หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 12 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครศรีธรรมราช เขต 3 ระหว่างวันที่ 5-7 เดือน ตุลาคม พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   5 ต.ค. 2559   6 ต.ค. 2559   7 ต.ค. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 5 ต.ค. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนเชียรใหญ่ อาคาร 2 ฟ้าพยัพหมอก ห้อง 213 5 ต.ค. 2559 09.00-16.30
2 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 โรงเรียนเชียรใหญ่ อาคาร 2 ฟ้าพยัพหมอก ห้อง 214 5 ต.ค. 2559 09.00-16.30
3 788 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.1-ป.3 โรงเรียนเชียรใหญ่ อาคาร 2 ฟ้าพยัพหมอก ห้อง 215 5 ต.ค. 2559 09.00-16.30
4 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนเชียรใหญ่ อาคาร 2 ฟ้าพยัพหมอก ห้อง 216 5 ต.ค. 2559 09.00-16.30
5 762 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนเชียรใหญ่ อาคาร 2 ฟ้าพยัพหมอก ห้อง 217 5 ต.ค. 2559 09.00-16.30

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนเชียรใหญ่ อาคาร 4 ห้อง 427 5 ต.ค. 2559 09.00-11.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนเชียรใหญ่ อาคาร 4 ห้อง 426 5 ต.ค. 2559 09.00-11.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเชียรใหญ่ อาคาร 4 ห้อง 424 5 ต.ค. 2559 09.00-11.00
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนเชียรใหญ่ อาคาร 4 ห้อง 423 5 ต.ค. 2559 09.00-16.00
5 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนเชียรใหญ่ อาคาร 4 ห้อง 422 5 ต.ค. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านปากเชียร ชั้น อาคาร 5 ห้อง 1-3 5 ต.ค. 2559 09.00-16.30
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านปากเชียร ชั้น อาคาร 5 ห้อง 4-6 5 ต.ค. 2559 09.00-16.30
3 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านปากเชียร ชั้น อาคาร 4 ห้อง 1-3 5 ต.ค. 2559 09.00-16.00
4 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านปากเชียร ชั้น อาคาร 4 ห้อง 4 5 ต.ค. 2559 -09.00 - 16.00
5 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านปากเชียร ชั้น ห้องประชุมเล็ก 5 ต.ค. 2559 09.00 - 16.30
6 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านปากเชียร ชั้น โรงยิม 5 ต.ค. 2559 09.00 - 16.30
7 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านปากเชียร ชั้น โรงยิม 5 ต.ค. 2559 09.00 - 16.30
8 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านปากเชียร ชั้น โรงยิม 5 ต.ค. 2559 09.00-16.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านทุ่งขวัญแก้ว อาคารไม้ 5 ต.ค. 2559 09.00-16.30
2 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านทุ่งขวัญแก้ว อาคารใหม่ ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 5 ต.ค. 2559 09.00-10.30
3 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทุ่งขวัญแก้ว อาคารใหม่ ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 5 ต.ค. 2559 10.30-12.00
4 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านทุ่งขวัญแก้ว อาคารไม้ 5 ต.ค. 2559 09.00-16.30
5 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านทุ่งขวัญแก้ว อาคารไม้ ชั้น 2 ห้อง ป.6 5 ต.ค. 2559 09.00-16.30

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 265 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางพระ อาคาร 2/28 (หลังใหม่) ชั้น 1 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านบางพระ อาคาร 2/28 (หลังใหม่) ชั้น 2 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านบางพระ อาคาร 2/28 (หลังใหม่) ชั้น 2 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
4 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางพระ อาคาร 2/28 (หลังใหม่) ชั้น 2 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
5 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางพระ อาคาร 2/28 (หลังใหม่) ชั้น 1 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
6 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางพระ อาคาร 2/28 (หลังใหม่) ชั้น 2 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านบางพระ อาคาร 2/28 (หลังใหม่) ชั้น 1 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านบางพระ อาคาร 2/28 (หลังใหม่) ชั้น 1 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางพระ อาคาร 2/28 (หลังใหม่) ชั้น 3 ห้อง 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางพระ อาคาร 2/28 (หลังใหม่) ชั้น 3 ห้อง 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางพระ อาคาร 2/28 (หลังใหม่) ชั้น 3 ห้อง 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางพระ อาคาร 2/28 (หลังใหม่) ชั้น 3 ห้อง 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางพระ อาคาร 2/28 (หลังใหม่) ชั้น 3 ห้อง 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
6 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางพระ อาคาร 2/28 (หลังใหม่) ชั้น 3 ห้อง 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางพระ อาคาร 2/28 (หลังใหม่) ชั้น 3 ห้อง 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
8 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางพระ อาคาร 2/28 (หลังใหม่) ชั้น 3 ห้อง 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
9 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางพระ อาคาร 2/28 (หลังใหม่) ชั้น 3 ห้อง 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
10 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางพระ อาคาร 2/28 (หลังใหม่) ชั้น 3 ห้อง 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
11 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางพระ อาคาร 2/28 (หลังใหม่) ชั้น 3 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
12 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางพระ อาคาร 2/28 (หลังใหม่) ชั้น 3 ห้อง 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
13 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนเชียรใหญ่ ชั้น ห้อง ห้องประชุม 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
14 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนเชียรใหญ่ ชั้น ห้อง ห้องประชุม 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
15 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนเชียรใหญ่ ห้อง ห้องประชุม 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
16 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนเชียรใหญ่ ห้อง ห้องประชุม 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
17 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครศรีธรรมราช เขต 3 อาคารปิติชน ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
18 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครศรีธรรมราช เขต 3 อาคารปิติชน ชั้น 1 ห้อง เวทีกลาง 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครศรีธรรมราช เขต 3 อาคารปิติชน ชั้น 1 ห้อง เวทีกลาง 5 ต.ค. 2559 10.30-16.30
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครศรีธรรมราช เขต 3 อาคารปิติชน ชั้น 1 ห้อง เวทีกลาง 5 ต.ค. 2559 10.30-16.30

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนเชียรใหญ่ ห้อง โสตทัศนศึกษา 5 ต.ค. 2559 08.30-16.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครศรีธรรมราช เขต 3 ห้องประชุมใหญ่ สพป.นศ.3 ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมใหญ่ 5 ต.ค. 2559 09.00-11.00
2 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครศรีธรรมราช เขต 3 ห้องประชุมใหญ่ สพป.นศ.3 ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมใหญ่ 5 ต.ค. 2559 09.00-14.00
3 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครศรีธรรมราช เขต 3 ห้องประชุมใหญ่ สพป.นศ.3 ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมใหญ่ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.00
4 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครศรีธรรมราช เขต 3 ห้องประชุมใหญ่ สพป.นศ.3 ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมใหญ่ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.00
5 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครศรีธรรมราช เขต 3 ห้องประชุมใหญ่ สพป.นศ.3 ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมใหญ่ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครศรีธรรมราช เขต 3 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครศรีธรรมราช เขต 3 5 ต.ค. 2559 13.00-16.00
3 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครศรีธรรมราช เขต 3 5 ต.ค. 2559 13.00-16.00
4 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครศรีธรรมราช เขต 3 5 ต.ค. 2559 13.00-16.00
5 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครศรีธรรมราช เขต 3 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครศรีธรรมราช เขต 3 5 ต.ค. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนเชียรใหญ่ อาคารห้องแนะแนว 5 ต.ค. 2559 09.00-16.30

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ่อล้อ อาคาร 2 ชั้น ห้อง 214 5 ต.ค. 2559 09.00-09.30
2 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ่อล้อ อาคาร 2 ชั้น ห้อง 214 5 ต.ค. 2559 09.30-10.00
3 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ่อล้อ อาคาร 2 ห้อง 214 5 ต.ค. 2559 10.00-11.30
4 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดบ่อล้อ อาคาร 2 ห้อง 214 5 ต.ค. 2559 11.30-12.00
5 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ่อล้อ อาคาร 2 ชั้น ห้อง 213 5 ต.ค. 2559 09.30-10.00
6 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ่อล้อ อาคาร 2 ชั้น ห้อง 213 5 ต.ค. 2559 09.00-09.30
7 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ่อล้อ อาคาร 2 ชั้น ห้อง 213 5 ต.ค. 2559 13.00-16.00
8 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ่อล้อ อาคาร 2 ห้อง 213 5 ต.ค. 2559 13.00-16.00
9 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ่อล้อ ชั้น ห้อง 213 5 ต.ค. 2559 10.00-12.00
10 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดบ่อล้อ อาคาร 2 ห้อง 212 5 ต.ค. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ่อล้อ อาคาร 3 ชั้น ห้อง จริยธรรม 5 ต.ค. 2559 09.00-16.00
2 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ่อล้อ อาคาร 3 ชั้น ห้อง จริยธรรม 5 ต.ค. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ่อล้อ อาคาร 2 ห้อง 201 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ่อล้อ อาคาร 2 ห้อง 201 5 ต.ค. 2559 13.00-16.00
3 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดบ่อล้อ อาคาร 2 ห้อง 203 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ่อล้อ อาคาร 2 ห้อง 201 5 ต.ค. 2559 13.00-16.00
5 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดบ่อล้อ อาคาร 2 ห้อง 203 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ่อล้อ อาคาร 2 ห้อง 204 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดบ่อล้อ อาคาร 2 ห้อง 203 5 ต.ค. 2559 13.00-16.00
8 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ่อล้อ อาคาร 2 ห้อง 201 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
9 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ่อล้อ อาคาร 1 ห้อง ลานประชุม 5 ต.ค. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ่อล้อ อาคาร 4 ห้อง ใต้อาคาร 4 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ่อล้อ อาคาร 4 ห้อง ใต้อาคาร 4 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ่อล้อ อาคาร 4 ห้อง ใต้อาคาร 4 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ่อล้อ อาคาร 1 ห้อง 102 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ นางสาวยุพา จินาเจือ โทร. 0862727465
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]