หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุราษฎร์ธานี เขต 1 ระหว่างวันที่ 6 - 7 ตุลาคม 2559

[ ทั้งหมด   6 ต.ค. 2559   7 ต.ค. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 6 ต.ค. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคาร 5 ชั้น ล่าง ห้อง ป.5/1,ป.5/2 6 ต.ค. 2559 09.00 - 10.30
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคาร 5 ชั้น ล่าง ห้อง ห้อง ป.5/3,ป.5/4 6 ต.ค. 2559 09.00-10.30
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคาร 5 ชั้น ล่าง ห้อง ห้อง ป.5/5 6 ต.ค. 2559 09.00-10.30
4 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคาร 5 ชั้น บน ห้อง ห้อง ป.5/7,ป.5/8 6 ต.ค. 2559 09.00-10.30
5 008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคาร 5 ชั้น บน ห้อง ห้อง ป.5/9,ป.5/10 6 ต.ค. 2559 09.00-10.30
6 036 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคาร 5 ชั้น บน ห้อง ห้อง ป.5/6 6 ต.ค. 2559 09.00-10.30
7 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคาร 4 ชั้น บน ห้อง ห้อง ป.4/7,ป.4/8 6 ต.ค. 2559 09.00-10.30
8 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคาร 4 ชั้น บน ห้อง ห้อง ป.4/9 6 ต.ค. 2559 09.00-10.30
9 1147 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคาร 5 ชั้น บน ห้อง ห้อง ป.5/13 6 ต.ค. 2559 09.00-จนแล้วเสร็จ
10 1148 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคาร 5 ชั้น บน ห้อง ห้อง ป.4/12 6 ต.ค. 2559 09.00-จนแล้วเสร็จ
11 1149 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคาร 4 ชั้น บน ห้อง ห้อง ป.4/11 6 ต.ค. 2559 09.00-จนแล้วเสร็จ
12 1150 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคาร 10 ห้อง ห้อง ป.3/10,ป.3/11,ป.3/12 6 ต.ค. 2559 09.00-จนแล้วเสร็จ
13 1151 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคาร 12 ชั้น บน ห้อง ห้อง ป.3/2,ป.3/3,ป.3/4 6 ต.ค. 2559 09.00-จนแล้วเสร็จ
14 1152 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคาร 12 ชั้น ล่าง ห้อง ห้อง ป.3/5 6 ต.ค. 2559 09.00-จนแล้วเสร็จ
15 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ ขุนประนุทนรายาสฯ ชั้น 2 ห้อง ห้อง ป.4/4, ป.4/5 6 ต.ค. 2559 09.00-10.00
16 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ ขุนประนุทนรายาสฯ ชั้น 2 ห้อง ห้อง ป.4/6 6 ต.ค. 2559 09.00-10.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคารมานิดา การพิศิษฎ์ (4 ชั้น) ชั้น 3 ห้อง 6/6,ุ6/7 6 ต.ค. 2559 09.00-11.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคารมานิดา การพิศิษฎ์ (4 ชั้น) ชั้น 3 ห้อง 6/8และ 6/9 6 ต.ค. 2559 09.00-11.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคารมานิดา การพิศิษฎ์ (4 ชั้น) ชั้น ชั้น 3 ห้อง 6/10 6 ต.ค. 2559 09.00-11.00
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคาร 5 (2 ชั้น) ชั้น 1 ห้อง 2/2 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคาร 5 (2ชั้น) ชั้น 1 ห้อง 2/4 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคาร 2 (ชั้นเดียว) ห้อง 1/1 , 1/2 และ 1/3 ชั้น 1 ห้อง 1/1 , 1/2 และ 1/3 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคาร 2 (ชั้นเดียว) ชั้น 1 ห้อง 1/4 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคารอำนวยการ ( ชั้นเดียว) ชั้น 1 ห้อง คอม 1 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคารอำนวยการ ( ชั้นเดียว) ชั้น 1 ห้อง คอม 2 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคารมานิดา การพิศิษฎ์ (4 ชั้น) ชั้น 2 ห้อง คอม 3 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคารมานิดา การพิศิษฎ์ (4 ชั้น) ชั้น 2 ห้อง คอม 3 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคารมานืดาการศิษฎ์(4 ชั้น) ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมมานิดา 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโพหวาย อาคารอเนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00-15.00
2 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโพหวาย โรงอาหาร 6 ต.ค. 2559 09.00-15.00
3 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโพหวาย ลานจามจุรี 6 ต.ค. 2559 09.00-15.00
4 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโพหวาย ห้องสมุด 6 ต.ค. 2559 09.00-14.30
5 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโพหวาย ห้องสมุด 6 ต.ค. 2559 14.30-15.30
6 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 โรงยิมเนเซียม สนามกีฬากลางจังหวัดสุราษฎร์ธานี 6 ต.ค. 2559 08.00-16.30
7 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงยิมเนเซียม สนามกีฬากลางจังหวัดสุราษฎร์ธานี 6 ต.ค. 2559 08.00-16.30
8 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงยิมเนเซียม สนามกีฬากลางจังหวัดสุราษฎร์ธานี 6 ต.ค. 2559 08.00-16.30
9 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงยิมเนเซียม สนามกีฬากลางจังหวัดสุราษฎร์ธานี 6 ต.ค. 2559 08.00-16.30
10 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงยิมเนเซียม สนามกีฬากลางจังหวัดสุราษฎร์ธานี 6 ต.ค. 2559 08.00-16.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารเฟื้องฟ้า ชั้น 2 ห้อง ป.3/1 6 ต.ค. 2559 09.00-11.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารเฟื้องฟ้า ชั้น 2 ห้อง ป.3/1 6 ต.ค. 2559 13.00-15.30
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารเฟื้องฟ้า ชั้น 2 ห้อง ป.3/1 6 ต.ค. 2559 11.00-12.00
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารกล้วยไม้ ชั้น 1 ห้อง ห้อง ม.1/2 6 ต.ค. 2559 09.00-10.00
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารกล้วยไม้ ชั้น 1 ห้อง ป.1/1 และ ป.1/2 6 ต.ค. 2559 10.00-12.00
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารกล้วยไม้ ชั้น 1 ห้อง ม.1/2 6 ต.ค. 2559 13.00-14.30
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารลีลาวดี ชั้น 2 ห้อง ประชุม 6 ต.ค. 2559 09.00-11.00
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารลีลาวดี ชั้น 2 ห้อง ประชุม 6 ต.ค. 2559 11.00-12.00
9 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารลีลาวดี ชั้น ลานเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
10 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารลีลาวดี ชั้น ลานเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 13.00-15.00
11 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารกล้วยไม้ ชั้น 2 ห้อง ป.4/1 6 ต.ค. 2559 09.00-15.30
12 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารกล้วยไม้ ชั้น 2 ห้อง ป.5/1 6 ต.ค. 2559 09.00-15.30
13 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารฟ้าอำไพ ชั้น 3 ห้อง ม.3/1 6 ต.ค. 2559 09.00-14.00
14 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารเฟื้องฟ้า ชั้น 2 ห้อง ป.2/1 6 ต.ค. 2559 09.00-14.30
15 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารเฟื้องฟ้า ชั้น 2 ห้อง ป.2/1 6 ต.ค. 2559 14.30-15.30

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารลีลาวดี ชั้น 3 ห้อง หน้าระเบียง ป.6/1,ป.6/2 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารฟ้าอำไพ ชั้น 3 ห้อง ม.3/2 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ห้อง ป. 5 (322) 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ห้อง ป. 6 (323) 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 265 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ห้อง ม.1 (333) 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ โรงอาหาร ห้อง โรงอาหาร 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ โรงอาหาร ห้อง โรงอาหาร (ห้องคหกรรม) 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 3 (332) ชั้น 3 ห้อง ห้อง ม.2 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 3 ชั้น ชั้น 3 ห้อง ห้อง ม.3 (331) 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ โรงอาหาร ห้อง โรงอาหาร 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 1 ห้อง ห้อง 111 6 ต.ค. 2559 13.30-16.30
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 1 ห้อง ห้อง 112 6 ต.ค. 2559 13.30-16.30
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 1 ห้อง ห้อง 113 6 ต.ค. 2559 13.30-16.30
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 1 ห้อง ห้อง 115 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 1 ห้อง ห้อง114 6 ต.ค. 2559 13.30-16.30
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 1 ห้อง ห้อง 118 6 ต.ค. 2559 13.30-16.30
15 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 1 ห้อง ห้อง 117 6 ต.ค. 2559 13.30-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 222 6 ต.ค. 2559 09.00-16.30
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 222 6 ต.ค. 2559 09.00-16.30
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 222 6 ต.ค. 2559 09.00 - 16.30
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 222 6 ต.ค. 2559 09.00-16.30
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 222 6 ต.ค. 2559 09.00 - 16.30
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 222 6 ต.ค. 2559 09.00-16.30
7 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 222 6 ต.ค. 2559 09.00 - 16.30
8 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 222 6 ต.ค. 2559 09.00-16.30
9 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 222 6 ต.ค. 2559 09.00-16.30
10 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 222 6 ต.ค. 2559 09.00-16.30
11 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 222 6 ต.ค. 2559 09.00-16.30
12 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 222 6 ต.ค. 2559 09.00-16.30
13 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 222 6 ต.ค. 2559 09.00-16.30
14 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 222 6 ต.ค. 2559 09.00-16.30
15 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 222 6 ต.ค. 2559 09.00-16.30
16 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 222 6 ต.ค. 2559 09.00-16.30
17 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 222 6 ต.ค. 2559 09.00-16.30
18 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 222 6 ต.ค. 2559 09.00-16.30
19 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 222 6 ต.ค. 2559 09.00-16.30
20 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา 6 ต.ค. 2559 15.00-16.30
21 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคารเอนกประสงค์ 1 6 ต.ค. 2559 09.00-16.30
22 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคารเอนกประสงค์ 1 6 ต.ค. 2559 09.00-16.30
23 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ ห้องประชุมโรงเรียนบ้านบางใหญ่ ชั้น 1 6 ต.ค. 2559 09.00-16.30
24 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ ห้องประชุมโรงเรียนบ้านบางใหญ่ ชั้น 1 6 ต.ค. 2559 09.00-16.30
25 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ ห้องประชุมโรงเรียนบ้านบางใหญ่ ชั้น 1 6 ต.ค. 2559 09.00-16.30
26 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ ห้องประชุมโรงเรียนบ้านบางใหญ่ ชั้น 1 6 ต.ค. 2559 09.00-16.30
27 753 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ ห้องประชุมโรงเรียนบ้านบางใหญ่ ชั้น 1 6 ต.ค. 2559 09.00-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคารเอนกประสงค์ 2 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคารเอนกประสงค์ 2 6 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00
3 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคารเอนกประสงค์ 2 6 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00
4 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคารเอนกประสงค์ 2 6 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00
5 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคารเอนกประสงค์ 2 6 ต.ค. 2559 13.00-1630
6 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคารเอนกประสงค์ 2 6 ต.ค. 2559 13.00-1630
7 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคารเอนกประสงค์ 2 6 ต.ค. 2559 13.00-1630
8 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคารเอนกประสงค์ 2 6 ต.ค. 2559 13.00-16.30
9 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคารเอนกประสงค์ 2 6 ต.ค. 2559 13.00 - 16.00
10 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคารเอนกประสงค์ 2 6 ต.ค. 2559 13.00 - 16.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนเทพมิตรศึกษา อาคารดอนบอสโก (E) ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุดมัธยม 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 054 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพมิตรศึกษา อาคารดอนบอสโก (E) ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุดมัธยม 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต สนามวอลเลย์บอล 6 ต.ค. 2559 09.00 -15.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต สนามฟุตบอล 6 ต.ค. 2559 09.00 -12.00
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต สนามฟุตบอล 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต อาคารโพธิ์เงิน ชั้น 1 ห้อง อ.2/1 6 ต.ค. 2559 09.00-10.00
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต อาคารโพธิ์เงิน ชั้น 1 ห้อง อ.2/1 6 ต.ค. 2559 11.00-11.30
6 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต อาคารโพธิ์เงิน ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้อง ป.3/2, ป.4/1 ป.4/2 6 ต.ค. 2559 09.00-16.00
7 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต อาคารโพธิ์เงิน ชั้น 1 ห้อง อ.2/2 และ ป.3/1 6 ต.ค. 2559 09.00-16.00
8 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต อาคารโพธิ์แก้ว ชั้น 1 ห้อง อ.1/1 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
9 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต อาคารโพธิ์แก้ว ชั้น 1 ห้อง อ.1/1 6 ต.ค. 2559 13.30-14.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีดอนบอสโกสุราษฎร์ อาคารบริหารธุรกิจ ชั้น 1 และ ชั้น 2 ห้อง com 1 และ ห้อง com 2 6 ต.ค. 2559 08.30 - 10.30
2 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีดอนบอสโกสุราษฎร์ อาคารบริหารธุรกิจ ชั้น 2 ห้อง HW 2 6 ต.ค. 2559 09.00-14.00
3 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีดอนบอสโกสุราษฎร์ อาคารบริหารธุรกิจ ชั้น 3 ห้อง com 4 6 ต.ค. 2559 08.30 - 11.30
4 020 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีดอนบอสโกสุราษฎร์ อาคารบริหารธุรกิจ ชั้น 1 และ ชั้น 2 ห้อง com 1 และ ห้อง com 2 6 ต.ค. 2559 12.00 -15.00
5 021 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีดอนบอสโกสุราษฎร์ อาคารบริหารธุรกิจ ชั้น 3 ห้อง com 4 6 ต.ค. 2559 12.00 -15.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนเทพมิตรศึกษา อาคารฟรีเยรีโอ (C) 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพมิตรศึกษา อาคารฟรีเยรีโอ (C) 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนเทพมิตรศึกษา อาคารฟรีเยรีโอ (C) 6 ต.ค. 2559 13.30-16.30
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพมิตรศึกษา อาคารฟรีเยรีโอ (C) 6 ต.ค. 2559 13.30-16.30
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนเทพมิตรศึกษา อาคารฟรีเยรีโอ (C) 6 ต.ค. 2559 13.30-16.30
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพมิตรศึกษา อาคารฟรีเยรีโอ (C) 6 ต.ค. 2559 13.30-16.30
7 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนเทพมิตรศึกษา ห้องประชุมราฟาเอล 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพมิตรศึกษา ห้องประชุมราฟาเอล 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
9 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนเทพมิตรศึกษา อาคารฟรีเยรีโอ (C) 6 ต.ค. 2559 13.30-16.30
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพมิตรศึกษา อาคารฟรีเยรีโอ (C) 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
11 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนเทพมิตรศึกษา ห้องประชุมราฟาเอล 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
12 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพมิตรศึกษา ห้องประชุมราฟาเอล 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
13 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนเทพมิตรศึกษา อาคารโบดวง (D) 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
14 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพมิตรศึกษา อาคารโบดวง (D) 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
15 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนเทพมิตรศึกษา อาคารโบดวง (D) 6 ต.ค. 2559 13.30-16.30
16 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพมิตรศึกษา อาคารโบดวง (D) 6 ต.ค. 2559 13.30-16.30
17 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนเทพมิตรศึกษา อาคารฟรีเยรีโอ (C) 6 ต.ค. 2559 13.30-16.30
18 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพมิตรศึกษา อาคารฟรีเยรีโอ (C) 6 ต.ค. 2559 13.30-16.30

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลสุราษฎร์ธานี อาคารเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลสุราษฎร์ธานี อาคารเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต อาคารโพธิ์ทอง ชั้น 1 ห้อง ป.6/2 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต อาคารโพธิ์ทอง ชั้น 1 ห้อง ป.6/2 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต อาคารโพธิ์ทอง ชั้น 1 ห้อง ป.6/2 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต อาคารโพธิ์ทอง ชั้น 1 ห้อง ป.6/2 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต อาคารโพธิ์ทอง ชั้น 1 ห้อง ป.6/2 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต อาคารโพธิ์ทอง ชั้น 1 ห้อง ป.6/2 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต อาคารโพธิ์ทอง ชั้น 1 ห้อง ป.6/2 6 ต.ค. 2559 13.30-16.00
8 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต อาคารโพธิ์ทอง ชั้น 1 ห้อง ป.6/2 6 ต.ค. 2559 13.30-16.00
9 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต อาคารโพธิ์ทอง ชั้น 1 ห้อง ป.6/2 6 ต.ค. 2559 13.30-16.00
10 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต อาคารโพธิ์ทอง ชั้น 1 ห้อง ป.6/2 6 ต.ค. 2559 13.30-16.00
11 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต อาคารโพธิ์นิมิต ชั้น 3 ห้อง ม.2/1 6 ต.ค. 2559 09.00-16.00
12 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต อาคารโพธิ์นิมิต ชั้น 3 ห้อง ม.2/2 6 ต.ค. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต อาคารโพธิ์นิมิต ชั้น 2 ห้อง ม.1/2 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต อาคารโพธิ์นิมิต ชั้น 2 ห้อง ม.1/2 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต อาคารโพธิ์ทอง ชั้น 2 ห้อง ป.2/1 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต อาคารโพธิ์ทอง ชั้น 2 ห้อง ป.2/1 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต อาคารโพธิ์ทอง ชั้น 2 ห้อง ป.2/2 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต อาคารโพธิ์ทอง ชั้น 2 ห้อง ป.2/1 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต อาคารโพธิ์ทอง ชั้น 2 ห้อง ป.2/2 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต อาคารโพธิ์ทอง ชั้น 2 ห้อง ป.1/1-ป.1/2 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต อาคารโพธิ์ทอง ชั้น 2 ห้อง ป.2/2 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต อาคารโพธิ์ทอง ชั้น 2 ห้อง ป.2/1 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
9 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต เวทีศาลาประชาคม 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
10 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต เวทีศาลาประชาคม 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
11 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต เวทีศาลาประชาคม 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
12 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต เวทีศาลาประชาคม 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
13 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต เวทีศาลาประชาคม 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
14 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 เวทีศาลาประชาคม 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
15 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต เวทีศาลาประชาคม 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
16 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต เวทีศาลาประชาคม 6 ต.ค. 2559 13.30-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต โรงอาหาร 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต ห้องสมุด 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต อาคารโพธิ์นิมิต ชั้น 1 ห้อง ป.5/1-ป.5/2 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต อาคารโพธิ์นิมิต ชั้น 1 ห้อง ป.6/1 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต ห้องสมุด 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโพหวาย อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ศูนย์การเรียนรู้คอมพิวเตอร์3 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโพหวาย อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ศูนย์การเรียนรู้คอมพิวเตอร์3 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโพหวาย อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ศูนย์การเรียนรู้คอมพิวเตอร์3 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
9 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโพหวาย อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ศูนย์การเรียนรู้คอมพิวเตอร์1 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
10 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโพหวาย อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ศูนย์การเรียนรู้คอมพิวเตอร์3 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
11 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต สนามเด็กเล่น 6 ต.ค. 2559 09.00-11.00
12 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดโพธิ์นิมิต สนามเด็กเล่น 6 ต.ค. 2559 09.00-11.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
คุณศิริพร นครพัฒน์ โทร 084-0562744 Line ID : siri.nakorn
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]