อง To Be No.1 4 พ.ย. 2559 ๐๙.๐๐ น. เป็นต้นไป
7 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนเมืองถลาง อาคาร ๔ ชั้น ๑ ห้อง ห้อง To Be No.1 4 พ.ย. 2559 ๐๙.๐๐ น. เป็นต้นไป
8 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองถลาง อาคาร ๔ ชั้น ๑ ห้อง ห้องสมุด 4 พ.ย. 2559 ๐๙.๐๐ น. เป็นต้นไป
9 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนเมืองถลาง อาคาร ๔ ชั้น ๑ ห้อง ห้องสมุด 4 พ.ย. 2559 ๐๙.๐๐ น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีภูเก็ต หลวงพ่อแช่ม 100 ปีสตรีภูเก็ต ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 4 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-14.00
2 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีภูเก็ต 4 ชั้น 2 ห้อง 421 4 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
3 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีภูเก็ต 4 ชั้น 2 ห้อง 421 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีภูเก็ต หลวงพ่อแช่ม 100 ปีสตรีภูเก็ต ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 4 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-14.00
5 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีภูเก็ต หลวงพ่อแช่ม 100 ปีสตรีภูเก็ต ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 4 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-14.00
6 080 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีภูเก็ต หลวงพ่อแช่ม 100 ปีสตรีภูเก็ต ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 5 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
7 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีภูเก็ต หลวงพ่อแช่ม 100 ปีสตรีภูเก็ต ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีภูเก็ต 4 ชั้น 2 ห้อง 422 4 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
9 634 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีภูเก็ต 4 ชั้น 2 ห้อง 422 4 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
10 089 การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีภูเก็ต หลวงพ่อแช่ม 100 ปีสตรีภูเก็ต ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 5 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-14.00
11 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีภูเก็ต หลวงพ่อแช่ม 100 ปีสตรีภูเก็ต ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 4 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
12 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีภูเก็ต หลวงพ่อแช่ม 100 ปีสตรีภูเก็ต ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 5 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
13 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีภูเก็ต หลวงพ่อแช่ม 100 ปีสตรีภูเก็ต ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 5 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
14 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีภูเก็ต หลวงพ่อแช่ม 100 ปีสตรีภูเก็ต ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 4 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-14.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 682 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ห้องประชุมลดาวัลย์ 4 พ.ย. 2559 08.30 เป็นต้นไป
2 683 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ห้องประชุมลดาวัลย์ 4 พ.ย. 2559 08.30 เป็นต้นไป
3 684 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ห้องประชุมลดาวัลย์ 4 พ.ย. 2559 08.30 เป็นต้นไป
4 685 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ห้องประชุมลดาวัลย์ 4 พ.ย. 2559 08.30 เป็นต้นไป
5 163 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ห้องประชุมลดาวัลย์ 4 พ.ย. 2559 08.30 เป็นต้นไป
6 166 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ห้องประชุมลดาวัลย์ 4 พ.ย. 2559 08.30 เป็นต้นไป
7 627 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์ ระบบอัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ห้องประชุมลดาวัลย์ 4 พ.ย. 2559 08.30 เป็นต้นไป
8 628 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์ ระบบอัตโนมัติ ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ห้องประชุมลดาวัลย์ 4 พ.ย. 2559 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ห้องสังกรณี 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ห้องสังกรณี 5 พ.ย. 2559 13.00-16.00
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ห้องสังกรณี 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ห้องสังกรณี 5 พ.ย. 2559 13.00-16.00
5 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ห้องราชาวดี 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ห้องราชาวดี 5 พ.ย. 2559 13.00-16.00
7 605 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ห้องสังกรณี 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 079 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ห้องสังกรณี 5 พ.ย. 2559 13.00-16.00
9 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี โรงอาหารชบาชมพู 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
10 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี โรงอาหารชบาชมพู 5 พ.ย. 2559 13.00-16.00
11 607 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ห้องราชาวดี 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
12 100 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ห้องราชาวดี 5 พ.ย. 2559 13.00-16.00
13 623 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ห้องสุพรรณณิการ์ 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
14 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ห้องสุพรรณณิการ์ 5 พ.ย. 2559 13.00-16.00
15 609 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ห้องศรีตรัง 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
16 115 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ห้องศรีตรัง 5 พ.ย. 2559 13.00-16.00
17 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี โรงอาหารชบาชมพู 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
18 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพพระรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี โรงอาหารชบาชมพู 5 พ.ย. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 148 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
-
2 615 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
-
3 152 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
-
4 154 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนกะทู้วิทยา อาคาร3 อินทนิล ห้อง สมุด 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 648 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
-
6 186 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
-
7 187 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6
-

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 238 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3
-
2 021 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
-
3 025 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนกะทู้วิทยา อาคาร3 อินทนิล ห้อง สมุด 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 027 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
-
5 029 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนกะทู้วิทยา อาคาร3 อินทนิล ห้อง สมุด 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 051 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
-
7 059 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
-
8 075 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
-
9 078 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
-
10 081 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.1-ม.3
-
11 082 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6
-
12 083 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6
-
13 085 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6
-
14 086 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนกะทู้วิทยา อาคาร3 อินทนิล ห้อง สมุด 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
15 093 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.4-ม.6
-

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
2 212 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
3 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]