หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา<สุราษฎร์ธานี เขต 3>ณ ณ สำนักงานพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุราษฏร์ธานี
ระหว่างวันที่10-12 เดือน ตุลาคม2559

[ ทั้งหมด   10 ต.ค. 2559   11 ต.ค. 2559   12 ต.ค. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 12 ต.ค. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคารมิตรภาพ ชั้น 2 ห้อง ป.3/4(ลำดับที่1-28) ห้อง ป.4/1(ลำดับที่29-55) 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคารมิตรภาพ ชั้น 2 ห้อง ป.3/3(ลำดับที่1-34) ห้อง ป.3/2(ลำดับที่35-67) 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคารมิตรภาพ ชั้น 2 ห้อง ป.3/1 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคารลีลาวดี ชั้น 2 ห้อง ป.1/2 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคารลีลาวดี ชั้น 2 ห้อง ป.1/3 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคารลีลาวดี ชั้น 2 ห้อง ป.1/4(ลำดับที่1-8) ห้อง ป.2/5(ลำดับที่9-15) 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคารลีลาวดี ชั้น 2 ห้อง ป.1/1 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 ห้อง คอมพิวเตอร์ 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 ห้อง คอมพิวเตอร์ 12 ต.ค. 2559 13.00-16.00
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคารดอกแก้ว ห้อง ป.2/1(ลำดับที่1-29) ห้อง ป.2/2(ลำดับที่30-58) 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคารดอกแก้ว ห้อง ป.2/1(ลำดับที่ 1-25) ห้อง ป.2/2(ลำดับที่ 26-50) ห้อง ป.2/3(ลำดับที่ 51-76) 12 ต.ค. 2559 13.00-16.00
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคารมิตรภาพ ชั้น 1 ห้อง ป.4/2 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดทุ่งหลวง อาคารเอนกประสงค์ 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดทุ่งหลวง อาคาร 2(ห้อง19ทีม1-7) (ห้อง20ทีม8-14) 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดทุ่งหลวง ห้องประชุม 1 12 ต.ค. 2559 13.00-16.00
4 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดทุ่งหลวง ห้องประชุม 1 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 ศูนย์กีฬาเมืองเงาะเฉลิมพระเกียรติเทศบาลเมืองนาสาร ห้องประชุม 12 ต.ค. 2559 09.00-16.00
6 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 ศูนย์กีฬาเมืองเงาะเฉลิมพระเกียรติเทศบาลเมืองนาสาร ห้องประชุม 12 ต.ค. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคารร่มไทร ห้องบานบุรี ภาคเช้า (ลำดับที่ 1-74) ภาคบ่าย (ลำดับที่ 75-147) 12 ต.ค. 2559 09.00-16.00
2 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคารร่มไทร ชั้น 2 ห้อง ป.5/1 , ห้อง ป.5/2 , ห้อง ป.5/3 , ห้อง ป.5/4 12 ต.ค. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านส้อง อาคารอเนกประสงค์ ห้อง เวที 3 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านส้อง อาคารอเนกประสงค์ ห้อง เวที 3 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านส้อง อาคารอเนกประสงค์ ห้อง เวที 3 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านส้อง อาคารอเนกประสงค์ ห้อง เวที 3 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านส้อง อาคารอเนกประสงค์ ห้อง เวที 3 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านส้อง อาคารอเนกประสงค์ ห้อง เวที 3 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านส้อง อาคารอเนกประสงค์ ห้อง เวที 3 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านส้อง อาคารอเนกประสงค์ ห้อง เวที 3 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านส้อง อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ดนตรี เวที 4 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านส้อง อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ดนตรี เวที 4 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านส้อง อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ดนตรี เวที 4 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านส้อง อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ดนตรี เวที 4 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านส้อง อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ดนตรี เวที 4 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
14 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านส้อง อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ดนตรี เวที 4 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
15 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านส้อง อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ดนตรี เวที 4 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
16 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านส้อง อาคารอเนกประสงค์ ห้อง เวที 3 12 ต.ค. 2559 13.00-16.00
17 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านส้อง อาคารอเนกประสงค์ ห้อง เวที 3 12 ต.ค. 2559 13.00-16.00
18 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านส้อง อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ดนตรี เวที 4 12 ต.ค. 2559 13.00-16.00
19 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านส้อง อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ดนตรี เวที 4 12 ต.ค. 2559 13.00-16.00
20 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านส้อง อาคารอเนกประสงค์ ห้อง เวที 3 12 ต.ค. 2559 13.00-16.00
21 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านส้อง อาคารอเนกประสงค์ ห้อง เวที 3 12 ต.ค. 2559 13.00-16.00
22 784 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านส้อง อาคารอเนกประสงค์ ห้อง เวที 3 12 ต.ค. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 โรงเรียนวัดทุ่งหลวง อาคาร2 ห้อง21 12 ต.ค. 2559 13.00-16.00
2 776 กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดทุ่งหลวง อาคาร 2 ห้อง 21 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 757 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 ใต้ถุนอาคารลีลาวดี 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 ใต้ถุนอาคารลีลาวดี 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 ใต้ถุนอาคารลีลาวดี 12 ต.ค. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 เต้นท์หน้าอาคาร 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 เต้นท์หน้าอาคาร 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารหนองชุมแสง ชั้น 2 ห้อง ช 204 12 ต.ค. 2559 13.00-16.00
2 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารหนองชุมแสง ชั้น 2 ห้อง ช 204 12 ต.ค. 2559 13.00-16.00
3 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารหนองชุมแสง ชั้น 2 ห้อง ช 204 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารหนองชุมแสง ชั้น 2 ห้อง ช 204 12 ต.ค. 2559 13.00-16.00
5 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารหนองชุมแสง ชั้น 2 ห้อง ช 201 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารหนองชุมแสง ชั้น 2 ห้อง ช 202 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารห้องสมุด ชั้น 2 12 ต.ค. 2559 11.00-12.00
2 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารห้องสมุด ชั้น 2 12 ต.ค. 2559 09.00-11.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารอเนกประสงค์ 12 ต.ค. 2559 14.00-16.00
2 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารอเนกประสงค์ 12 ต.ค. 2559 14.00-16.00
3 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารอเนกประสงค์ 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารอเนกประสงค์ 12 ต.ค. 2559 14.00-16.00
5 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารอเนกประสงค์ 12 ต.ค. 2559 13.00-14.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ้านส้อง เต้นท์สนามบาลเกตบอล 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารไทรทอง ชั้น 2 ห้อง ท 202 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ้านส้อง ใต้อาคารหนองชุมแสง 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ้านส้อง ใต้อาคารหนองชุมแสง 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ้านส้อง ใต้อาคารหนองชุมแสง 12 ต.ค. 2559 13.00-16.00
6 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ้านส้อง ใต้อาคารหนองชุมแสง 12 ต.ค. 2559 13.00-16.00
7 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารไทรทอง ชั้น 2 ห้อง 203 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารห้วยแก้ว ชั้น 1 ห้อง ก 101 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
9 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารห้วยแก้ว ชั้น 1 ห้อง ก 102 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
10 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารห้วยแก้ว ชั้น 1 ห้อง ก 104(ลำดับที่ 1-10) ห้อง ก 105 (ลำดับที่ 11-20) 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
11 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารห้วยแก้ว ชั้น 1 ห้อง ก 106 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]