หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา
ณ .....
ระหว่าง วันที่ 27 - 29 เดือน ตุลาคม และ วันที่ 15 พฤศจิกายน พ.ศ.2559

[ ทั้งหมด   27 ต.ค. 2559   28 ต.ค. 2559   29 ต.ค. 2559   30 ต.ค. 2559   15 พ.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 27 ต.ค. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ (ใหม่) อาคารอุบลชาติ ชั้น 2 ห้อง 322 27 ต.ค. 2559 10.00-11.30
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ (ใหม่) อาคารอุบลชาติ ชั้น 2 ห้อง 323 27 ต.ค. 2559 10.00-11.30
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ (ใหม่) อาคารอุบลชาติ ชั้น 2 ห้อง 324 27 ต.ค. 2559 10.00-11.30
4 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ (ใหม่) อาคารสัตตบุษย์ ชั้น 2 ห้อง 425 27 ต.ค. 2559 10.00-11.30
5 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ (ใหม่) อาคารสัตตบุษย์ ชั้น 2 ห้อง 426 27 ต.ค. 2559 10.00-11.30
6 762 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ (ใหม่) อาคารสัตตบุษย์ ชั้น 3 ห้อง 432,433 27 ต.ค. 2559 10.00-16.00
7 763 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ (ใหม่) อาคารสัตตบุษย์ ชั้น 3 ห้อง 434,435 27 ต.ค. 2559 10.00-16.00
8 764 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ (ใหม่) อาคารสัตตบุษย์ ชั้น 2 ห้อง 423,424 27 ต.ค. 2559 10.00-16.00
9 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ (ใหม่) อาคารอุบลชาติ ชั้น 2 ห้อง 325,326 27 ต.ค. 2559 10.00-11.30
10 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ (ใหม่) อาคารอุบลชาติ ชั้น 3 ห้อง 333,334 27 ต.ค. 2559 10.00-11.30

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารขวัญแก้ว ชั้น 2 ห้อง ม.1/1 27 ต.ค. 2559 09.30-12.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารขวัญแก้ว ชั้น 2 ห้อง ม.1/2 27 ต.ค. 2559 09.30-12.00
3 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 ห้อง ห้องประชุมชวน ศรีงาม 27 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 ห้อง ห้องประชุมชวน ศรีงาม 27 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารขวัญแก้ว ห้อง คอมพิวเตอร์ 27 ต.ค. 2559 09.30-16.00
6 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารราชประชา ห้อง มัณดาวีย์ 27 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารขวัญแก้ว ชั้น 2 ห้อง อาเซียน 27 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 1 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้องประชุมราชประชารักษ์ 27 ต.ค. 2559 09.00-16.00
2 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 1 อาคารราชพฤกษ์ 27 ต.ค. 2559 09.00-16.00
3 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 1 อาคารราชพฤกษ์ 27 ต.ค. 2559 09.00-16.00
4 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 1 อเนกประสงค์ 27 ต.ค. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรกิจ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 425-427 27 ต.ค. 2559 09.00-16.00
2 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอุตรกิจ อาคารเอนกประสงค์ 27 ต.ค. 2559 09.00-16.00
3 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรกิจ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 435-437 27 ต.ค. 2559 09.00-16.00
4 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรกิจ อาคาร 5 ห้อง ประชุม 27 ต.ค. 2559 09.00-16.00
5 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรกิจ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422-424 27 ต.ค. 2559 09.00-16.00
6 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรกิจ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 432-434 27 ต.ค. 2559 09.00-16.00
7 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรกิจ อาคาร 4 ห้อง ประชุม 27 ต.ค. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ (เดิม) อาคาร EP ห้อง 412 - 413 27 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00
2 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ (เดิม) อาคาร EP ห้อง 414-415 27 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ (ใหม่) ห้อง 111 27 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ (ใหม่) ห้อง 112 27 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 265 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ (ใหม่) ห้อง 113 27 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ (ใหม่) ห้อง 121 27 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ (ใหม่) ห้อง 122 27 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ (ใหม่) ห้อง 123 27 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ (ใหม่) ห้อง 124 27 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ (ใหม่) ห้อง 125 27 ต.ค. 2559 09.00-12.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ (ใหม่) ห้อง 111,112 27 ต.ค. 2559 13.00-16.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ (ใหม่) ห้อง 121,122 27 ต.ค. 2559 13.00-16.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ (ใหม่) ห้อง 123,124 27 ต.ค. 2559 13.00-16.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ (ใหม่) ห้อง 125 27 ต.ค. 2559 13.00-16.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ (ใหม่) ห้อง โรงอาหาร 27 ต.ค. 2559 09.00-12.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ (ใหม่) ห้อง โรงอาหาร 27 ต.ค. 2559 09.00-12.00
15 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ (ใหม่) ห้อง โรงอาหาร 27 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 ค่ายลูกเสือจังหวัดกระบี่ ห้องประชุม 27 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนสังข์ทองวิทยา ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 27 ต.ค. 2559 09.00-11.00
2 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนสังข์ทองวิทยา ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 27 ต.ค. 2559 09.00-14.00
3 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสังข์ทองวิทยา ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 27 ต.ค. 2559 12.00-15.00
4 020 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนสังข์ทองวิทยา ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 27 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 021 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนสังข์ทองวิทยา ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 27 ต.ค. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนอุตรกิจ เต้นท์ 27 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรกิจ เต้นท์ 27 ต.ค. 2559 13.00-16.00
3 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอุตรกิจ อาคารเอนกประสงค์ 27 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรกิจ อาคารเอนกประสงค์ 27 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอุตรกิจ อาคารเอนกประสงค์ 27 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรกิจ อาคารเอนกประสงค์ 27 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลกระบี่ (เดิม) อาคาร 1 ศูนย์การเรียนรู้เด็กปฐมวัย ชั้น 1 ห้อง 112 , 113 , 114 , 115 27 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลกระบี่ (เดิม) อาคาร 3 ศูนย์การเรียนรู้เด็กปฐมวัย ชั้น 1 ห้อง 311 , 312 , 315 27 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารราชประชา ห้อง ป.1/1 27 ต.ค. 2559 09.00-16.30
2 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารราชประชา ห้อง ป.1/1 27 ต.ค. 2559 09.00-16.30
3 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารราชประชา ห้อง ป.1/1 27 ต.ค. 2559 09.00-16.30
4 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารราชประชา ห้อง ป.1/1 27 ต.ค. 2559 09.00-16.30
5 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารราชประชา ห้อง ป.1/1 27 ต.ค. 2559 09.00-16.30
6 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารราชประชา ห้อง ป.1/2 27 ต.ค. 2559 09.00-16.30
7 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารราชประชา ห้อง ป.1/2 27 ต.ค. 2559 09.00-16.30

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 โรงอาหาร ห้อง โซน 1 27 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 โรงอาหาร ห้อง โซน 1 27 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 โรงอาหาร ห้อง โซน 2 27 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 โรงอาหาร ห้อง โซน 2 27 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 โรงอาหาร ห้อง โซน 3 27 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 โรงอาหาร ห้อง โซน 3 27 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 27 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 27 ต.ค. 2559 09.00-12.00
9 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 27 ต.ค. 2559 09.00-12.00
10 751 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 27 ต.ค. 2559 09.00-12.00
11 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 27 ต.ค. 2559 09.00-12.00
12 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 27 ต.ค. 2559 09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ นางภัทชรี คีรินทร์ โทร. 0818913427
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]