หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา
ณ .....
ระหว่าง วันที่ 27 - 29 เดือน ตุลาคม และ วันที่ 15 พฤศจิกายน พ.ศ.2559

[ ทั้งหมด   27 ต.ค. 2559   28 ต.ค. 2559   29 ต.ค. 2559   30 ต.ค. 2559   15 พ.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 28 ต.ค. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ (ใหม่) อาคารอุบลชาติ ชั้น 3 ห้อง 333 28 ต.ค. 2559 10.00-11.30
2 008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ (ใหม่) อาคารอุบลชาติ ชั้น 3 ห้อง 334 28 ต.ค. 2559 10.00-11.30
3 036 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ (ใหม่) อาคารอุบลชาติ ชั้น 3 ห้อง 326 28 ต.ค. 2559 10.00-11.30
4 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ (ใหม่) อาคารอุบลชาติ ชั้น 2 ห้อง 322,323 28 ต.ค. 2559 09.00-16.00
5 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ (ใหม่) อาคารอุบลชาติ ชั้น 2 ห้อง 324,325 28 ต.ค. 2559 09.00-16.00
6 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ (ใหม่) อาคารอุบลชาติ ชั้น 3 ห้อง 331,332 28 ต.ค. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารขวัญแก้ว ชั้น 2 ห้อง ม.1/1 28 ต.ค. 2559 09.30-12.00
2 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 ห้อง ห้องประชุมชวน ศรีงาม 28 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 ห้อง ห้องประชุมชวน ศรีงาม 28 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารขวัญแก้ว ห้อง คอมพิวเตอร์ 28 ต.ค. 2559 09.00-16.00
5 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารขวัญแก้ว ชั้น 2 ห้อง อาเซียน 28 ต.ค. 2559 09.30-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 1 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้องประชุมราชประชารักษ์ 28 ต.ค. 2559 09.00-16.00
2 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 1 อาคารราชพฤกษ์ 28 ต.ค. 2559 09.00-16.00
3 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 1 อาคารราชพฤกษ์ 28 ต.ค. 2559 09.00-16.00
4 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 1 อเนกประสงค์ 28 ต.ค. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอุตรกิจ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 425-427 28 ต.ค. 2559 09.00-16.00
2 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอุตรกิจ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 435-437 28 ต.ค. 2559 09.00-16.00
3 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนอุตรกิจ อาคาร 5 ห้อง ประชุม 28 ต.ค. 2559 09.00-16.00
4 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอุตรกิจ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422-424 28 ต.ค. 2559 09.00-16.00
5 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอุตรกิจ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 432-434 28 ต.ค. 2559 09.00-16.00
6 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนอุตรกิจ อาคาร 4 ห้อง ประชุม 28 ต.ค. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 ค่ายลูกเสือจังหวัดกระบี่ บริเวรสนามและสวนป่า 28 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
2 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 ห้องประชุมเหลืองกระบี่ สพป.กระบี่ ห้องประชุมเหลื่องกระบี่ 28 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
3 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 ห้องประชุมเหลืองกระบี่ สพป.กระบี่ ห้องประชุมเหลื่องกระบี่ 28 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
4 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ (ใหม่) อาคารสัตตบุษย์ ชั้น 3 ห้อง 432,433 28 ต.ค. 2559 09.00-16.00
5 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ (ใหม่) อาคารสัตตบุษย์ ชั้น 3 ห้อง 434,435 28 ต.ค. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนสังข์ทองวิทยา ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 28 ต.ค. 2559 09.00-14.00
2 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนสังข์ทองวิทยา ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 28 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนสังข์ทองวิทยา ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 28 ต.ค. 2559 13.00-16.00
4 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนสังข์ทองวิทยา ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 28 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนสังข์ทองวิทยา ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 28 ต.ค. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนอุตรกิจ อาคารเอนกประสงค์ 28 ต.ค. 2559 09.00-16.00
2 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรกิจ อาคารเอนกประสงค์ 28 ต.ค. 2559 09.00-16.00
3 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนอุตรกิจ เต้นท์ 28 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรกิจ เต้นท์ 28 ต.ค. 2559 13.00-16.00
5 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนอุตรกิจ เต้นท์ 28 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรกิจ เต้นท์ 28 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารราชประชา ห้อง บัณดาวีย์ 28 ต.ค. 2559 10.00-16.30
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารราชประชา ห้อง บัณดาวีย์ 28 ต.ค. 2559 10.00-16.30
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารราชประชา ห้อง บัณดาวีย์ 28 ต.ค. 2559 10.00-16.30

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารราชประชา ห้อง ป.2/2 28 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารราชประชา ห้อง ป.2/2 28 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารราชประชา ห้อง ป.2/2 28 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารราชประชา ห้อง ป.2/2 28 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารราชประชา ห้อง ป.2/2 28 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารราชประชา ห้อง ป.2/2 28 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารราชประชา ห้อง ป.2/1 28 ต.ค. 2559 13.00-16.00
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารราชประชา ห้อง ป.2/1 28 ต.ค. 2559 13.00-16.00
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารราชประชา ห้อง ป.2/2 28 ต.ค. 2559 09.00-12.00
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารราชประชา ห้อง ป.2/2 28 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารอนุบาล ห้อง หน้าอาคารอนุบาล 28 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารอนุบาล ห้อง หน้าอาคารอนุบาล 28 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารอนุบาล ห้อง หน้าอาคารอนุบาล 28 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารอนุบาล ห้อง หน้าอาคารอนุบาล 28 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 โรงอาหาร ห้อง โซน 1 28 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 โรงอาหาร ห้อง โซน 2 28 ต.ค. 2559 09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ นางภัทชรี คีรินทร์ โทร. 0818913427
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]