หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา
ณ จังหวัดสตูล
ระหว่าง วันที่ 1 - 3 กันยายน พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   31 ส.ค. 2559   1 ก.ย. 2559   2 ก.ย. 2559   3 ก.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 1 ก.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 272 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนพิมานพิทยาสรรค์ อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 343,344 1 ก.ย. 2559 09.30-11.00
2 273 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนพิมานพิทยาสรรค์ อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 345,346 1 ก.ย. 2559 09.30-11.00
3 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนพิมานพิทยาสรรค์ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องคำแสด 1 ก.ย. 2559 09.30-11.00
4 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 โรงเรียนพิมานพิทยาสรรค์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 321 1 ก.ย. 2559 09.30-11.00
5 658 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนพิมานพิทยาสรรค์ อาคาร 2 ชั้น 4 ห้อง 241,242,243 1 ก.ย. 2559 09.30-10.30
6 657 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ อินทรวิเชียรฉันท์ ๑๑ (๘ บท) ม.4-ม.6 โรงเรียนพิมานพิทยาสรรค์ อาคาร 2 ชั้น 3,4 ห้อง 236,244,245 1 ก.ย. 2559 09.30-10.30

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 3302 , 3303 1 ก.ย. 2559 09.00-11.00
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 3304 , 3305 1 ก.ย. 2559 09.00-11.00
3 677 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 3203 , 3204 1 ก.ย. 2559 09.00-16.00
4 678 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 3205 ,3206 1 ก.ย. 2559 09.00-16.00
5 679 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 3207 1 ก.ย. 2559 09.00-16.00
6 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 3208 1 ก.ย. 2559 09.00-16.00
7 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล อาคารวิทยาศาสตร์ ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 1 ก.ย. 2559 09.00-11.30
8 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล อาคารวิทยาศาสตร์ ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 1 ก.ย. 2559 09.00-11.30
9 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล อาคารสำนักงาน ชั้น 2 ห้อง ห้องเสม็ดขาว 1 ก.ย. 2559 09.00-12.00
10 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล อาคารสำนักงาน ชั้น 2 ห้อง ห้องเสม็ดขาว 1 ก.ย. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 290 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล หอสมุดหลังเก่า ห้อง กันเกรา , ห้องปฏิบัติการชีววิทยา 1 และ 2 1 ก.ย. 2559 09.00-18.00
2 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล ชั้นล่างอาคารหอสมุดหลังใหม่ 1 ก.ย. 2559 09.00-18.00
3 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล ชั้นล่างอาคารหอสมุดหลังใหม่ 1 ก.ย. 2559 09.00-18.00
4 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล ชั้นล่างหอพักอาดัง 1 ก.ย. 2559
2 ก.ย. 2559
09.00-18.00
5 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล เวทีวิทยาศาสตร์ 1 ก.ย. 2559
2 ก.ย. 2559
09.00-18.00
6 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล บริเวณหน้าอาคารหอสมุดหลังใหม่ 1 ก.ย. 2559 09.00-18.00
7 663 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 42 อาคารเย็นศิระ ชั้น 1 1 ก.ย. 2559 08.30-16.30
8 664 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทบินบรรทุกสัมภาระ ม.4-ม.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 42 อาคารเย็นศิระ ชั้น 1 1 ก.ย. 2559
2 ก.ย. 2559
08.30-16.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนกำแพงวิทยา หอประชุม 1 ก.ย. 2559 09.00-16.00
2 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนกำแพงวิทยา อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 434 1 ก.ย. 2559 09.00-16.00
3 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนกำแพงวิทยา อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 315 1 ก.ย. 2559 09.00-16.00
4 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนกำแพงวิทยา อาคาร 2 (ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 2) ชั้น 1 ห้อง 217 1 ก.ย. 2559 09.00-16.00
5 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 โรงเรียนกำแพงวิทยา อาคาร 2 (ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 3) ชั้น 2 ห้อง 228 1 ก.ย. 2559 09.00-16.00
6 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนกำแพงวิทยา อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 417 1 ก.ย. 2559 09.00-16.00
7 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนกำแพงวิทยา อาคาร 4 (ห้องปฏิบัติการคณิตศาสตร์) ชั้น 2 ห้อง 427 1 ก.ย. 2559 09.00-16.00
8 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนกำแพงวิทยา อาคาร 3 (ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์) ชั้น 2 ห้อง 324 1 ก.ย. 2559 09.00-16.00
9 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนกำแพงวิทยา อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 327 1 ก.ย. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนสตูลวิทยา หอประชุม 100 ปี ชั้น 2 1 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 044 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนสตูลวิทยา หอประชุม 100 ปี ชั้น 2 1 ก.ย. 2559 09.00-12.00
3 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนสตูลวิทยา หอประชุม 100 ปี ชั้น 2 1 ก.ย. 2559 13.00-16.00
4 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนสตูลวิทยา หอประชุม 100 ปี ชั้น 2 1 ก.ย. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 116 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนสตูลวิทยา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 1 ก.ย. 2559 09.00เป็นต้นไป
2 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 โรงเรียนสตูลวิทยา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 1 ก.ย. 2559 13.00เป็นต้นไป
3 065 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนสตูลวิทยา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 1 ก.ย. 2559 09.00เป็นต้นไป
4 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 โรงเรียนสตูลวิทยา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 1 ก.ย. 2559 13.00เป็นต้นไป
5 067 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตูลวิทยา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 1 ก.ย. 2559 09.00เป็นต้นไป
6 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตูลวิทยา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 1 ก.ย. 2559 13.00เป็นต้นไป
7 069 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนสตูลวิทยา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 1 ก.ย. 2559 09.00เป็นต้นไป
8 070 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนสตูลวิทยา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 1 ก.ย. 2559 13.00เป็นต้นไป
9 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนสตูลวิทยา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 1 ก.ย. 2559 09.00เป็นต้นไป
10 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนสตูลวิทยา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 1 ก.ย. 2559 13.00เป็นต้นไป
11 156 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนสตูลวิทยา เวที 2 (หอประชุมเก่า) 1 ก.ย. 2559 09.00เป็นต้นไป
12 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนสตูลวิทยา เวที 1 (หน้าอาคาร1) 1 ก.ย. 2559 09.00เป็นต้นไป
13 158 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนสตูลวิทยา เวที 2 (หอประชุมเก่า) 1 ก.ย. 2559 09.00เป็นต้นไป
14 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนสตูลวิทยา เวที 1 (หน้าอาคาร1) 1 ก.ย. 2559 09.00เป็นต้นไป
15 611 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนสตูลวิทยา เวที 2 (หอประชุมเก่า) 1 ก.ย. 2559 13.00เป็นต้นไป
16 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนสตูลวิทยา เวที 1 (หน้าอาคาร1) 1 ก.ย. 2559 13.00เป็นต้นไป
17 613 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนสตูลวิทยา เวที 2 (หอประชุมเก่า) 1 ก.ย. 2559 13.00เป็นต้นไป
18 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนสตูลวิทยา เวที 1 (หน้าอาคาร1) 1 ก.ย. 2559 13.00เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล อาคารศูนย์กีฬา ชั้น 2 1 ก.ย. 2559 09.00-11.00
2 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล อาคารศูนย์กีฬา ชั้น 2 1 ก.ย. 2559 12.00-15.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 323 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ ภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนสตูลวิทยา อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 223 1 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 324 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ ภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนสตูลวิทยา อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 223 1 ก.ย. 2559 13.00-16.30
3 320 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ ภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนสตูลวิทยา อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง 333 1 ก.ย. 2559 09.00-10.30
4 632 การพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนสตูลวิทยา อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง 224 1 ก.ย. 2559 09.00-12.00
5 633 การพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนสตูลวิทยา อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 224 1 ก.ย. 2559 13.00-16.30
6 667 การพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนสตูลวิทยา อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 333 1 ก.ย. 2559 10.30-12.00
7 669 ละครสั้นภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนสตูลวิทยา อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 221 1 ก.ย. 2559 09.00-12.00
8 671 ละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนสตูลวิทยา อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 333 1 ก.ย. 2559 13.00-14.30
9 673 การนำเสนอโครงงานภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนสตูลวิทยา อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 222 1 ก.ย. 2559 09.00-12.00
10 675 การนำเสนอโครงงานภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนสตูลวิทยา อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 331 1 ก.ย. 2559 14.30-16.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตูลวิทยา อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 316 1 ก.ย. 2559 09.00 - 16.00
2 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 โรงเรียนสตูลวิทยา อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง 314 -315 1 ก.ย. 2559 09.00-16.00
3 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนสตูลวิทยา อาคาร 4 ชั้น 1,2,3 ห้อง 413,415,423,426,433,434,435,436 1 ก.ย. 2559 09.00 - 15.00
4 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนสตูลวิทยา อาคาร4 ชั้น 1,2,3 ห้อง 413,415,423,426,433,434,435,436 1 ก.ย. 2559 09.00-15.00
5 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนสตูลวิทยา หอสมุดชั้นบน 1 ก.ย. 2559 09.00-16.00
6 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนสตูลวิทยา หอสมุดชั้นล่าง 1 ก.ย. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนพิมานพิทยาสรรค์ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 124 1 ก.ย. 2559 09.00-14.00
2 080 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนพิมานพิทยาสรรค์ อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 134 1 ก.ย. 2559 09.00-12.00
3 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนพิมานพิทยาสรรค์ อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 135 1 ก.ย. 2559 09.00-12.00
4 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนพิมานพิทยาสรรค์ อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องปฏิบัติการทางภาษา Self-Access 1 ก.ย. 2559 09.00-12.00
5 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนพิมานพิทยาสรรค์ อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ห้องปฏิบัติการคณิตศาสตร์ 136 1 ก.ย. 2559 09.00-12.00
6 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตูลวิทยา อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 136 1 ก.ย. 2559 09.00-14.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 682 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตูลวิทยา อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 134 1 ก.ย. 2559 09.00-16.00
2 683 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตูลวิทยา อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 138 1 ก.ย. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนควนโดนวิทยา ลานจอดรถ โรงเรียนควนโดนวิทยา 1 ก.ย. 2559 09.30-12.30
2 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนควนโดนวิทยา ลานจอดรถ โรงเรียนควนโดนวิทยา 1 ก.ย. 2559 09.30-12.30
3 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนควนโดนวิทยา อาคาร 2 ห้อง ใต้ถุนอาคาร2 1 ก.ย. 2559 09.30
4 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนควนโดนวิทยา อาคาร 2 ห้อง ใต้ถุนอาคาร2 1 ก.ย. 2559 09.30
5 605 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนควนโดนวิทยา อาคาร 1 ห้อง หน้าอาคาร 1 1 ก.ย. 2559 09.30
6 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนควนโดนวิทยา สนามฟุตซอล โรงเรียนอนุบาลควนโดน ห้อง สนามฟุตซอล โรงเรียนอนุบาลควนโดน 1 ก.ย. 2559 09.30
7 609 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนควนโดนวิทยา หอประชุม ห้อง หอประชุม 1 ก.ย. 2559 09.30
8 115 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.4-ม.6 โรงเรียนควนโดนวิทยา หอประชุม ห้อง หอประชุม 1 ก.ย. 2559 09.30

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 186 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตูลวิทยา อาคาร 4 ชั้น 1,2,3 ห้อง 413,415,423,426,433,434,435,436 1 ก.ย. 2559 09.00-15.00
2 187 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตูลวิทยา อาคาร 4 ชั้น 1,2,3 ห้อง 413,415,423,426,433,434,435,436 1 ก.ย. 2559 09.00-15.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 238 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนสตูลวิทยา หอประชุม100 ปี ชั้น 2 1 ก.ย. 2559 13.00-16.00
2 021 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนสตูลวิทยา หอประชุม100 ปี ชั้น 2 1 ก.ย. 2559 13.00-16.00
3 025 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตูลวิทยา หอประชุม100 ปี ชั้น 2 1 ก.ย. 2559 13.00-16.00
4 027 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตูลวิทยา หอประชุม100 ปี ชั้น 2 1 ก.ย. 2559 13.00-16.00
5 029 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนสตูลวิทยา หอประชุม100 ปี ชั้น 2 1 ก.ย. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]