หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

เจ้าหน้าที่ดำเนินงาน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับภาคใต้ ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา
ณ จังหวัดระนอง
ระหว่าง วันที่ 21-23 เดือน ธันวาคม พ.ศ. 2559

ลำดับ ชื่อ-สกุล หน่วยงาน หน้าที่ บัตรประจำตัว เกียรติบัตร
1 นายสนิท ณ ระนอง รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินงาน
2 นายพรเทพ แป้นเพชร ผู้อำนวยการโรงเรียนพิชัยรัตนาคาร สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๑๔ คณะกรรมการดำเนินงาน
3 นายปัญญา แกล้วกล้า ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินงาน
4 นางสุนี จั่นสกุล ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินงาน
5 นางเพ็ญณี แก้วเกื้อกูล ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินงาน
6 นางศุภศิริ ชัยวัชรินทร์ ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินงาน
7 นายปรีชาพล ทองพลอย ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินงาน
8 นายษณกร เสนาะเสียง ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินงาน
9 นางวรัญญา ยอดระบำ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินงาน
10 นางสาวรัชนี จิตต์สว่าง ผู้อำนวยการศูนย์เทคโนโลยีและสารสนเทศ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินงาน
11 นางสาวนงลักษณ์ ทองบางหรง นักวิชาการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินงาน
12 นางสาวถลัชนันน์ อินริสพงษ์ เจ้าพนักงานธุรการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินงาน
13 นางวรรณี พุ่มสุวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกิจกรรมปฐมวัย
14 นายพรเลิศ ดำรง ผู้อำนวยการโรงเรียนระวิราษฎร์บำรุง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกิจกรรมปฐมวัย
15 นายธรรมรัตน์ นิยมไทย ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกิจกรรมปฐมวัย
16 นายศักดา แสงแป้น ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านราชกรูด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกิจกรรมปฐมวัย
17 นางปรียาภรณ์ ผยองศักดิ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกิจกรรมปฐมวัย
18 นางเพ็ญณี แก้วเกื้อกูล ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกิจกรรมปฐมวัย
19 นางรัมภา สรรพกุล ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกิจกรรมปฐมวัย
20 นางสาวกานดา คงทอง ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกิจกรรมปฐมวัย
21 นายประพาส ไชยรักษา ผู้อำนวยการโรงเรียนนิคมสงเคราะห์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
22 นายเริงชัย รักเจริญ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบางหิน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
23 นายสัมฤทธิ์ บัวลอย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านควนไทรงาม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
24 นายพรเลิศ ดำรง ผู้อำนวยการโรงเรียนระวิราษฎร์บำรุง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
25 นายพงษ์ศานติ์ ภูริสิริกุล ผู้อำนวยการโรงเรียนมัชฌิมวิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
26 นายจตุพร พิณแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบางปรุ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
27 นายชมพูนุช วัดขวาง รองผู้อำนวยการโรงเรียนนิคมสงเคราะห์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
28 นางจิราภรณ์ จันทร์สงค์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเอกศิลป์ราษฎร์พัฒนา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
29 นางสุนี จั่นสกุล ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
30 นางกุลชยา เพชรปลูก ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบางเบน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
31 นางจินดา นามโพธิ์ชัย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบางขุนแพ่ง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
32 นายศักดา เชาวนะเลิศ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทรายแดง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
33 นายโอภาส ศรีเกตุ ผู้อำนวยการโรงเรียนกระบุรี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
34 นายประดิษฐ์ โมราศิลป์ ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีอรุโณทัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
35 นายประโนชน์ สนพิพัฒน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดสุวรรณคีรี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
36 นายษณกร เสนาะเสียง ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
37 นายมนตรี สังข์ชุม ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านนกงาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
38 นางวาสนา เพชรสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทองหลาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
39 นายวันชาติ สุทธิศักดิ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลบ้านด่าน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
40 นายชติ บัณฑวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
41 นายชาตรี ศานติประพันธ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเขาฝาชี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
42 นางบุศรินทร์ นาคอุบล ผู้อำนวยการโรงเรียนเพียงหลวง ๑๕ (บ้านรังแตน) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
43 นายโกมาส รสเกิด ผู้อำนวยการโรงเรียนทับหลีสุริยวงศ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
44 นายเถกิงศักดิ์ จอกถอม ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหินช้าง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
45 นายนิรัญ เรืองดำ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหินดาด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
46 นายเสฐียร จันทะมูล ผู้อำนวยการโรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๙๗ (บ้านบางบอน) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
47 นางกาญจนวดี หวังดีกลาง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบางมัน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
48 นายมนัส สักขาพรหม รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหินช้าง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
49 นางนันทนา จิตมุสิก รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
50 นางสาวรัตนา ดำจีน รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบางหิน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
51 นางสาวรัชนก สมใจ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหินวัว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
52 นายปรีชาพล ทองพลอย ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
53 นายสาคร พัฒนา ผู้อำนวยการโรงเรียนทุ่งตาพลวิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
54 นายวิรัตน์ พัวพันธ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านปากน้ำ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
55 นายสนิท อิสโร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหาดจิก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
56 นายเถกิงศักดิ์ จอกถอม ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหินช้าง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
57 นางเบญจพร ถิ่นบ้านใหม่ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบางกล้วยนอก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
58 นางสุภาวดี นาควิเชียร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านนา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
59 นายปรีชาพล ทองพลอย ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
60 นางอิสริยา บัวดิษ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเขานางหงส์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา
61 นางเพ็ญประภา สุวัตถิกุล ครูโรงเรียนบ้านเขานางหงส์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา
62 นางณัฐพรรณ นครกัณฑ์ ครูโรงเรียนบ้านเขานางหงส์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา
63 นายสุทิน สัจจา ครูโรงเรียนบ้านเขานางหงส์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา
64 นายปัญญา แกล้วกล้า ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา
65 นางนิตยาพร รัตนพันธ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
66 นายทัศนัย ลีฬหพงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่าฉาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
67 นายปรีชา อักษรพิบูลย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเกาะพยาม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
68 นายประเสริฐ รักร่วม ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดอนกลาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
69 นางจันทร์ทิพย์ ศรีคล้าย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านปากแพรก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
70 นายโกมาส รสเกิด ผู้อำนวยการโรงเรียนทับหลีสุริยวงศ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
71 นายดำรงค์ ถุงทอง ครูโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
72 นางสุภาพ บุญเอื้อ ครูโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
73 นายสมชาย แป้นปรุง ครูโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
74 นายบุญจิง ดวงธัมยาล ครูโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
75 นางเพ็ญณี แก้วเกื้อกูล ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
76 นางสาวกาญจนา พรหมวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้าานขจัดภัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
77 นายเสฐียร จันทะมูล ผู้อำนวยการโรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๙๗ (บ้านบางบอน) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
78 นายวิรัตน์ พัวพันธ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านปากน้ำ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
79 นางอันน์ทิพย์ ดุสิตพันธ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบางนอน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
80 นายสมโภชน์ เพิงมาก ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านละอุ่นใต้ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
81 นายมาโนช อรุณโชติ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสองแพรก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
82 นางพัษราภรณ์ นวลสีขาว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านปลายคลองวัน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
83 ว่าที่ร้อยตรีสุนิพนธ์ เซ่งล่าย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองจิก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
84 นายดุลยวิศ สมจิตร์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
85 นายอนุสรณ์ คงเจริญเมือง รองผู้อำนวยการโรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๖๗ (บ้านนาพรุ) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
86 นายนพรัตน์ ศรีสกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสองแพรก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
87 นายนิพนธ์ ลิ้มรักษา รองผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
88 นายสุชาติ การสมาน รองผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
89 นายปราโมทย์ ดำทิพย์ รองผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
90 นายศิริพงศ์ เมียนเพ็ชร์ รองผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
91 นายปัญญา แกล้วกล้า ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
92 นางชาลี คธาเพ็ชร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านห้วยเสียด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
93 นายปรีชาพล ทองพลอย ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
94 นายวิวัฒน์ ศรีบุญนาค ผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
95 นางวรรณี พุ่มสุวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
96 นายโอภาส ศรีเกตุ ผู้อำนวยการโรงเรียนกระบุรี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
97 นายคำนึง โสตถิอุดม ผู้อำนวยการโรงเรียนหมิงซิน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
98 นายสุชิระ จัตุรงค์ ผู้อำนวยการโรงเรียนชนม์พัฒนา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
99 นายสุนันท์ เถาเล็ก ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทุ่งมะพร้าว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
100 นายมโนรถ ภาสภิรมย์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
101 นางศุภศิริ ชัยวัชรินทร์ ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
102 นางวัลลดา จันทร์วัฒนเดชากุล ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
103 นางเบญญาณัช เตี่ยนกี่ ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
104 นายเจด็จ เฮ่าหนู ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านภูเขาทอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
105 นายชติ บัณฑวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
106 นายศักดา เชาวนะเลิศ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทรายแดง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
107 นายประโยชน์ อรรถกิจเจริญ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสำนัก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
108 นายวิชาญ ผยองศักดิ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบางริ้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
109 นางนันทนา จิตมุสิก รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
110 นายสุภพ โพชนุกูล รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสำนัก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
111 นางเกษศิริ อริยประยูร ครูโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
112 นายอนุสรณ์ หลีปุ่ม ครูโรงเรียนบ้านภูเขาทอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
113 นายพรศักดิ์ อุปการดี ครูโรงเรียนระวิราษฎร์บำรุง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
114 นางสาวพัทธ์ธีรา อุตตราช รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลบ้านด่าน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
115 นางอัญทิพย์ ขนาบแก้ว ครูโรงเรียนบ้านภูเขาทอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
116 นางสาวขวัญตา ตนคลัง ครูโรงเรียนบ้านภูเขาทอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
117 นางบังอร สระแก้ว ครูโรงเรียนบ้านภูเขาทอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
118 นายมนัส จั่นสกุล ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบางกลาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
119 นายประโนชน์ สนพิพัฒน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดสุวรรณคีรี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
120 นางเสาวลักษฌ์ สวัสดิโกมล ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดชุมพร คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
121 นายประโยชน์ อรรถกิจเจริญ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสำนัก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
122 นายษณกร เสนาะเสียง ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
123 ว่าที่ร้อยตรีชรุณ สุนทรนนท์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเชี่ยวเหลียง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
124 นางนิภา อุตรา ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
125 นางสาวฐิติพร เล่งระบำ ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดหาดส้มแป้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
126 นางสาวรัชนก สมใจ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหินวัว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
127 นางสาวศิริจันทร์ จันทร์ทาศรี เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียน คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
128 นางสาววิมลรัตน์ ทองบ่อ เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียน คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
129 นางสาวสุจิตรา ไทรบุรี เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียน คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
130 นางสาวหนึ่งฤทัย ขาวเนียม ครูโรงเรียนอนุบาลบ้านด่าน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
131 นางสาวกนิษฐา เสือแก้ว ครูโรงเรียนอนุบาลบ้านด่าน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
132 นางสาวปิยวรรณ อาจหาร ครูโรงเรียนอนุบาลบ้านด่าน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
133 นางประวีณา มณีรัตน์ ครูโรงเรียนอนุบาลบ้านด่าน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
134 นางอรุณวรรณ จันทวัฒน์ ครูโรงเรียนอนุบาลบ้านด่าน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
135 นายอาธร หนูหมาด ครูโรงเรียนอนุบาลบ้านด่าน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
136 นางศิริเพ็ญ กิมาคม ครูโรงเรียนบ้านบางหิน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
137 นางสาวเกวลี ทองศรี ครูโรงเรียนบ้านบางหิน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
138 นางอรุณรัตน์ หัสจักร ครูโรงเรียนอนุบาลบ้านด่าน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
139 นางสาวลินดา ศรีใส ครูโรงเรียนบ้านบางหิน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
140 นางลัดดา ทองสพรั่ง ครูโรงเรียนบ้านบางหิน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
141 นางพัชรี สุขสวัสดิ์ ครูโรงเรียนอนุบาลบ้านด่าน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
142 นางสาวสุกานดา อุสัยหนี ครูโรงเรียนบ้านบางกล้วยนอก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
143 นายไพสณ สิงอุดม ครูโรงเรียนบ้านบางกล้วยนอก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
144 นายอับดุลเล๊าะ เจ๊ะมุ ครูโรงเรียนบ้านบางกล้วยนอก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
145 นางสาวสากีน๊ะ ละอุ ครูโรงเรียนบ้านบางกล้วยนอก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
146 นายวันชาติ สุทธิศักดิ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลบ้านด่าน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
147 นายอาธร หนูหมาด ครูโรงเรียนอนุบาลบ้านด่าน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
148 นายวันชัย อาจหาญ ครูโรงเรียนอนุบาลบ้านด่าน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
149 นายสมโชค ผดุงชาติ ครูโรงเรียนอนุบาลบ้านด่าน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
150 นางมาลี ริ่มไทยสงค์ ครูโรงเรียนอนุบาลบ้านด่าน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
151 นางยวนศรี ทองเด็จ ครูโรงเรียนอนุบาลบ้านด่าน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
152 นางลินดา นิลวิเชียร ครูโรงเรียนอนุบาลบ้านด่าน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
153 นางปิยวรรณ บัวพันธ์ ครูโรงเรียนอนุบาลบ้านด่าน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
154 นางวันดี สุทธิศักดิ์ ครูโรงเรียนอนุบาลบ้านด่าน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
155 นางสาวอนุสรา กี้ติ๊ก ครูโรงเรียนอนุบาลบ้านด่าน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
156 นายพิสิทธิ์ คงหาญ ช่างครุภัณฑ์โรงเรียนอนุบาลบ้านด่าน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
157 นายสิทธิพร รักชู พนักงานสถานที่โรงเรียนอนุบาลบ้านด่าน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
158 นายอิทธิพงษ์ ดุสิตพันธ์ ครูโรงเรียนอนุบาลบ้านด่าน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
159 นายชาตรี ศานติประพันธ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเขาฝาชี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
160 นายสวัสดิ์ สังข์ทอง ครูโรงเรียนบ้านเขาฝาชี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
161 นายทนงศักดิ์ ศิริวงษ์ ครูโรงเรียนบ้านนกงาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
162 นายทนงศักดิ์ หิรัญเรือง ครูโรงเรียนบ้านนกงาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
163 นางสาวรัตนา ดำจีน รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบางหิน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
164 นางกาญจนา สังข์สี ครูโรงเรียนบ้านบางหิน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
165 นางกนกพร เสียงเลิศ ครูโรงเรียนอนุบาลบ้านด่าน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
166 นางวรรณภา บุญช่วย ครูโรงเรียนอนุบาลบ้านด่าน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
167 นายธรรมรัตน์ คธาเพ็ชร ครูโรงเรียนบ้านห้วยเสียด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
168 นายอุดม ดีเอง ครูโรงเรียนบ้านบางปรุ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
169 นายนพคุณ รักสวัสดิ์ ครูโรงเรียนบ้านบางหิน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
170 นายณัฐวุธ สุวรรณมณี ครูโรงเรียนบ้านเกาะสินไห สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
171 นายยุทธนา กล้าศึก ครูโรงเรียนบ้านเกาะสินไห สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
172 นายสุไลหมาน สัมผัด ครูโรงเรียนบ้านเกาะสินไห สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
173 นางทิพย์สมาพร บุญเชื้อ ครูโรงเรียนอนุบาลบ้านด่าน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
174 นางสาวศิรินันท์ นวนแก้ว ครูโรงเรียนอนุบาลบ้านด่าน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
175 นางสาวกัลยาณี หลั่งทอง ครูโรงเรียนอนุบาลบ้านด่าน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
176 นางสาวรจนา สงวนทรัพย์ ครูโรงเรียนอนุบาลบ้านด่าน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
177 นางสาวอัจจิมา โกมล ครูโรงเรียนอนุบาลบ้านด่าน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
178 นางสาวกนกวรรณ กันทะมา ครูโรงเรียนอนุบาลบ้านด่าน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
179 นางสาวฟ่ารีด๊ะ โต๊ะหนู ครูโรงเรียนอนุบาลบ้านด่าน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
180 นางองุ่น ลาหล้าเลิศ ครูโรงเรียนอนุบาลบ้านด่าน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
181 นางนันทนา จิตมุสิก รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
182 นางนิตยา พงศ์ชู ครูโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
183 นางสุมาลิน หาญโสดา ครูโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
184 นางสาวรัชนก สมใจ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหินวัว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
185 นางสาวอัญชลีพร ธรรมบำรุง เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียน คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
186 นายณัทธนกฤต อ่ำศรี เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียน คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
187 นางสาวรัชนีวรรณ ชัยเพชร ครูโรงเรียนอนุบาลบ้านด่าน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
188 นางสาวพรพิมล แซ่ฟุ้ง ครูโรงเรียนอนุบาลบ้านด่าน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
189 นางสาวเรณุกา วิษรศรี ครูโรงเรียนอนุบาลบ้านด่าน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
190 นางอารยา บุญช่วย ครูโรงเรียนอนุบาลบ้านด่าน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
191 นายนิรัญ เรืองดำ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหินดาด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
192 นายสวัสดิ์ สังข์ทอง ครูโรงเรียนบ้านเขาฝาชี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
193 นายทะนงศักดิ์ ศิริวงษ์ ครูโรงเรียนทับไชยาพัฒนา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
194 นายปรีชาพล ทองพลอย ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
195 นายเสฐียร จันทะมูล ผู้อำนวยการโรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๙๗ (บ้านบางบอน) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
196 นางสาวเกศินี วิสุทธิกุล ครูโรงเรียนบ้านคลองของ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
197 นางเสาวนีย์ คำคุ้ม ครูโรงเรียนบ้านคลองของ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
198 นางสาวอิสรียา สาลี ครูโรงเรียนบ้านคลองของ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
199 นางสาวกนกพร นานอก ครูโรงเรียนบ้านคลองของ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
200 นางสุพรรษา กรอกสำโรง ครูโรงเรียนบ้านขจัดภัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
201 นางสาวจารุวิจิตร์ ช่วยแท่น พนักงานพิมพ์ ๓ คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
202 นางจริยาภรณ์ เพียรจัด ครูโรงเรียนบ้านห้วยเสียด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
203 นางสาวรุ่งนภา นุ่มชูผล เจ้าหน้าที่ธุรการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
204 นางสาวศริณทิพย์ มิตรพัฒน์ ครูโรงเรียนบ้านขจัดภัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
205 นางสาวมยุรี กาวิเศษ ครูโรงเรียนบ้านละอุ่นใต้ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
206 นางสาวหยาดพิรุณ ขุราษี ครูโรงเรียนบ้านละอุ่นใต้ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
207 ว่าที่ร้อยตรีหญิงภูชิสจิณณ์ ศีลให้อยู่สุข ครูวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
208 นางศศิธร ยืนยง เจ้าหน้าที่ธุรการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
209 นายปราโมทย์ ดำทิพย์ รองผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
210 นางอันน์ทิพย์ ดุสิตพันธ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบางนอน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
211 นางสาวปัทมา จีนดี ครูโรงเรียนบ้านสองแพรก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
212 นางสาวปาริชาติ ชาติเสนา ครูโรงเรียนบ้านสองแพรก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
213 นางชลธิชา จันทมาตร ครูโรงเรียนบ้านสองแพรก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
214 นางสาวกรรณิการ์ ฤทธิสังข์ ครูโรงเรียนบ้านสองแพรก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
215 นางสาวชญานันท์ มุ่งยอดกลาง ครูโรงเรียนบ้านสองแพรก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
216 นางสาวธาริดา จันทรวงศ์ ครูโรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๖๗ (บ้านนาพรุ) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
217 นางสาวสวรรยา อั้นเต้ง ครูโรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๖๗ (บ้านนาพรุ) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
218 นางปราณี ซื่อตรง ครูโรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๖๗ (บ้านนาพรุ) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
219 นางสุพิศ จำปากลาย ครูโรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๖๗ (บ้านนาพรุ) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
220 นางสาวอัจฉณา สุธาธรรม ครูโรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๖๗ (บ้านนาพรุ) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
221 นายนพรัตน์ ศรีสกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสองแพรก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
222 นายเสฐียร จันทะมูล ผู้อำนวยการโรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๙๗ (บ้านบางบอน) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
223 นางสาวเกศินี วิสุทธิกุล ครูโรงเรียนบ้านคลองของ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
224 นางเสาวนีย์ คำคุ้ม ครูโรงเรียนบ้านคลองของ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
225 นางสาวอิสรียา สาลี ครูโรงเรียนบ้านคลองของ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
226 นางสาวกนกพร นานอก ครูโรงเรียนบ้านคลองของ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
227 นางสุพรรษา กรอกสำโรง ครูโรงเรียนบ้านขจัดภัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
228 นางสาวจารุวิจิตร์ ช่วยแท่น พนักงานพิมพ์ ๓ คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
229 นางสาวรุ่งนภา นุ่มชูผล เจ้าหน้าที่ธุรการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
230 นางสาวศริณทิพย์ มิตรพัฒน์ ครูโรงเรียนบ้านขจัดภัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
231 นางสาวมยุรี กาวิเศษ ครูโรงเรียนบ้านละอุ่นใต้ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
232 นางสาวหยาดพิรุณ ขุราษี ครูโรงเรียนบ้านละอุ่นใต้ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
233 ว่าที่ร้อยตรีหญิงภูชิสจิณณ์ ศีลให้อยู่สุข ครูวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
234 นางศศิธร ยืนยง เจ้าหน้าที่ธุรการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
235 นายปราโมทย์ ดำทิพย์ รองผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
236 นางอันน์ทิพย์ ดุสิตพันธ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบางนอน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
237 นางสาวปัทมา จีนดี ครูโรงเรียนบ้านสองแพรก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
238 นางสาวปาริชาติ ชาติเสนา ครูโรงเรียนบ้านสองแพรก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
239 นางชลธิชา จันทมาตร ครูโรงเรียนบ้านสองแพรก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
240 นางสาวกรรณิการ์ ฤทธิสังข์ ครูโรงเรียนบ้านสองแพรก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
241 นางสาวชญานันท์ มุ่งยอดกลาง ครูโรงเรียนบ้านสองแพรก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
242 นางสาวธาริดา จันทรวงศ์ ครูโรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๖๗ (บ้านนาพรุ) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
243 นางสาวสวรรยา อั้นเต้ง ครูโรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๖๗ (บ้านนาพรุ) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
244 นางปราณี ซื่อตรง ครูโรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๖๗ (บ้านนาพรุ) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
245 นางสุพิศ จำปากลาย ครูโรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๖๗ (บ้านนาพรุ) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
246 นางสาวอัจฉณา สุธาธรรม ครูโรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๖๗ (บ้านนาพรุ) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
247 นายนพรัตน์ ศรีสกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสองแพรก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
248 นายเสฐียร จันทะมูล ผู้อำนวยการโรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๙๗ (บ้านบางบอน) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
249 นายอภิวันท์ ภาสดา รปภ.วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
250 นายการัณย์ หวานชื่น ครูวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
251 นายจักรกฤษณ์ สัมฤทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านขจัดภัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
252 นายปราโมท หาญณรงค์ ครูวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
253 นายดุลวิศ สมจิตต์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
254 นางดวงรัตน์ ชุมศรี ครูวิทยาลัยเทคนิคระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
255 นายอรุณ หมัดหมาน ครูวิทยาลัยเทคนิคระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
256 นายอธิพงศ์ วงศ์กวีวิทย์ ครูวิทยาลัยเทคนิคระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
257 นายอธิพงศ์ วงศ์กวีวิทย์ ครูวิทยาลัยเทคนิคระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
258 นางสาวณัฐกานต์ การสมาน ครูวิทยาลัยเทคนิคระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
259 นายสุเกษม เกียรติไพบูลย์ ครูวิทยาลัยเทคนิคระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
260 นายษณกร เสนาะเสียง ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
261 นายปรีชาพล ทองพลอย ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
262 นางสาวเกศินี วิสุทธิกุล ครูโรงเรียนบ้านคลองของ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
263 นายการัณย์ หวานชื่น ครูวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
264 นางสาวแคทสุลียา บุญรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านขจัดภัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
265 นางสาวหงษ์ทอง ผ่องใส ครูโรงเรียนบ้านปากแพรก คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
266 นายก้อรี บิลอะหลี ครูโรงเรียนบ้านปากแพรก คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
267 นางพัชรี พิกุลทอง ครูโรงเรียนบ้านขจัดภัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
268 นายนิพนธ์ ลิ้มรักษา รองผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
269 นายนพดล มัธยัสภ์ ครูวิทยาลัยเทคนิคระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
270 นายอธิพงศ์ วงศ์กวีวิทย์ ครูวิทยาลัยเทคนิคระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
271 นางธัญพร พูลเสน ครูโรงเรียนบ้านบางนอน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
272 นางอิสรา เพชรคนชม ครูโรงเรียนบ้านบางนอน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
273 นางสาวณัฐกานต์ การสมาน ครูวิทยาลัยเทคนิคระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
274 นายศิริพงศ์ เมียนเพ็ชร์ รองผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
275 นายอภิวันท์ ภาสดา รปภ.วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
276 นายคุณากร คงทอง ลูกจ้างชั่วคราววิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
277 นายการัณย์ หวานชื่น ครูวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
278 นายนิพนธ์ ลิ้มรักษา รองผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
279 นายคุณากร คงทอง ลูกจ้างชั่วคราววิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
280 นายสันติ ชยุติ เจ้าหน้าที่วิทยาลัยเทคนิคระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
281 นายอดุลย์ ชำภูชนะ เจ้าหน้าที่วิทยาลัยเทคนิคระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
282 นายสัมพันธ์ พรตระกูลวงศ์ เจ้าหน้าที่วิทยาลัยเทคนิคระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
283 นายอำนาจ วงศ์สุวัฒน์ เจ้าหน้าที่วิทยาลัยเทคนิคระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
284 ว่าที่ร้อยตรีสุนิพนธ์ เซ่งล่าย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองจิก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
285 นางชาลี คธาเพ็ชร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านห้วยเสียด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
286 นางเปรมวดี ขำมะลัง ครูวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
287 นางสาวดารารัตน์ พูลศิริ ครูวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
288 นางกัลยา ตรึกตรอง ครูโรงเรียนบ้านขจัดภัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
289 นางสาวอรกนก เกราะเหล็ก ครูโรงเรียนบ้านขจัดภัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
290 นางสุนีรัตน์ ผุดวรรณา ครูโรงเรียนบ้านขจัดภัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
291 นางสาวดวงกมล ชูชัย ครูโรงเรียนบ้านขจัดภัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
292 นางสาวซารีนา มะเล็ก ครูโรงเรียนบ้านขจัดภัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
293 นางสาวจันจิรา หัตถยา ครูโรงเรียนบ้านขจัดภัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
294 นายศิริพงศ์ เมียนเพ็ชร์ รองผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
295 นายสุชาติ การสมาน รองผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
296 นางนิยม ถาวรแก้ว ครูโรงเรียนบ้านขจัดภัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
297 นางสุวรัตน์ วิทยชาญวิฑูร ครูโรงเรียนบ้านขจัดภัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
298 นายวิรัตน์ ผยองศักดิ์ ครูโรงเรียนบ้านขจัดภัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
299 นางสาวปิยะภรณ์ เหล่าอัน ครูโรงเรียนบ้านปากน้ำ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
300 นางสาวณัฐกานต์ การสมาน ครูวิทยาลัยเทคนิคระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
301 นางสาวอัฉณา สุธาธรรม ครูโรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๖๗ (บ้านนาพรุ) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
302 นางสาววรรยา อั้นเต้ง ครูโรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๖๗ (บ้านนาพรุ) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
303 นางดวงรัตน์ ชุมศรี ครูวิทยาลัยเทคนิคระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
304 นายศิริพงศ์ เมียนเพ็ชร์ รองผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
305 นายเสฐียร จันทะมูล ผู้อำนวยการโรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๙๗ (บ้านบางบอน) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
306 นายชินโชติ แพน้อย ครูวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
307 นายณัฐพล หทัยเมธา ครูโรงเรียนบ้านปากน้ำ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
308 นายจามิกร ศานติทรรศน์ ครูโรงเรียนบ้านปากน้ำ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
309 ว่าที่ร้อยตรีหญิงภูชิสจิณณ์ ศีลให้อยู่สุข ครูวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
310 นางสาวพัชนิยา ชุมผอม ครูวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
311 นายอนุสรณ์ คงเจริญเมือง รองผู้อำนวยการโรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๖๗ (บ้านนาพรุ) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
312 นางวรรณรวี อนันต์นวัฒน์ ครูโรงเรียนบ้านขจัดภัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
313 นายสมศักดิ์ เดชประมวลผล ครูโรงเรียนบ้านขจัดภัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
314 นางสาวสากียะห์ มอน๋อง ครูโรงเรียนบ้านขจัดภัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
315 นางสาวสุรัตติยา แดงสว่าง ครูโรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๖๗ (บ้านนาพรุ) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
316 นางสาวนูรฮัฟรินท์ดา มะรือสะ ครูโรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๖๗ (บ้านนาพรุ) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
317 นางสาวบุษบา จำปาหอม ครูโรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๖๗ (บ้านนาพรุ) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
318 นางสาวศิรินทรา โยธี ครูโรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๖๗ (บ้านนาพรุ) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
319 นางชาลี คธาเพ็ชร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านห้วยเสียด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
320 นางอัจฉริยา บุญโสภาส ครูโรงเรียนบ้านห้วยเสียด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
321 นางเปรมวดี ขำมะลัง ครูวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
322 นางสาวดารารัตน์ พูลศิริ ครูวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
323 นางสาวแคทสุลียา บุญรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านขจัดภัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
324 นางวรรณรวี อนันต์นวัฒน์ ครูโรงเรียนบ้านขจัดภัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
325 นางสาวสุวารี บัวผัน ครูโรงเรียนบ้านขจัดภัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
326 นายบุญลือ พิณแก้ว ครูวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
327 นางสาวพัชนิยา ชุมผอม ครูวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
328 นางวัชรา ปลายชัยภูมิ ครูวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
329 นางสุนันท์ มณีวรรณ ครูโรงเรียนบ้านขจัดภัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
330 นายจิตติ เลิศศักดิ์วานิช รองผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
331 นางปราณี ซื่อตรง ครูโรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๖๗ (บ้านนาพรุ) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
332 นางสุพิศ จำปากลาย ครูโรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๖๗ (บ้านนาพรุ) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
333 นางดวงรัตน์ ชุมศรี ครูวิทยาลัยเทคนิคระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
334 นายอรุณ หมัดหมาน ครูวิทยาลัยเทคนิคระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
335 นายสุเกษม เกียรติไพบูลย์ ครูวิทยาลัยเทคนิคระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
336 นายปรีชาพล ทองพลอย ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
337 นางเพ็ญประภา สุวัตถิกุล ครูโรงเรียนบ้านเขานางหงส์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา
338 นายนิวัฒน์ ธัญญพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านทับจาก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา
339 นางสาวธันยพัต ตันหยง ครูโรงเรียนบ้านเขานางหงส์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา
340 นายพีระพงค์ สุขขี ครูโรงเรียนเพียงหลวง ๑๕ (บ้านรังแตน) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา
341 นางสาวกัสมา อาแว ครูโรงเรียนบ้านเขานางหงส์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา
342 นางเพ็ญประภา สุวัตถิกุล ครูโรงเรียนบ้านเขานางหงส์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา
343 นายนิวัฒน์ ธัญญพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านทับจาก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา
344 นางสาวธันยพัต ตันหยง ครูโรงเรียนบ้านเขานางหงส์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา
345 นายพีระพงค์ สุขขี ครูโรงเรียนเพียงหลวง ๑๕ (บ้านรังแตน) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา
346 นางสาวกัสมา อาแว ครูโรงเรียนบ้านเขานางหงส์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา
347 นายวัธนัย ทองมาก ครูโรงเรียนบ้านเขานางหงส์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา
348 นายสถาพร ถวัชดำ ครูโรงเรียนบ้านเขานางหงส์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา
349 นายทองดี บริสุทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านเขานางหงส์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา
350 นายศราวุธ ศรีชะฎา ครูโรงเรียนบ้านเขานางหงส์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา
351 นายสุทิน สัจจา ครูโรงเรียนบ้านเขานางหงส์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา
352 นางวิริญา คำมณี ครูโรงเรียนบ้านเขานางหงส์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา
353 นางสาวกัสมา อาแว ครูโรงเรียนบ้านเขานางหงส์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา
354 นางสาวธันยพัต ตันหยง ครูโรงเรียนบ้านเขานางหงส์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา
355 นายฮาบูเล๊าะ เจ๊ะมะ ครูโรงเรียนบ้านเขานางหงส์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา
356 นายสุทิน สัจจา ครูโรงเรียนบ้านเขานางหงส์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา
357 นางสาวธันยพัต ตันหยง ครูโรงเรียนบ้านเขานางหงส์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา
358 นายฮาบูเล๊าะ เจ๊ะมะ ครูโรงเรียนบ้านเขานางหงส์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา
359 นางณัฐพรรณ นครกัณฑ์ ครูโรงเรียนบ้านเขานางหงส์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายบริการอาหารและเครื่องดื่มกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา
360 นางสาวภภัสสร บัวสุวรรณ ครูโรงเรียนบ้านเขานางหงส์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายบริการอาหารและเครื่องดื่มกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา
361 นางสาวพนิตนาฎ โพธิศิริ ครูโรงเรียนบ้านเขานางหงส์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายบริการอาหารและเครื่องดื่มกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา
362 นายสนิท อิสโร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหาดจิก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
363 นางบุษบา สาและ ครูโรงเรียนบ้านบางกล้วยนอก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
364 นายภูวนาถ คงชนะ เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ้านบางขุนแพ่ง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
365 นางสาวโสภา เนาว์สุวรรณ ครูโรงเรียนบ้านบางกล้วยนอก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
366 นางสาวคณิตา อุสมา ครูโรงเรียนบ้านหาดจิก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
367 นางสาวปิยธิดา มีอยู่เต็ม ครูโรงเรียนบ้านหาดจิก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
368 นางสาวรสสุคนธ์ อักษรชู ครูโรงเรียนบ้านหาดจิก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
369 นางสาวสังวาลย์ โทตบุตร ครูโรงเรียนบ้านนา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
370 นางสาวนัฐธิชา อาจหาญ ครูโรงเรียนทุ่งตาพลวิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
371 นางสุวรรณา ใจดี ครูโรงเรียนวัดช่องลม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
372 นางสาวจันทร์ทรา องอาจ ครูโรงเรียนวัดช่องลม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
373 นางกรรณิกา พัฒนา ครูโรงเรียนทุ่งตาพลวิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
374 นางสาวนฤมล พิลาคำ ครูโรงเรียนทุ่งตาพลวิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
375 นางกอบกาญจน์ เพชรหวล ครูโรงเรียนทุ่งตาพลวิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
376 นางสาวสุรดา นครพัฒน์ ครูโรงเรียนบ้านบางกล้วยนอก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
377 นางสาววัชรีพร แก้วจำปาวิจิตร ครูโรงเรียนบ้านหินช้าง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
378 นายสุเมธ สียางนอก ครูโรงเรียนทุ่งตาพลวิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
379 นางสาวจีรภา ดำมาก ครูโรงเรียนระวิราษฎร์บำรุง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
380 นางสาวปารวรรณ หนูสมตน ครูโรงเรียนทุ่งตาพลวิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
381 นางสาวสุลาวรรณ์ เสวตจันทร์ ครูโรงเรียนทุ่งตาพลวิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
382 นางสาวรุ่งทิพย์ ศรีหรัญ ครูโรงเรียนบ้านนา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
383 นางสาวสนธยา เฉลิม ครูโรงเรียนบ้านนา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
384 นายสาคร พัฒนา ผู้อำนวยการโรงเรียนทุ่งตาพลวิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
385 นายวิชาญ ผยองศักดิ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบางริ้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
386 นายสนิท อิสโร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหาดจิก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
387 นายสิทธิชัย ยวงทอง รักษาราชการแทนผู้อำนวยการกองการศึกษาเทศบาลเมืองบางริ้น คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
388 นางบุญตา ไวศยะ รักษาราชการแทนหัวหน้าศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านบางริ้น คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
389 นางอมรรัตน์ สมสินธิ์ ครูผู้ดูแลเด็กศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านบางริ้น คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
390 นางอาริษา เสนาะเสียง ครูผู้ดูแลเด็กศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านบางริ้น คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
391 นายสำเริง มากเสม นักการภารโรงโรงเรียนระวิราษฎร์บำรุง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
392 นายธีรศักดิ์ ฤทธิสังข์ นักการภารโรงโรงเรียนบ้านบางขุนแพ่ง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
393 นายพลกฤต พรหมมินทร์ นักการภารโรงโรงเรียนทับไชยาพัฒนา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
394 นายจารึก ฤทธิสังข์ นักการภารโรงโรงเรียนวัดช่องลม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
395 นายสุราษฎร์ กิจรักษา นักการภารโรงโรงเรียนบ้านปากแพรก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
396 นายสุรินทร์ โหวบุตร นักการภารโรงโรงเรียนทุ่งตาพลวิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
397 นายเถกิงศักดิ์ จอกถม ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหินช้าง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
398 นายเสนอ นิพัทธ์ประเสริฐ ครูโรงเรียนบ้านบางริ้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
399 นางเรวดี มีสิทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านบางริ้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
400 นางเนาวรัตน์ ภู่มาลา ครูโรงเรียนบ้านบางริ้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
401 นางสมมุ่ง รัตนะ ครูโรงเรียนบ้านบางริ้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
402 นายเสนอ นิพัทธ์ประเสริฐ ครูโรงเรียนบ้านบางริ้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
403 นายวิชาญ ผยองศักดิ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบางริ้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
404 นางกานดา วิทยา ครูโรงเรียนบ้านบางริ้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
405 นายสาคร พัฒนา ผู้อำนวยการโรงเรียนทุ่งตาพลวิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
406 นางสาววณิชชา บำรุงเพ็ชร เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียน คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
407 นายฮาบูเล๊าะ เจ๊ะมะ เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียน คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
408 นางสาวรุ่งนภา รุ่งเป้า เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียน คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
409 นายสาคร พัฒนา ผู้อำนวยการโรงเรียนทุ่งตาพลวิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
410 นายวิรัตน์ พัวพันธ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านปากน้ำ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
411 นายสนิท อิสโร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหาดจิก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
412 นางสุภาวดี นาควิเชียร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านนา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
413 นางเบญจพร ถิ่นบ้านใหม่ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบางกล้วยนอก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
414 นายเถกิงศักดิ์ จอกถม ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหินช้าง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
415 นายปรีชาพล ทองพลอย ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
416 นายจตุพร พิณแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบางปรุ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
417 นางสาวจุไรภรณ์ ไชยพงศ์ ครูโรงเรียนนิคมสงเคราะห์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
418 นางสาวบุปผาทิพย์ คชเดช ครูโรงเรียนนิคมสงเคราะห์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
419 นางปรีญา ชูสุริแสง ครูโรงเรียนบ้านทุ่งมะพร้าว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
420 นางสุกัญญา จันทร์สุวรรณ ครูโรงเรียนบ้านทุ่งมะพร้าว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
421 นายพรเลิศ ดำรง ผู้อำนวยการโรงเรียนระวิราษฎร์บำรุง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
422 นางละออ วัดขวาง ครูโรงเรียนนิคมสงเคราะห์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
423 นางละออง สุขอินทร์ ครูโรงเรียนนิคมสงเคราะห์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
424 นางสาวศิริกัญญา ชูปัญญา ครูโรงเรียนนิคมสงเคราะห์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
425 นางชยาภัสร์ ไขวารี ครูโรงเรียนนิคมสงเคราะห์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
426 นางสาววรรณวิมล วังหลวงอิน ครูโรงเรียนนิคมสงเคราะห์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
427 นางสาวเปรมฤดี เช้ารุ่งโรจน์ ครูโรงเรียนวัดสุวรรณคีรี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
428 นางสาวอลิษา ลิ้มสุวรรณ ครูโรงเรียนวัดสุวรรณคีรี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
429 นายโอภาส ศรีเกตุ ผู้อำนวยการโรงเรียนกระบุรี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
430 นายชมพูนุช วัดขวาง รองผู้อำนวยการโรงเรียนนิคมสงเคราะห์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
431 นายอนุลักษณ์ จันทรา ครูโรงเรียนกระบุรี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
432 นายธนวัฒน์ รุ่งเรือง ครูโรงเรียนกระบุรี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
433 นางเมตตา พรหมเนตร ครูโรงเรียนกระบุรี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
434 นางจันทร์ขจร ลิ่มศิลา ครูโรงเรียนกระบุรี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
435 นางสาวเบญญาภา ประชาเชษฐ์ ครูโรงเรียนกระบุรี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
436 นางจิราภรณ์ จันทร์สงค์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเอกศิลป์ราษฎร์พัฒนา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
437 นางพรรณี ต้นน้ำนิ่ง ครูโรงเรียนวัดสุวรรณคีรี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
438 นางสาวรัชดาภรณ์ พรภูติ ครูโรงเรียนวัดสุวรรณคีรี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
439 นางจินตนา จันทรคาธ ครูโรงเรียนบ้านหนองจิก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
440 นางสาวณัฐชา แสงศรี ครูโรงเรียนนิคมสงเคราะห์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
441 นางสาวรัชฎาภรณ์ พรภูติ ครูโรงเรียนวัดสุวรรณคีรี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
442 นายสุพจน์ แก้วกับทอง รองผู้อำนวยการโรงเรียนนิคมสงเคราะห์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
443 นายนิพิฐ ตุลยสุข ครูโรงเรียนนิคมสงเคราะห์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
444 นายสุทธิพงษ์ ลิปุ่น ครูโรงเรียนนิคมสงเคราะห์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
445 นายวิชิต ไชยฉิม ครูโรงเรียนนิคมสงเคราะห์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
446 นายนิติศักดิ์ มณีลาภ ครูโรงเรียนนิคมสงเคราะห์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
447 นายเริงชัย รักเจริญ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบางหิน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
448 นางพรพิมล ย้อยเมือง ครูโรงเรียนนิคมสงเคราะห์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
449 นางสาวอุทุมพร ยินดีหา ครูโรงเรียนนิคมสงเคราะห์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
450 นางสาวรุจิรา จุลบุตร ครูโรงเรียนบ้านน้ำขาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
451 นางสุมาลี คงแดง ครูโรงเรียนนิคมสงเคราะห์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
452 นางสาวนิติรัตน์ แสงเผือก ครูโรงเรียนนิคมสงเคราะห์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
453 นางสาวนิติรัตน์ แสงเผือก ครูโรงเรียนบ้านทุ่งมะพร้าว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
454 นายพงษ์ศานติ์ ภูริสิริกุล ผู้อำนวยการโรงเรียนมัชฌิมวิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
455 นายคณวัฒน์ ตองสู้ ครูโรงเรียนนิคมสงเคราะห์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
456 นางสาวรุ่งทิพย์ บุญเที่ยงธรรม ครูโรงเรียนนิคมสงเคราะห์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
457 นางสาวมลฤดี แก้วดอนโหนด เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียน คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
458 นางสาวปัทมาพร คัมภีร์บวร เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียน คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
459 นางสุนี จั่นสกุล ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
460 นายโอภาส ศรีเกตุ ผู้อำนวยการโรงเรียนกระบุรี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
461 นางปรียาภรณ์ ผยองศักดิ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกิจกรรมปฐมวัย
462 นางสาวธนพร สืบกระพันธ์ ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกิจกรรมปฐมวัย
463 นางสาวนันท์นภัส ณะมณี ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกิจกรรมปฐมวัย
464 นางสาวจุไรรัตน์ จุรณทรรศน์ ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกิจกรรมปฐมวัย
465 นางรัชฎา ต่อวงษ์ ครูโรงเรียนบ้านราชกรูด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกิจกรรมปฐมวัย
466 นางสาวจุฬภรณ์ ทองเฟื้อง ครูโรงเรียนบ้านราชกรูด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกิจกรรมปฐมวัย
467 นางสาวโสภิตา เถนว้อง ครูโรงเรียนบ้านราชกรูด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกิจกรรมปฐมวัย
468 นางปาลิดา ชัยสวัสดิ์ ครูโรงเรียนระวิราษฎร์บำรุง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกิจกรรมปฐมวัย
469 นางสาวอรดี หนองผือ ครูโรงเรียนระวิราษฎร์บำรุง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกิจกรรมปฐมวัย
470 นางสาวอรดี หนองผือ ครูโรงเรียนระวิราษฎร์บำรุง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกิจกรรมปฐมวัย
471 นายมโนรถ ภาสภิรมย์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมปฐมวัย
472 นางพูลศรี เลขานุกิจ ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมปฐมวัย
473 นางบุษยมาศ หีบเพชร ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมปฐมวัย
474 นางอุไรวรรณ จันทขันทร์ ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมปฐมวัย
475 นางสาวธัญฑ์สุภัค พรหมทอง ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมปฐมวัย
476 นายยุทธกิจ สัตยาวุธ ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมปฐมวัย
477 นางจิราวรรณ ปิตะปิลันธ์ ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมปฐมวัย
478 นางสาวเพียรตะวัน เกษระนอง ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมปฐมวัย
479 นางภัทรส อินทร์ช่วย ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมปฐมวัย
480 นางสาวธวัลรัตน์ ยวงจันทร์ ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมปฐมวัย
481 นางสาวสุธิรา สร้างสมบัติ ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมปฐมวัย
482 นางสุธิศา ภาสภิรมย์ ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมปฐมวัย
483 นางสาวพจนีย์ ช่วยณรงค์ ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมปฐมวัย
484 นางสาวสิริรัตน์ ไชยดิษฐ์ ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมปฐมวัย
485 นางกมลวรรณ อินทร์จันทร์ ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กิจกรรมปฐมวัย
486 นางรัมภา สรรพกุล ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กิจกรรมปฐมวัย
487 นางสาวกานดา คงทอง ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กิจกรรมปฐมวัย
488 นายวุฒิดนัย ฟุ้งนาคมรกต ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกิจกรรมปฐมวัย
489 นายบุญรวย ฉั่ววิเชียร ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกิจกรรมปฐมวัย
490 นางศรีสาคร อรรถกิจเจริญ ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่่ายพยาบาลกิจกรรมปฐมวัย
491 นางสาววจิรา คงเกลา ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่่ายพยาบาลกิจกรรมปฐมวัย
492 นางสาวอัจฉรา จงใจ ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่่ายพยาบาลกิจกรรมปฐมวัย
493 นางบุษบา โอสถเจริญ ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่่ายพยาบาลกิจกรรมปฐมวัย
494 นายมโนรถ ภาสภิรมย์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกิจกรรมปฐมวัย
495 นายไตเติ้ล กรอบทอง ครูโรงเรียนระวิราษฎร์บำรุง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกิจกรรมปฐมวัย
496 นางสาวศิริพร ฉั่ววิเชียร ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกิจกรรมปฐมวัย
497 นางประทิน พิทักษ์จักรพิภพ ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกิจกรรมปฐมวัย
498 นางสานิตย์ เพชรเรือง ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกิจกรรมปฐมวัย
499 นางกานต์พิชชา สายจิตรื่น ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกิจกรรมปฐมวัย
500 นางปรียาภรณ์ ผยองศักดิ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
501 นางวัลลดา จันทร์วัฒนเดชากุล ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
502 นางเบญญาณัช เตี่ยนกี่ ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
503 นางสาวจุไรรัตน์ จุรณทรรศน์ ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
504 นางอังคณา กมลวิทย์ ครูโรงเรียนหมิงซิน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
505 นางอัญชลี อินทร์สาย ครูโรงเรียนหมิงซิน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
506 นางสาวกัลยรัตน์ ธนวัฒน์วรากร ครูโรงเรียนหมิงซิน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
507 นางสาววาสนา รุจิวิวัฒนกุล ครูโรงเรียนหมิงซิน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
508 นางวิมลมาศ คล้ายสวี ครูโรงเรียนหมิงซิน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
509 นางสาวอภิสรา พลสิทธิ์ ครูโรงเรียนหมิงซิน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
510 นายมโนรถ ภาสภิรมย์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
511 นางจินตนา ชูทอง ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
512 นางสุกัญญา ไชยกิจบำรุง ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
513 นางสาวฟัครียะห์ โสะอ้น ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
514 นางพัธนา จรัสบุษราคัม ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
515 นางอรอุมา ณ นคร ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
516 นางนภัสวรรณ วงศ์กวีวิทย์ ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
517 นางสาวนิชรัตน์ พันชั่ง ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
518 นางสาวสุณี มะหะหมัด ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
519 นางกมลวรรณ อินทร์จันทร์ ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
520 นางอรวสา พยุห์ ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
521 นางสาววาสนา มากแก้ว ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
522 นายบุญรวย ฉั่ววิเชียร ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
523 นายณัฐธพลกฤฤษณ์ หีตเพ็ง ลูกจ้างชั่วคราวโรงเรียนอนุบาลระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
524 นางสาวอัจฉราวดี อร่ามวิทยานุกุล ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
525 นางสาวสุธิรา สร้างสมบัติ ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
526 นางจินตนา ชูทอง ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
527 นายมโนรถ ภาสภิรมย์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
528 นางสาวกรรณนิกา ศิรินนท์ ครูโรงเรียนบ้านบางขุนแพ่ง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
529 นางสาวรินทร์ญา อินชูใจ ครูโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๘ จังหวัดระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
530 นางสาวศิริพร ฉั่ววิเชียร ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
531 นางศุภศิริ ชัยวัชรินทร์ ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
532 นางเบญญาณัช เตี่ยนกี่ ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
533 นางสาววาสนา มากแก้ว ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
534 นางนิภา อุตรา ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
535 นางเสาวลักษฌ์ สวัสดิโกมล ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดชุมพร คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
536 นายประโยชน์ อรรถกิจเจริญ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสำนัก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
537 นางรัตนาพร หะวานนท์ ครูโรงเรียนระนองพัฒนามิตรภาพที่ ๖๐ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
538 นางสาววิจิตตรา ศรีภิรมย์ ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดชุมพร คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
539 นางอรทัย โยภักดี ครูโรงเรียนเพียงหลวง ๑๕ (บ้านรังแตน) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
540 นางสาวศิรินันท์ พยัคฆา ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดชุมพร คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
541 นางจุไรรัตน์ กาลออง ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดชุมพร คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
542 นางสาวศุลีพร นวลไข่ ครูโรงเรียนบ้านหาดทรายดำ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
543 นางสาวกานต์จิรา ไทยทอง ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดชุมพร คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
544 นางสาวกานต์จิรา ไทยทอง ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดชุมพร คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
545 นางกรรณิการ์ จันทร์รุ่งรัศมี ข้าราชการบำนาญ คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
546 นางสาวศศิวิมล น้อยสน ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดชุมพร คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
547 นางสาววันทนีย์ โรมา ครูโรงเรียนบ้านท่าฉาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
548 นายมงคล เกตุสุวรรณ์ ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดชุมพร คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
549 นางแหวสง ซื่อตรง ครูโรงเรียนบ้านบางกล้วยนอก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
550 นางสาวกัญรดา ยานะโส ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดชุมพร คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
551 นายธัมรงค์ศักดิ์ ชื่นแดง ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดชุมพร คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
552 นางสลาลี โรจน์สุวรรณ ครูโรงเรียนบ้านหาดทรายดำ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
553 นางปราณี วิเศษ ครูโรงเรียนบ้านบางหิน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
554 นางอนุธิดา สุขเกื้อ ครูโรงเรียนบ้านบางหิน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
555 นายภิญโญ พัฒน์ลำภู ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดชุมพร คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
556 นางสุวรีย์ บุญนาค ครูโรงเรียนบ้านนา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
557 นางสาวชุลีพร อิสโร ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดชุมพร คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
558 นางสาวฟาร์ดีล๊ะ หะมะ ครูโรงเรียนบ้านบางกลาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
559 นายศักดิ์รินทร์ แก้วสุข ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดชุมพร คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
560 นางสาวสุดารัตน์ วันศรี ครูโรงเรียนเพียงหลวง ๑๕ (บ้านรังแตน) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
561 นางสาววัชราภรณ์ แก้วแสน ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดชุมพร คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
562 นางสาวลาตีพะห์ เจะหลง ครูโรงเรียนเพียงหลวง ๑๕ (บ้านรังแตน) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
563 นางวยุรี นาคแผ่น ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดชุมพร คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
564 นางสาวจันทิรา รสเกิด ครูโรงเรียนเพียงหลวง ๑๕ (บ้านรังแตน) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
565 นางจุไรรัตน์ กาลออง ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดชุมพร คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
566 นางสาวผาสุก รักสกุลนิตย์ ข้าราชการบำนาญ คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
567 นายอานันต์ ตีบรรโต ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดชุมพร คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
568 นางวันเพ็ญ ชาวทหาร ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดชุมพร คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
569 นางสาววิกานดา ทัตตมนัส ครูโรงเรียนบ้านเกาะพยาม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
570 นางอุทุมพร จันทร์ประวัติ ครูโรงเรียนบ้านทะเลนอก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
571 นายธีระนันท์ ศรจันทร์ ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดชุมพร คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
572 นางเพียงจิตต์ บุญช่วย ครูโรงเรียนระนองพัฒนามิตรภาพที่ ๖๐ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
573 นางฐานา ดำรง ครูโรงเรียนระนองพัฒนามิตรภาพที่ ๖๐ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
574 นางสาวฐิติพร เล่งระบำ ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดหาดส้มแป้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
575 นางสาวชุติมา ชัยฉิม ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดชุมพร คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
576 นางสรินทรทิพย์ รัตนพันธุ์ ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดชุมพร คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรับรายงานตัวกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
577 ว่าที่ร้อยตรีชรุณ สุนทรนนท์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเชี่ยวเหลียง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการจัดส่งนักเรียนเข้าแข่งขันกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
578 นางสาววันดี สินสง ครูโรงเรียนบ้านนกงาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการจัดส่งนักเรียนเข้าแข่งขันกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
579 นางสาววาสนา ขุนพล ครูโรงเรียนระนองพัฒนามิตรภาพที่ ๖๐ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการจัดส่งนักเรียนเข้าแข่งขันกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
580 นางสาวพรศิริ ศิริเรศ ครูโรงเรียนบ้านบางกลาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการจัดส่งนักเรียนเข้าแข่งขันกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
581 นางบุษบรรณ แก้วขาว ครูโรงเรียนบ้านเกาะสินไห สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการจัดส่งนักเรียนเข้าแข่งขันกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
582 นายจเร จันทร์วัฒนเดชากุล ผู้อำนวยการโรงเรียนระนองพัฒนามิตรภาพที่ ๖๐ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
583 นายมนัส จั่นสกุล ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบางกลาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
584 นางสาวฐิติพร เล่งระบำ ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดหาดส้มแป้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
585 ว่าที่ร้อยตรีชรุณ สุนทรนนท์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเชี่ยวเหลียง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
586 นายธีระพันธ์ ควรวินิจ ครูโรงเรียนบ้านบางกลาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
587 นางวรุณี คงกลับ ครูโรงเรียนระนองพัฒนามิตรภาพที่ ๖๐ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
588 นางฐิติชญา คันธะเนตร ครูโรงเรียนระนองพัฒนามิตรภาพที่ ๖๐ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
589 นางวันดี นาคอุดม ครูโรงเรียนระนองพัฒนามิตรภาพที่ ๖๐ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
590 นางสาวกรองการ แสงแก้ว ครูโรงเรียนระนองพัฒนามิตรภาพที่ ๖๐ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
591 นางฐานา ดำรง ครูโรงเรียนระนองพัฒนามิตรภาพที่ ๖๐ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
592 นายบุญประเสริฐ กมลวิทย์ ครูโรงเรียนระนองพัฒนามิตรภาพที่ ๖๐ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
593 นายวันชัย แว่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านบางกลาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
594 นายศุภเชษฐ์ โมราศิลป์ พนักงานราชการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
595 นางสาวบุญพา ยิ่งภักดี ครูโรงเรียนบ้านบางกลาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
596 นางสาวอุษา ขนาดผล ครูโรงเรียนบ้านบางกลาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
597 นายสุขสวัสดิ์ ศิริลาภวรชัย ครูโรงเรียนระนองพัฒนามิตรภาพที่ ๖๐ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
598 นายประโนชน์ สนพิพัฒน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดสุวรรณคีรี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
599 นายโกมาส รสเกิด ผู้อำนวยการโรงเรียนทับหลีสุริยวงศ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
600 นางสาวพิณณิตา หนูอินทร์ ครูโรงเรียนระนองพัฒนามิตรภาพที่ ๖๐ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
601 นายณัฐพล มั่นคง ครูโรงเรียนบ้านบางกลาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
602 นางเพียงจิตต์ บุญช่วย ครูโรงเรียนระนองพัฒนามิตรภาพที่ ๖๐ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการและพยาบาลกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
603 นางชุติพร สิทธิพล ครูโรงเรียนบ้านบางกลาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการและพยาบาลกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
604 นางสาวยุวธิดา เพชรคง ครูโรงเรียนระนองพัฒนามิตรภาพที่ ๖๐ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการและพยาบาลกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
605 นางฐปนีย์ นาคบำรุง ครูโรงเรียนบ้านบางกลาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
606 นางเสาวภา ไพบูลย์ ครูโรงเรียนระนองพัฒนามิตรภาพที่ ๖๐ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
607 นางเอมอร กาญจนอารี ครูโรงเรียนบ้านบางกลาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
608 นางสาวฟาร์ดีล๊ะ หะมะ ครูโรงเรียนบ้านบางกลาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
609 นางสาวอุษา ขนาดผล ครูโรงเรียนบ้านบางกลาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
610 นายษณกร เสนาะเสียง ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
611 นางฐปนีย์ นาคบำรุง ครูโรงเรียนบ้านบางกลาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
612 นางปาริชาติ เกียงเตียด ครูโรงเรียนบ้านบางกลาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
613 นางสาวประวีณา ธนิตสุขการ พนักงานราชการโรงเรียนบ้านบางกลาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
614 นางเอมอร กาญจนอารี ครูโรงเรียนบ้านบางกลาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
615 นางสาวอุษา ขนาดผล ครูโรงเรียนบ้านบางกลาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
616 นางสาวบุญพา ยิ่งภักดี ครูโรงเรียนบ้านบางกลาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
617 นางประพิชย์ บัวพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านบางกลาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
618 นางชุติพร สิทธิพล ครูโรงเรียนบ้านบางกลาง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
619 นายมนัส จั่นสกุล ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบางกลาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายการเงินกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
620 นางสาวบุญพา ยิ่งภักดี ครูโรงเรียนบ้านบางกลาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายการเงินกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
621 นายธีรวัฒน์ พูลศิริ ครูโรงเรียนบ้านบางกลาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายการเงินกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
622 นางสาวณัฐพร จัดสวย ครูโรงเรียนบ้านเกาะพยาม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
623 นางสาวอนงค์ คงกิ้ม เจ้าหน้าที่ธุรการ คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
624 นางสาววรัญญา แสงแป้น เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียน คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
625 นางสาวขวัญพิชชา ยกทอง เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียน คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
626 นายทัศนัย ลีฬหพงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่าฉาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
627 นางสาวพัชราภรณ์ ทองมาก ครูโรงเรียนบ้านน้ำจืดน้อย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
628 นางสาวรัติกาล ขุนนะรา ครูโรงเรียนบ้านหนองจิก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
629 นางสาวรัตนาภรณ์ ชูประดิษฐ์ ครูโรงเรียนบ้านเกาะสินไห สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
630 นางสาวทิพรวี ยิ่งขจร ครูโรงเรียนบ้านเกาะสินไห สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
631 นายชัยณรงค์ แก้วชูใส ครูโรงเรียนบ้านทองหลาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
632 นายสมชาย แป้นปรุง ครูโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
633 นางนิตยาพร รัตนพันธ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
634 นางสาวสายชล คงแก้ว ครูโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
635 นางบุษยมาศ วิชัยดิษฐ์ ครูโรงเรียนบ้านทองหลาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
636 นายประยุทธ นวลสุวรรณ ครูโรงเรียนหมิงซิน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
637 นายสมปอง คงอุ่น ครูโรงเรียนบ้านสองแพรก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
638 นางสาววราวดี อินทระไชย ครูโรงเรียนทับไชยาพัฒนา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
639 นางสาวอรดี หนองผือ ครูโรงเรียนระวิราษฎร์บำรุง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
640 นางพลอยนภัส ตุลยสุขธนกุล ครูโรงเรียนเทศบาลวัดอุปนันทาราม เทศบาลเมืองระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
641 นายฐิติพล เต็มรักษา ครูโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๙ จังหวัดนราธิวาส คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
642 นางจรินทร์ เพิงมาก ครูโรงเรียนบ้านทรายแดง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
643 นางกิระณีย์ ภูผา ครูโรงเรียนบ้านทรายแดง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
644 นางสาวพัชรินทร์ ทองบุญชู ครูพี่เลี้ยงโรงเรียนบ้านทรายแดง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
645 นายดำรงค์ ถุงทอง ครูโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
646 นายโกมาส รสเกิด ผู้อำนวยการโรงเรียนทับหลีสุริยวงศ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
647 นางละม้าย โอวเจริญ ครูโรงเรียนเอกศิลป์ราษฎร์พัฒนา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
648 นางสาวสมสกุล ทิพย์บุญทอง ครูโรงเรียนบ้านราชกรูด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
649 นางวิไลลักษณ์ ธนบัตร ครูโรงเรียนบ้านเขาฝาชี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
650 นางสาวเพ็ญสุดา ติกขณา ครูโรงเรียนบ้านสำนัก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
651 นางสาวณัฎฐ์พิชา หนูสมตน ครูโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
652 นายปรีชา อักษรพิบูลย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเกาะพยาม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
653 นางวิมลศรี ชุมหุน ครูโรงเรียนศรีอรุโณทัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
654 นางสาวอัสนี กล้าศึก ครูโรงเรียนศรีอรุโณทัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
655 นางสาวสิรินดา ข้ามสมุทร ครูโรงเรียนศรีอรุโณทัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
656 นางสาวศศิกาญจน์ สมศักดิ์ ครูโรงเรียนศรีอรุโณทัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
657 นายประเสริฐ รักร่วม ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดอนกลาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
658 นายธีรเมท บูรทการ ครูโรงเรียนวัดสุวรรณคีรี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
659 นายเอกชัย เจ้ยทอง ครูโรงเรียนบ้านบางหิน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
660 นายฐาปนา แสงแป้น ครูโรงเรียนเทศบาลบ้านเขานิเวศน์ เทศบาลเมืองระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
661 นายวามิล อุ่ยเต็กเค่ง ครูโรงเรียนวัดหาดส้มแป้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
662 นายอุปกิติ ศาสตร์เณร ครูโรงเรียนบ้านบางเบน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
663 นายคมศิษฐ์ ยืนยง ครูโรงเรียนระวิราษฎร์บำรุง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
664 นางสมมิตร จรัสบุษราคัม ครูโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
665 นายบุญจิง ดวงธัมยาล ครูโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
666 นางจันทร์ทิพย์ ศรีคล้าย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านปากแพรก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
667 นายธรรมรส สุวรรณโณ ครูโรงเรียนบ้านหินช้าง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
668 นางนัชชา ทองอนันต์ ครูโรงเรียนบ้านบางสีกิ้ม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
669 นางยุวดี นุ่นรักษา ครูโรงเรียนบ้านบางสีกิ้ม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
670 นายธนวัฒน์ รุ่งเรือง ครูโรงเรียนกระบุรี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
671 นางนิตยาพร รัตนพันธ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
672 นายสมชาย แป้นปรุง ครูโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
673 นายดำรงค์ ถุงทอง ครูโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
674 นายมานิตย์ ชูสกุล ครูโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
675 นางศุรดา สุวรรณยุหะ ครูโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
676 นางสำเนา นิลอรุณ ครูโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
677 นางจริญ ผุดเพชรแก้ว ครูโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
678 นางเพ็ญศรี สิทธิกุล เจ้าหน้าที่โรงแรมไอเฟลอินน์ คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
679 นายสมทรง แซ่อุ๋ย พนักงานบริการ คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
680 นายกัมพล เพชรเกลี้ยง พนักงานบริการ คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
681 นางดวงภร เสนาะเสียง ครูโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
682 นายโกมาส รสเกิด ผู้อำนวยการโรงเรียนทับหลีสุริยวงศ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
683 นายนิธิพงศ์ อนุรักษ์พงศธร ครูวิทยาลัยชุมชนระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
684 นายปริวัฒน์ ช่างคิด ครูวิทยาลัยชุมชนระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
685 นางสุภาพ บุญเอื้อ ครูโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
686 นายเกรียงศักดิ์ ฤกษ์งาม ครูวิทยาลัยชุมชนระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
687 นายมานิตย์ ชูสกุล ครูโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
688 นายประดิษฐ์ โมราศิลป์ ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีอรุโณทัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
689 นางสาวสุรีย์ อนันต์ไวทยะกิจ รองผู้อำนวยการโรงเรียนศรีอรุโณทัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
690 นางอนงค์รัตน์ รักไพบูลย์ภรณ์ ครูโรงเรียนศรีอรุโณทัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
691 นางสมาพร ม่วงจันทร์ ครูโรงเรียนศรีอรุโณทัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
692 นางสุเนตร์ อิศราคาร ครูโรงเรียนศรีอรุโณทัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
693 นายปรีชา อักษรพิบูลย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเกาะพยาม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
694 นายสมชาย แป้นปรุง ครูโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
695 นางสาวสุณสา เกปัน ครูโรงเรียนบ้านเกาะสินไห สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
696 นายสุไลหมาน สัมผัด ครูโรงเรียนบ้านเกาะสินไห สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
697 นางสาวนันทนา อินตัน ครูโรงเรียนบ้านควนไทรงาม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
698 นางสุภาพ บุญเอื้อ ครูโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
699 นางสาวชริตา บุญเรือง ครูวิทยาลัยชุมชนระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
700 นายจักรี ขาวคง ครูวิทยาลัยชุมชนระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
701 นายเอกลักษณ์ บัวพูล ครูโรงเรียนเทศบาลบ้านเขานิเวศน์ เทศบาลเมืองระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
702 นายจักรกฤษณ์ ก๊งหวั่น ครูโรงเรียนอนุบาลกิจติมาพร สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
703 นางสาวสุกานดา ปิ่นแก้ว ครูโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
704 นางสาวชนิดาภา ศรีคล้าย ครูโรงเรียนบ้านชาคลี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
705 นางรัตนาภรณ์ เซ่งเหลียน ครูโรงเรียนศรีอรุโณทัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
706 นางสุดใจ พามาดี ครูโรงเรียนบ้านหินดาด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
707 นางสาวสุดารัตน์ ปราบแต่ง ครูโรงเรียนบ้านน้ำตก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
708 นางสาวสรัญญา จันทร์สิน ครูโรงเรียนศรีอรุโณทัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
709 นางจรรยา สอนจิตติ์ ครูโรงเรียนบ้านน้ำตก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
710 นางสาวหนึ่งฤทัย ชัยชนะ เจ้าหน้าที่โรงแรมไอเฟลอินน์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
711 นางสาวสุวรรณี ภัคคีคำ เจ้าหน้าที่โรงแรมไอเฟลอินน์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
712 นายจงรักษ์ อุเสน ครูโรงเรียนบ้านนกงาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
713 นางสาวปิยะรัตน์ สำลี ครูโรงเรียนบ้านสำนัก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
714 นางสาวสุชาวดี เพชรดี ครูโรงเรียนนิคมสงเคราะห์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
715 นายมานิตย์ ชูสกุล ครูโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
716 นางจริญ ผุดเพชรแก้ว ครูโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
717 นายธำรงค์ พุ่มพะเนิน ครูโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
718 นายอิ๊ด ผกามาศ ครูวิทยาลัยชุมชนระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
719 นายสมเพียร ผกามาศ ครูวิทยาลัยชุมชนระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
720 นายเกรียงศักดิ์ ฤกษ์งาม ครูวิทยาลัยชุมชนระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
721 นายธีรศักดิ์ รัชนิพนธ์ ครูโรงเรียนศรีอรุโณทัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
722 นายศักดิ์สิทธิ์ วิสุทธิไมตรี ครูโรงเรียนศรีอรุโณทัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
723 นายยงยุทธ สังข์ทอง ครูโรงเรียนบ้านทรายแดง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
724 นางสาวสมศรี นาวาทอง เจ้าหน้าที่โรงแรมไอเฟลอินน์ คณะกรรมการฝ่ายจราจรกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
725 นางสาวสุวรรณี ภัคคีคำ เจ้าหน้าที่โรงแรมไอเฟลอินน์ คณะกรรมการฝ่ายจราจรกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
726 นายธวัช แพละออง รองผู้อำนวยการโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
727 นางปราณี สรรพกุล ครูโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
728 นางจันทร์ฉาย แพละออง ครูโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
729 นางชื่นจิตต์ พรหมจรรย์ ครูโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
730 นางเพ็ญศรี สิทธิกุล เจ้าหน้าที่โรงแรมไอเฟลอินน์ คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
731 นางสาวสมศรี นาวาทอง เจ้าหน้าที่โรงแรมไอเฟลอินน์ คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
732 นางชมพูนุท พัดพรม ครูโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
733 นางศุรดา สุวรรณยุหะ ครูโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
734 นางสาวสุดารัตน์ อนุรักษ์พงศธร ครูวิทยาลัยชุมชนระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
735 นางอมราพร พรพงศ์ ครูวิทยาลัยชุมชนระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
736 นางสาวพัฒนา ผึ่งผาย ครูโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
737 นางบุญเรือน แสงสึก ครูโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
738 นางสาวธราภรณ์ คธาเพ็ชร ครูโรงเรียนศรีอรุโณทัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
739 นางสาวอรพรรณ เยาวหลี ครูโรงเรียนศรีอรุโณทัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
740 นางสุนันทา แสงกาศนีย์ ครูโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
741 นางสุกัญญา สิงหเทพ ครูโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
742 นางศิริลักษณ์ เกตุแก้ว ครูโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
743 นางสาวกนกรส เชื้อสาย เจ้าหน้าที่ธุรการ คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
744 ว่าที่ร้อยตรีสามารถ โต๊ะหยอ ครูโรงเรียนบ้านชนะบำรุง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
745 นายทศพร กาละเมฆ ครูโรงเรียนบ้านดอนกลาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
746 นางเพ็ญณี แก้วเกื้อกูล ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
747 นายดำรงค์ ถุงทอง ครูโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
748 นางสุภาพ บุญเอื้อ ครูโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
749 นายสมชาย แป้นปรุง ครูโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
750 นางสาวพัฒนา ผึ่งผาย ครูโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
751 นายมานิตย์ ชูสกุล ครูโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
752 นางบุญเรือน แสงสึก ครูโรงเรียนชาติเฉลิม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
753 นางบังอร สระแก้ว ครูโรงเรียนบ้านภูเขาทอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
754 นางสาวรัชดา มะโนกิจ ครูโรงเรียนบ้านภูเขาทอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
755 นางสาวธนิกา ชัยมณี ครูโรงเรียนบ้านภูเขาทอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
756 นางสาวมานิดา ซ้ายสุพรรณ ครูโรงเรียนบ้านหาดทรายดำ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
757 นางสาววรุณยุพา ชูจันทร์ ครูโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
758 นางสาวริษา คงสม ครูโรงเรียนบ้านกำพวน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
759 นายวุฒนา ทับแบน ครูโรงเรียนบ้านเกาะสินไห สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
760 นางสาวปานไพลิน นาคศรี ครูโรงเรียนบ้านเกาะสินไห สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
761 ว่าที่ร้อยตรีหญิงประภาพร ศรีสุวรรณ ครูโรงเรียนนิคมสงเคราะห์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
762 นางสาวมานิดา ซ้ายสุพรรณ ครูโรงเรียนบ้านหาดทรายดำ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
763 นางอรุณศรี ลิ่มสืบเชื้อ ครูโรงเรียนบ้านภูเขาทอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
764 นางสาวซัลณี จงรักศักดิ์ ครูโรงเรียนบ้านภูเขาทอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
765 นางสาวนูรมา บูละแท ครูโรงเรียนบ้านภูเขาทอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
766 นางชุลิตา วงศ์พิทักษ์เสมา ครูโรงเรียนบ้านภูเขาทอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
767 นายอนุสรณ์ หลีปุ่ม ครูโรงเรียนบ้านภูเขาทอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
768 นายอรรถพล หยีมะเหร็บ ครูโรงเรียนบ้านภูเขาทอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
769 นางขนิษฐา รัตนสุนทร ครูโรงเรียนประชาอุทิศ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
770 นางสาวปานไพลิน นาคศรี ครูโรงเรียนบ้านกำพวน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
771 นางสาวสุมณฑา นาคแก้ว ครูโรงเรียนบ้านเกาะสินไห สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
772 นางสาวพัชรี สงัดศรี ครูโรงเรียนบ้านปลายคลองวัน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
773 ว่าที่ร้อยตรีหญิงอมร ขุนจางวาง ครูโรงเรียนบ้านกำพวน คณะกรรมการรับรายงานตัวกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
774 นายฮาดี รัตน์เยี่ยม ครูโรงเรียนบ้านกำพวน คณะกรรมการรับรายงานตัวกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
775 นายชติ บัณฑวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
776 นายชัยยัณต์ สุขแก้ว ครูโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
777 นางสุมาลิน หาญโสดา ครูโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
778 นางนันทนา จิตมุสิก รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
779 นายธีระศักดิ์ คงเดิม ครูโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
780 นายจารึก พลเดช ครูโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
781 นางสาวปาริชาติ อังศุวิริยะ รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
782 นายวิรัช กัณหสุวรรณ ครูโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
783 นางสาวณัฎฐ์พิชา หนูสมตน ครูโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
784 นายชัยวัฒน์ ช่วยชาติ ครูโรงเรียนบ้านแหลมนาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
785 นายสุขสำราญ ตันสกุล ข้าราชการบำนาญ คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
786 นางสาววรุณยุพา ชูจันทร์ ครูโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
787 นางอัมพร สุมณฑา ครูโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
788 นางสาวรุ่งทิพย์ รุ่งอโณทัย ครูโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
789 นางเกษศิริ อริยประยูร ครูโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
790 นางศิริรัตน์ ตัณฑวานิช ครูโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
791 นางสาวปาริชาติ อ่อนคำ ครูโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
792 นางวรรณกร พึ่งเจริญ ครูโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
793 นางสาวทิพย์บดี สุขสำโรง ครูโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
794 นายชติ บัณฑวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
795 นายธีระศักดิ์ คงเดิม ครูโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
796 นายวิรัช กัณหสุวรรณ ครูโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
797 นางปิ่นแก้ว ลิ่มศิลา ครูโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
798 นางสาวสุทฤศยา สุขสำราญ ครูโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
799 นางวาสนา สามารถ ครูโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
800 นายอรรถพล หยีมะเหร็บ ครูโรงเรียนบ้านภูเขาทอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
801 นางสุมาลี เพชรไทย ครูโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
802 นางสาวภัทรภร สามเมือง ครูโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
803 นางนิตยา พงศ์ชู ครูโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
804 นางสาวขวัญตา ตนคลัง ครูโรงเรียนบ้านภูเขาทอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
805 นางสาวสราลี สือมะ ครูโรงเรียนบ้านภูเขาทอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
806 นางชนัญญา นวลประโค ครูโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
807 นางสาวอรอุษา ราชยอด ครูโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
808 นางสาววิภาพร ศรีอ่อน ครูโรงเรียนบ้านภูเขาทอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
809 นายไตเย็บ ปฏิมินทร์ ครูโรงเรียนบ้านภูเขาทอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
810 นางสาวอรยา สืบเหตุ ครูโรงเรียนบ้านภูเขาทอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
811 นางธมนพัฒน์ แก้วสะกด ครูโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
812 นางพวงทิพย์ เมืองแก้ว ครูโรงเรียนวัดหาดส้มแป้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
813 นายปัญญารัตน์ จงประสานเกียรติ ครูโรงเรียนวัดหาดส้มแป้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
814 นางสาวปริณดา ณ ระนอง ครูโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
815 นายไพรสณ สิงอุดม ครูโรงเรียนบ้านบางกล้วยนอก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
816 นางสรัญญา วงศ์กุลโชติ ครูโรงเรียนบ้านบางขุนแพ่ง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
817 นายอนุสรณ์ หลีปุ่ม ครูโรงเรียนบ้านภูเขาทอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
818 นายเจด็จ เฮ่าหนู ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านภูเขาทอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
819 นายชติ บัณฑวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
820 นายวิรัช กัณหสุวรรณ ครูโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
821 นายธีระศักดิ์ คงเดิม ครูโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
822 นายเอกศักดิ์ มนัสชัยวรกุล ครูโรงเรียนบ้านสำนัก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
823 นายชัยวัฒน์ ช่วยชาติ ครูโรงเรียนบ้านแหลมนาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
824 นายจิรวัฒน์ บุญญวงศ์ ครูโรงเรียนสุขสำราญราษฎร์รังสรรค์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๑๔ คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
825 นายสุขสำราญ ตันสกุล ข้าราชการบำนาญ คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
826 นายเสน่ห์ อัมพรวรรณ ครูโรงเรียนสตรีระนอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๑๔ คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
827 นายสมพร หลักทรัพย์ ครูโรงเรียนพิชัยรัตนาคาร สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๑๔ คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
828 นางพวงทิพย์ เมืองแก้ว ครูโรงเรียนวัดหาดส้มแป้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
829 นายปัญญารัตน์ จงประสานเกียรติ ครูโรงเรียนวัดหาดส้มแป้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
830 ร้อยตำรวจตรีวรรณะ บุญเลื่อง รอง สวป.ผกก. คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
831 นางสาวพัทธ์ธีรา อุตตราช รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลบ้านด่าน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
832 นางสาวธนิกา ชัยมณี ครูโรงเรียนบ้านภูเขาทอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
833 นางสาวรัชดา มะโนกิจ ครูโรงเรียนบ้านภูเขาทอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
834 นายประดิษฐ์ โมราศิลป์ ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีอรุโณทัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
835 นางสาวนันทวัน อ๋องสกุล ครูโรงเรียนศรีอรุโณทัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
836 นางธาริณี วิริยานนท์ ครูโรงเรียนศรีอรุโณทัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
837 นางสาวภควดี อ๋องสมหวัง ครูโรงเรียนศรีอรุโณทัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
838 นางสาวธนิดา ตอวิเชียร ครูโรงเรียนศรีอรุโณทัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
839 นางสาวกนกพร วงศ์ทอง ครูโรงเรียนศรีอรุโณทัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
840 นางสุภลัคน์ กาลนิล ครูโรงเรียนศรีอรุโณทัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
841 นางสาวสุวาริน นราชัย ครูโรงเรียนบ้านบางเบน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
842 นางสาวกตัญญุตา สุกประกอบ ครูโรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๙๗ (บ้านบางบอน) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
843 นางสาวพิมพาภรณ์ สีสร้อย ครูโรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๙๗ (บ้านบางบอน) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
844 นางสาวฮารีซง โฆ ครูโรงเรียนบ้านบางเบน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
845 นางจิรภรณ์ ภักดี ครูโรงเรียนบ้านบางเบน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการรับรายงานตัวกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
846 นายมนตรี สังข์ชุม ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านนกงาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
847 นายทนงศักดิ์ หิรัญเรือง ครูโรงเรียนบ้านนกงาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
848 นายอณัฐกรณ์ ยนต์สันเทียะ ครูโรงเรียนบ้านนกงาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
849 นายจงรักษ์ อุเสน ครูโรงเรียนบ้านนกงาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
850 นายสุขี นวลเขียน ครูโรงเรียนบ้านนกงาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
851 นายสิชล ชลสินธ์ ครูโรงเรียนบ้านนกงาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
852 นายวุฒิพงษ์ โรมพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านนกงาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
853 นางเบญจมาศ วงศ์พัฒนกุล ครูโรงเรียนบ้านนกงาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
854 นางพิศลยา มนุษย์จันทร์ ครูโรงเรียนบ้านนกงาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
855 นายอณัฐกรณ์ ยนต์สันเทียะ ครูโรงเรียนบ้านนกงาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
856 นายทนงศักดิ์ หิรัญเรือง ครูโรงเรียนบ้านนกงาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
857 นายวุฒิพงษ์ โรมพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านนกงาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายจราจรกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
858 นางวาสนา เพชรสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทองหลาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
859 นายวิทวัส ชินวงศ์ ครูโรงเรียนบ้านสุขสำราญ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
860 นางสาวรุสนี หาญจิตร์ ครูโรงเรียนบ้านสุขสำราญ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
861 นางสาวสิริกร หาญจิตร์ ครูโรงเรียนบ้านสุขสำราญ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
862 นายสุริยน ชัยวัชรินทร์ ครูโรงเรียนบ้านสุขสำราญ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายพยาบาลกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
863 นางสาวมณีรัตน์ เวชวรรณ ครูโรงเรียนบ้านนกงาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
864 นายทนงศักดิ์ หิรัญเรือง ครูโรงเรียนบ้านนกงาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
865 นางสาวศตพชร พูลแก้ว ครูโรงเรียนบ้านนกงาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
866 นางสาวจันทร์สุดา หมาดหลู ครูโรงเรียนบ้านนกงาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
867 นางสาวมณฑาทิพย์ เหมรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านบางเบน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์และรวบรวมประมวลผลกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
868 นางกุลชยา เพชรปลูก ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบางเบน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
869 นางสาวทิพสุคลธ์ หงษ์ชู ครูโรงเรียนบ้านบางเบน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
870 นางสาวยาวารี แซะอาหลี ครูโรงเรียนบ้านบางเบน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
871 ว่าที่ร้อยตรีหญิงอาภรณ์ ชนะพาล ครูโรงเรียนบ้านบางเบน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
872 นางสาวพฤกษา เจตจิตร ครูโรงเรียนบ้านบางเบน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
873 นางสาวกชธร เหมทานนท์ ครูโรงเรียนบ้านบางเบน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการฝ่่ายจัดเตรียมวัสดุ อุปกรณ์ เพื่อการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
874 นางวรรณี พุ่มสุวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลระนอง คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
875 นางปรียาภรณ์ ผยองศักดิ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลระนอง คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
876 นางรัมภา สรรพกุล ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
877 นางจินดา นามโพธิ์ชัย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบางขุนแพ่ง คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
878 นางสาวยุวดี แสงจันทร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านน้ำจืดน้อย คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
879 นางสาววาสนา เพชรสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทองหลาง คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
880 นางสาวรัชนก สมใจ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหินวัว คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
881 นางกาญจนาวดี หวังดีกลาง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบางมัน คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
882 นายปรีชาพล ทองพลอย ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
883 นายวันชาติ สุทธิศักดิ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลบ้านด่่าน คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
884 นางสาวรัตนา ดำจีน รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบางหิน คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
885 นางอิสริยา บัวดิษ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเขานางหงส์ คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
886 นางเพ็ญประภา สุวัตถิกุล ครูโรงเรียนบ้านเขานางหงส์ คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
887 นายสุทิน สัจจา ครูโรงเรียนบ้านเขานางหงส์ คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
888 นางนิตยาพร รัตนพันธ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนชาติเฉลิม คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
889 นายทัศนัย ลีฬหพงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่าฉาง คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
890 นายสมชาย แป้นปรุง ครูโรงเรียนชาติเฉลิม คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
891 นายโกมาส รสเกิด ผู้อำนวยการโรงเรียนทับหลีสุริยวงศ์ คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
892 นางสุภาพ บุญเอื้อ ครูโรงเรียนชาติเฉลิม คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
893 นางสาวณัฎฐพิชา หนูสมตน ครูโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
894 นายประเสริฐ รักร่วม ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดอนกลาง คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
895 นางสมมิตร จรัสบุษราคัม ครูโรงเรียนชาติเฉลิม คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
896 นายบุญจิง ดวงธัมยาล ครูโรงเรียนชาติเฉลิม คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
897 นายปรีชา อักษรพิบูลย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเกาะพยาม คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
898 นางสุกัญญา สิงหเทพ ครูโรงเรียนชาติเฉลิม คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
899 นางสุนันทา แสงกาศนีย์ ครูโรงเรียนชาติเฉลิม คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
900 นางจันทร์ทิพย์ ศรีคล้าย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านปากแพรก คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
901 นางชมพูนุท พัดพรม ครูโรงเรียนชาติเฉลิม คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
902 นางเพ็ญณี แก้วเกื้อกูล ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
903 นายวิรัตน์ พัวพันธ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านปากน้ำ คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
904 นายอนุสรณ์ คงเจริญเมือง รองผู้อำนวยการโรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๖๗ (บ้านนาพรุ) คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
905 นายนพรัตน์ ศรีสกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสองแพรก คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
906 นางสาวสิริลักษณ์ วงศ์กวีวิทย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเกาะช้าง คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
907 นายเสฐียร จันทะมูล ผู้อำนวยการโรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๙๗ (บ้านบางบอน) คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
908 นายสุนิพนธ์ เซ่งล่าย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองจิก คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
909 นางอัจฉริยา บุญโสภาส ครูโรงเรียนบ้านห้วยเสียด คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
910 นายปัญญา แกล้วกล้า ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
911 นายมโนรถ ภาสภิรมย์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลระนอง คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
912 นางเบญญาณัช เตี่ยนกี่ ครูโรงเรียนอนุบาลระนอง คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
913 นายเจด็จ เฮ่าหนู ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านภูเขาทอง คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
914 นายชติ บัณฑรวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
915 นางนันทนา จิตมุสิก รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทุ่งหงาว คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
916 นายมนัส จั่นสกุล ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบางกลาง คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
917 นายประโนชน์ สนพิพัฒน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดสุวรรณคีรี คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ
918 นางเสาวลักษฌ์ สวัสดิโกมล ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดชุมพร คณะกรรมการกลั่นกรองและพิจารณาผลการตัดสินกิจกรรมทางวิชาการ

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]