หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา<สุราษฎร์ธานี เขต 3>ณ ณ สำนักงานพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุราษฏร์ธานี
ระหว่างวันที่10-12 เดือน ตุลาคม2559

[ ทั้งหมด   10 ต.ค. 2559   11 ต.ค. 2559   12 ต.ค. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 10 ต.ค. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านห้วยมะนาว มะลิวัลย์ ห้อง 1ลำดับที่1-25ห้อง2ลำดับที่ 26-50ห้องที่3ลำดับที่51-75 อาคารพุทธรักษา ห้อง 4,ลำดับที่76-100ห้อง5ลำดับที่ 101-126 ชั้น 1 10 ต.ค. 2559 9.00-11.00
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านห้วยมะนาว อาคารมะลิวัลย์ ห้อง 1ลำดับที่1-25ห้อง2ลำดับที่26-50 ห้อง3 ลำดับที่51-75 อาคารพุทธรักษา ห้อง4ลำดับที่76-100ห้อง5ลำดับที่ 101-121 10 ต.ค. 2559 13.00-15.00
3 762 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านห้วยมะนาว มะลิวัลย์ (ห้อง1ลำดับที่1-7)(ห้อง2ลำดับที่8-14)(ห้อง3ลำดับที่15-22) 10 ต.ค. 2559 11.00-12.00
4 763 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านห้วยมะนาว มะลิวัลย์ (ห้อง1ลำดับที่1-9)(ห้อง2ลำดับที่10-18)(ห้อง3ลำดับที่19-27)พุทธรักษาห้อง4(ลำดับที่28-35) 10 ต.ค. 2559 15.00-16.00
5 764 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านห้วยมะนาว พุทธรักษา(ห้อง 4ลำดับที่1-7)(ห้อง5ลำดับที่8-13) 10 ต.ค. 2559 11.00-12.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดทุ่งหลวง อาคาร1 ห้อง ห้อง 11-12 10 ต.ค. 2559 13.00-16.00
2 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดทุ่งหลวง อาคาร 2 ห้อง ห้อง19 10 ต.ค. 2559 13.00-16.00
3 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดทุ่งหลวง ห้องประชุม 1 ชั้น ์ 10 ต.ค. 2559 09.00-16.00
4 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 ศูนย์กีฬาเมืองเงาะเฉลิมพระเกียรติเทศบาลเมืองนาสาร ห้องประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคารมิตรภาพ ชั้้น 2 ห้อง ป.3/1 , ป.3/2 , ป.3/3 , ป.3/4 , ป.4/1 10 ต.ค. 2559 13.00-16.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคารราชพฤกษ์ ชั้น 1 ห้อง อ.1/1 , อ1/2 , อ.2/1 , อ.2/2 10 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคารราชพฤกษ์ ชั้น 2 ห้อง ป.4/3 , ป.4/4 10 ต.ค. 2559 13.00-16.00
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคารลีลาวดี ชั้น 2 ห้อง ป.1/1(ลำดับที่ 1-5) ห้อง ป.1/2(ลำดับที่ 6-10) 10 ต.ค. 2559 13.00-16.00
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคารลีลาวดี ชั้น 2 ห้อง ป.1/3 (ลำดับที่ 1-6) ห้อง ป.1/4 (ลำดับที่ 7-12) 10 ต.ค. 2559 13.00-16.00
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคารลีลาวดี ชั้น 2 ห้อง ป.2/5 10 ต.ค. 2559 13.00-16.00
7 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 โรงอาหาร 10 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคารร่มไทร ห้องบานบุรี ภาคเช้า (ลำดับที่ 1-73) ภาคบ่าย (ลำดับที่ 74-146) 10 ต.ค. 2559 09.00-16.00
9 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคารร่มไทร ชั้น 2 ห้อง ป.5/1 , ห้อง ป.5/2 10 ต.ค. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดทุ่งหลวง อาคาร1(ห้อง11ทีม1-20)(ห้อง12ทีม21-40) อาคาร2 (ห้อง 19ทีม41-60)(ห้อง20ทีม61-80)(ห้อง21ทีม81-100)(ห้อง22ทีม101-119) 10 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านส้อง อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง เวที 2 10 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านส้อง อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง เวที 2 10 ต.ค. 2559 13.00-16.00
3 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านส้อง อาคารอเนกประสงค์ ห้อง เวที 3 10 ต.ค. 2559 09.00-16.00
4 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านส้อง อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง 102 เวที 1 10 ต.ค. 2559 13.00-16.00
5 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านส้อง อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง เวที 2 10 ต.ค. 2559 13.00-16.00
6 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านส้อง อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง เวที 2 10 ต.ค. 2559 13.00-16.00
7 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านส้อง อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ดนตรี เวที 4 10 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านส้อง อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ดนตรี เวที 4 10 ต.ค. 2559 13.00-16.00
9 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านส้อง อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ดนตรี เวที 4 10 ต.ค. 2559 09.00-12.00
10 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านส้อง อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ดนตรี เวที 4 10 ต.ค. 2559 13.00-16.00
11 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านส้อง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 102 เวที 1 10 ต.ค. 2559 09.00-12.00
12 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านส้อง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 102 เวที 1 10 ต.ค. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2559 09.00-11.00
2 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2559 13.00-14.30
3 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2559 13.00-14.30
4 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2559 14.30-16.00
5 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2559 16.00-16.30
6 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2559 11.00-12.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านห้วยมะนาว อาคารพุทธรักษา ห้อง 6 10 ต.ค. 2559 09.00-10.30
2 054 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านห้วยมะนาว อาคารพุทธรักษา ห้อง 6 10 ต.ค. 2559 10.30-11.00
3 055 การแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านห้วยมะนาว อาคารพุทธรักษา ห้อง 6 10 ต.ค. 2559 11.00-12.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดทุ่งหลวง อาคารเอนกประสงค์ 10 ต.ค. 2559 09.00-16.00
2 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดทุ่งหลวง อาคาร2 ห้อง21 10 ต.ค. 2559 13.00-16.00
3 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดทุ่งหลวง อาคาร 3(ห้อง26ทีม1-6)(ห้อง27ทีม7-12)(ห้อง28ทีม13-18)(ห้อง29 ทีม19-24) 10 ต.ค. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารห้วยแก้ว ชั้น 1 ห้อง ก 102 (ลำดับที่ 1-14) ห้อง ก 103 (ลำดับที่ 15-30) ห้อง ก 104 (ลำดับที่ 31-45) ห้อง ก 105 (ลำดับที่ 46-59) 10 ต.ค. 2559 09.00-11.00
2 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารห้วยแก้ว ชั้น 2 ห้อง ก 205 10 ต.ค. 2559 09.00-15.00
3 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารห้วยแก้ว ชั้น 2 ห้อง ก 206 10 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารห้วยแก้ว ชั้น 2 ห้อง ก 203 10 ต.ค. 2559 09.00-15.00
5 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารห้วยแก้ว ชั้น 2 ห้อง ก 204 10 ต.ค. 2559 09.00-15.00
6 020 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารห้วยแก้ว ชั้น 3 ห้อง ก 303 (ลำดับที่ 1-17) ห้อง ก 304 (ลำดับที่ 18-35) 10 ต.ค. 2559 13.00-16.00
7 021 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารห้วยแก้ว ชั้น 3 ห้อง ก 301 (ลำดับที่ 1-10) ห้อง ก 302 (ลำดับที่ 11-19) 10 ต.ค. 2559 13.00-16.00
8 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารห้วยแก้ว ชั้น 1 ห้อง ก 101 (ลำดับที่ 1-14) ห้อง ก 102 (ลำดับที่ 15-30) ห้อง ก 103 (ลำดับที่ 31-45) ห้อง ก 104 (ลำดับที่ 46-59) 10 ต.ค. 2559 13.00-16.00
9 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารห้วยแก้ว ชั้น 2 ห้อง ก 201 10 ต.ค. 2559 13.00-16.00
10 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารห้วยแก้ว ชั้น 1 ห้อง ก 105 (ลำดับที่ 1-9) ห้อง ก 106 (ลำดับที่ 10-18) 10 ต.ค. 2559 13.00-16.00
11 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารห้วยแก้ว ชั้น 1 ห้อง ก 101 10 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 เต้นท์หน้าอาคาร 10 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 เต้นท์หน้าอาคาร 10 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคารดอกเเก้ว ห้อง ป.2/1 10 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคารดอกเเก้ว ห้อง ป.2/2 10 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 เต้นท์หน้าอาคาร 10 ต.ค. 2559 13.00-16.00
6 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 เต้นท์หน้าอาคาร 10 ต.ค. 2559 13.00-16.00
7 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคารลีลาวดี ชั้น 2 ห้อง ป.1/1 (ลำดับที่ 1-5) ห้อง ป.1/2 (ลำดับที่ 6-10) ห้อง ป.1/3 (ลำดับที่ 11-15) ห้อง ป.1/4 (ลำดับที่ 16-21) 10 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคารลีลาวดี ชั้น 2 ห้อง ป.2/5 10 ต.ค. 2559 09.00-12.00
9 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคารลีลาวดี ห้อง ใต้ถุนโล่ง 10 ต.ค. 2559 09.00-12.00
10 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคารลีลาวดี ห้อง ใต้ถุนโล่ง 10 ต.ค. 2559 13.00-16.00
11 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคารดอกเเก้ว ห้อง ป.2/3 10 ต.ค. 2559 09.00-12.00
12 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคารดอกเเก้ว ห้อง ป.2/4 10 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 10 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ้านส้อง เวทีอาคารหนองชุมแสง 10 ต.ค. 2559 13.00-13.30
2 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ้านส้อง เวทีอาคารหนองชุมแสง 10 ต.ค. 2559 13.30-14.00
3 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ้านส้อง เวทีอาคารหนองชุมแสง 10 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดบ้านส้อง เวทีอาคารหนองชุมแสง 10 ต.ค. 2559 14.00-15.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ้านส้อง เต้นท์สนามบาสเกตบอล 10 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ้านส้อง เต้นท์สนามบาสเกตบอล 10 ต.ค. 2559 09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]