หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานสานฝันพัฒนาคุณภาพนักเรียน ครั้งที่ 12 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2
ณ สนามโรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร)
ระหว่าง วันที่ 16 - 18 เดือน กันยายน พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   10 ก.ย. 2559   11 ก.ย. 2559   13 ก.ย. 2559   14 ก.ย. 2559   15 ก.ย. 2559   16 ก.ย. 2559   17 ก.ย. 2559   18 ก.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 16 ก.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง ป.4/2 16 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง ป.4/1 16 ก.ย. 2559 09.00-12.00
3 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง ป.6/2 16 ก.ย. 2559 09.00-12.00
4 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง ป.6/1 16 ก.ย. 2559 09.00-12.00
5 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง ป.5/2 16 ก.ย. 2559 09.00-12.00
6 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง ป.5/1 16 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 265 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง ม.2/2 16 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ม.1/1 16 ก.ย. 2559 09.00-12.00
3 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ม.1/2 16 ก.ย. 2559 09.00-12.00
4 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ม.2/1 16 ก.ย. 2559 09.00-12.00
5 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง ป.2/1, ป.3/1, ป.3/2 16 ก.ย. 2559 09.00-12.00
6 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง ม.3 16 ก.ย. 2559 09.00-12.00
7 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง ป.2/2, ป.2/3, ป.3/3 16 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 สพป.ตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 3 16 ก.ย. 2559 08.00-16.30
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 สพป.ตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 3 16 ก.ย. 2559 08.00-16.30
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 สพป.ตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 3 16 ก.ย. 2559 08.00-16.30
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 สพป.ตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 3 16 ก.ย. 2559 08.00-16.30
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 สพป.ตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 3 16 ก.ย. 2559 08.00-16.30
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 สพป.ตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 3 16 ก.ย. 2559 08.00-16.30
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 สพป.ตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 3 16 ก.ย. 2559 08.00-16.30
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 สพป.ตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 3 16 ก.ย. 2559 08.00-16.30
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 สพป.ตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 3 16 ก.ย. 2559 08.00-16.30
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 สพป.ตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 3 16 ก.ย. 2559 08.00-16.30
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 สพป.ตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 3 16 ก.ย. 2559 08.00-16.30
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 สพป.ตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 3 16 ก.ย. 2559 08.00-16.30
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 สพป.ตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 3 16 ก.ย. 2559 08.00-16.30
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 สพป.ตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 3 16 ก.ย. 2559 08.00-16.30
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 สพป.ตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 3 16 ก.ย. 2559 08.00-16.30
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 สพป.ตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 3 16 ก.ย. 2559 08.00-16.30
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 สพป.ตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 3 16 ก.ย. 2559 08.00-16.30
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 สพป.ตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 3 16 ก.ย. 2559 08.00-16.30
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 สพป.ตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 3 16 ก.ย. 2559 08.00-16.30
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 สพป.ตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 3 16 ก.ย. 2559 08.00-16.30
21 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 สพป.ตรัง เขต 2 เวทีกลาง 16 ก.ย. 2559 16.30 น. เป็นต้นไป
22 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 สพป.ตรัง เขต 2 เวทีกลาง 16 ก.ย. 2559 16.30 น. เป็นต้นไป
23 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 สพป.ตรัง เขต 2 เวทีกลาง 16 ก.ย. 2559 16.30 น. เป็นต้นไป
24 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 6 ห้อง สมุด 16 ก.ย. 2559 08.00-16.30
25 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 6 ห้อง สมุด 16 ก.ย. 2559 13.00-16.30
26 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) ห้อง ประชุมเล็ก 16 ก.ย. 2559 08.00-16.30
27 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) ห้อง ประชุมเล็ก 16 ก.ย. 2559 13.00-16.30
28 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 สพป.ตรัง เขต 2 เวทีกลาง 16 ก.ย. 2559 08.00-12.00
29 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 สพป.ตรัง เขต 2 เวทีกลาง 16 ก.ย. 2559 08.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 6 ห้อง ประชุมใหญ่ 16 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 6 ห้อง ประชุมใหญ่ 16 ก.ย. 2559 09.00-12.00
3 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 6 ห้อง ประชุมใหญ่ 16 ก.ย. 2559 09.00-12.00
4 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 6 ห้อง ประชุมใหญ่ 16 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ป.4-ป.6 สพป.ตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 2 16 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 054 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ม.1-ม.3 สพป.ตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 2 16 ก.ย. 2559 09.00-12.00
3 055 การแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 สพป.ตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 2 16 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) สนามหน้าอาคาร 8 16 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 8 (อนุบาล) ชั้น 1 16 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 8 (อนุบาล) ชั้น 1 16 ก.ย. 2559 09.00-12.00
3 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) เต็นท์ 16 ก.ย. 2559 09.00-12.00
4 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) โรงอาหาร 16 ก.ย. 2559 09.00-12.00
5 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 8 (อนุบาล) ชั้น 2 16 ก.ย. 2559 09.00-12.00
6 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 8 (อนุบาล) ชั้น 2 16 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 นางสาวกชกร เถรว่อง และนางสาวเบญจมาศ เอียดใหญ่ เบอร์โทร 075-233378
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]