หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชุมพร เขต 1
ระหว่าง วันที่ 14 -15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   13 พ.ย. 2559   14 พ.ย. 2559   15 พ.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 15 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดหาดพันไกร อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ภาษาอังกฤษ 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00
2 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดหาดพันไกร อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง ป.3-ป.4 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00
3 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดหาดพันไกร อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเมืองชุมพร (วัดสามแก้ว) อาคารเอนกประสงค์ 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00
2 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเมืองชุมพร (วัดสามแก้ว) อาคารเอนกประสงค์ 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดพิชัยยาราม อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 512 (ห้องแต่งเพลง), 513 (ห้องแข่งขัน) 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 6
09.00-12.00
2 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดพิชัยยาราม อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 1 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-12.00
3 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดพิชัยยาราม อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 1 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-12.00
4 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 โรงเรียนวัดพิชัยยาราม โดมริมน้ำ ชั้น 1 ห้อง โดมริมน้ำ 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
13.00-15.00
5 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดพิชัยยาราม โดมริมน้ำ ชั้น 1 ห้อง โดมริมน้ำ 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 10
09.00-12.00
6 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนวัดพิชัยยาราม อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 534 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 6
09.00-12.00
7 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดพิชัยยาราม อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 534 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดหาดพันไกร อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ใต้อาคาร 4 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านปากน้ำ (เผดิมจีนนาวาสงเคราะห์) อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 333 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านปากน้ำ (เผดิมจีนนาวาสงเคราะห์) อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 334 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านปากน้ำ (เผดิมจีนนาวาสงเคราะห์) อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 332 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านปากน้ำ (เผดิมจีนนาวาสงเคราะห์) เต็นท์ข้างอาคารอเนกประสงค์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านปากน้ำ (เผดิมจีนนาวาสงเคราะห์) เต็นท์ข้างอาคารอเนกประสงค์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านปากน้ำ (เผดิมจีนนาวาสงเคราะห์) เต็นท์ข้างอาคารอเนกประสงค์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 สพป.ชุมพร เขต 1 อาคารโดม 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 781 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3 สพป.ชุมพร เขต 1 อาคารโดม 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 สพป.ชุมพร เขต 1 อาคารโดม 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 782 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3 สพป.ชุมพร เขต 1 อาคารโดม 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 สพป.ชุมพร เขต 1 อาคารโดม 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 783 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3 สพป.ชุมพร เขต 1 อาคารโดม 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
7 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 สพป.ชุมพร เขต 1 อาคารโดม 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
8 784 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3 สพป.ชุมพร เขต 1 อาคารโดม 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
9 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนทรายแก้ว เวที 1 (อาคารอเนกประสงค์) 15 พ.ย. 2559 ต่อจากประเภทวงเครื่องลม
10 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนทรายแก้ว เวที 1 (อาคารอเนกประสงค์) 15 พ.ย. 2559 ต่อจากประสานเสียงมัธยม
11 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนทรายแก้ว เวที 1 (อาคารอเนกประสงค์) 15 พ.ย. 2559 ต่อจากลูกทุ่งประเภท ก
12 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านปากน้ำ (เผดิมจีนนาวาสงเคราะห์) อาคารอเนกประสงค์ 15 พ.ย. 2559 ต่อจากมัธยมหญิง
13 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านปากน้ำ (เผดิมจีนนาวาสงเคราะห์) อาคารอเนกประสงค์ 15 พ.ย. 2559 09.00
14 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทรายแก้ว เวที 2 (ห้องประชุม) 15 พ.ย. 2559 ต่อจากประถมหญิง
15 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนทรายแก้ว เวที 2 (ห้องประชุม) 15 พ.ย. 2559 ต่อจากมัธยมหญิง
16 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทรายแก้ว เวที 2 (ห้องประชุม) 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
17 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนทรายแก้ว เวที 2 (ห้องประชุม) 15 พ.ย. 2559 13.00 เป็นต้นไป
18 753 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble ป.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนทรายแก้ว เวที 1 (อาคารอเนกประสงค์) 15 พ.ย. 2559 13.00 เป็นต้นไป
19 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทรายแก้ว เวที 1 (อาคารอเนกประสงค์) 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
20 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนทรายแก้ว เวที 1 (อาคารอเนกประสงค์) 15 พ.ย. 2559 ต่อจากประถม

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 สพป.ชุมพร เขต 1 อาคารสำนักงาน ชั้น 3 ห้อง ประชุมกระทิง 15 พ.ย. 2559 09.00-10.30
2 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 สพป.ชุมพร เขต 1 อาคารสำนักงาน ชั้น 3 ห้อง ประชุมกระทิง 15 พ.ย. 2559 09.00-10.30
3 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 สพป.ชุมพร เขต 1 อาคารสำนักงาน ชั้น 3 ห้อง ประชุมกระทิง 15 พ.ย. 2559 11.00-13.30
4 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 สพป.ชุมพร เขต 1 อาคารสำนักงาน ชั้น 3 ห้อง ประชุมกระทิง 15 พ.ย. 2559 11.00-13.30
5 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 สพป.ชุมพร เขต 1 อาคารสำนักงาน ชั้น 3 ห้อง ประชุมกระทิง 15 พ.ย. 2559 14.00 เป็นต้นไป
6 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 สพป.ชุมพร เขต 1 อาคารสำนักงาน ชั้น 3 ห้อง ประชุมกระทิง 15 พ.ย. 2559 14.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดนอมถวาย อาคาร 4 ห้อง 412 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 โรงเรียนวัดนอมถวาย อาคาร 4 ห้อง 414 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนรวบ อาคารจำปี ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 15 พ.ย. 2559 08.30 - 13.30
2 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดดอนรวบ อาคารกรรณิการ์ ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 15 พ.ย. 2559 08.30 - 11.30
3 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนรวบ อาคารกรรณิการ์ ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 15 พ.ย. 2559 08.30 - 11.30

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดนอมถวาย อาคาร 1 ห้อง 112 - 114 15 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
2 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดนอมถวาย อาคาร 1 ห้อง 122 15 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
3 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดนอมถวาย โรงอาหาร 15 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
4 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดนอมถวาย อาคารอเนกประสงค์ 15 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
5 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดนอมถวาย อาคาร 2 ห้อง 213 - 214 15 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
6 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดนอมถวาย อาคาร 2 ห้อง 213 - 214 15 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) ห้องสมุด 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
2 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) ห้องสมุด 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) ห้องสมุด 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) ห้องสมุด 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) ห้องสมุด 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) ห้องสมุด 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) ห้องสมุด 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) ห้องสมุด 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
9 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) ห้องสมุด 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
10 749 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) ห้องสมุด 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
11 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง ม.2/2 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
12 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง ม.2/2 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
13 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง ม.2/2 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
14 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง ม.2/2 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
15 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง ม.2/2 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
16 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.5/3 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
17 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.6/3 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องอนุบาล 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องอนุบาล 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องอนุบาล 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ม.2/1 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ม.2/1 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ม.2/1 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ม.2/1 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ม.2/1 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ม.2/1 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ม.3/1 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ม.3/1 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ม.2/1 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ม.2/1 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
11 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคารกำพล วัชรพล (โดม) 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
12 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคารกำพล วัชรพล (โดม) 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
13 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคารกำพล วัชรพล (โดม) 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
14 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคารกำพล วัชรพล (โดม) 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
15 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคารกำพล วัชรพล (โดม) 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
16 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคารกำพล วัชรพล (โดม) 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
17 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคารกำพล วัชรพล (โดม) 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
18 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคารกำพล วัชรพล (โดม) 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
19 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคารกำพล วัชรพล (โดม) 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
20 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคารกำพล วัชรพล (โดม) 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
21 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคารกำพล วัชรพล (โดม) 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคาร 6 ห้อง โรงอาหารมัธยม 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคาร 6 ห้อง โรงอาหารมัธยม 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ป.1/3 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ป.1/3 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) เต๊ณฑ์หน้า อาคาร 5 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) เต๊ณฑ์หน้า อาคาร 5 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) เต๊ณฑ์หน้า อาคาร 5 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) เต๊ณฑ์หน้า อาคาร 5 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
9 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ป.4/3 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
10 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ป.4/3 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
11 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
12 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
13 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
14 751 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
15 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
16 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
17 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ป.1/2 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
18 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๗ (บ้านเนินสันติ) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ป.1/1 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]