หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานสานฝันพัฒนาคุณภาพนักเรียน ครั้งที่ 12 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2
ณ สนามโรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร)
ระหว่าง วันที่ 16 - 18 เดือน กันยายน พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   10 ก.ย. 2559   11 ก.ย. 2559   13 ก.ย. 2559   14 ก.ย. 2559   15 ก.ย. 2559   16 ก.ย. 2559   17 ก.ย. 2559   18 ก.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 17 ก.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 9 ชั้น 2 ห้อง ประชุมใหญ่ 17 ก.ย. 2559 09.00-16.00
2 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 9 ชั้น 3 ห้อง ป.6/1-6/3 17 ก.ย. 2559 09.00-16.00
3 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 5 ชั้น 2 ห้อง ป.1/4 - 1/5 17 ก.ย. 2559 09.00-16.00
4 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 6 ห้อง ลานอเนกประสงค์ 17 ก.ย. 2559 09.00-16.00
5 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 5 ชั้น 2 ห้อง ป.1/1 - 1/3 17 ก.ย. 2559 09.00-16.00
6 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด ห้อง โรงยิม 17 ก.ย. 2559 09.00-16.00
7 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด ห้อง โรงยิม 17 ก.ย. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ห้อง ป.1/1 และ ป1/2 17 ก.ย. 2559 09.00-16.30
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ห้อง ป.1/3 และ ป.2/1 17 ก.ย. 2559 09.00-16.30
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ห้อง ปฐมวัย 3/3 17 ก.ย. 2559 09.00-16.30
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ห้อง ป.3/3 และ ป.4/3 17 ก.ย. 2559 09.00-16.30
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ห้อง ป.5/1 - ป.5/3 17 ก.ย. 2559 09.00-16.30
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ห้อง ป.6/3 17 ก.ย. 2559 09.00-16.30
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา ห้องสมุด 17 ก.ย. 2559 10.30-16.30
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา ห้องสมุด 17 ก.ย. 2559 09.00-10.30
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา ใต้อาคารเรียนเตยหอม 17 ก.ย. 2559 09.00-10.30
10 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา ใต้อาคารเรียนเตยหอม 17 ก.ย. 2559 10.30-12.30
11 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ห้อง ป.2/2 และ ป.2/3 17 ก.ย. 2559 09.00-16.30
12 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ห้อง ป.3/1 และ ป.3/2 17 ก.ย. 2559 09.00-16.30
13 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ห้อง ป.6/1 และ ป.6/2 17 ก.ย. 2559 09.00-16.30
14 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ห้อง ปฐมวัย 1/3 และ 2/1 17 ก.ย. 2559 09.00-16.30
15 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ห้อง ปฐมวัย 2/2 และ 2/3 17 ก.ย. 2559 09.00-16.30
16 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ห้อง ปฐมวัย 3/1 และ 3/2 17 ก.ย. 2559 09.00-16.30
17 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ห้อง เตรียมอนุบาล 17 ก.ย. 2559 09.00-16.30

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 6 ชั้น 3 17 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 6 ชั้น 3 17 ก.ย. 2559 13.00-16.00
3 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 6 ชั้น 3 17 ก.ย. 2559 09.00-12.00
4 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 6 ชั้น 3 17 ก.ย. 2559 13.00-16.00
5 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 6 ชั้น 2 17 ก.ย. 2559 09.00-12.00
6 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 6 ชั้น 2 17 ก.ย. 2559 13.00-16.00
7 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 8 (อนุบาล) 17 ก.ย. 2559 09.00-12.00
8 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 8 (อนุบาล) 17 ก.ย. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 สพป.ตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 3 17 ก.ย. 2559 08.00-16.30
2 781 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3 สพป.ตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 3 17 ก.ย. 2559 08.00-16.30
3 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 สพป.ตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 3 17 ก.ย. 2559 08.00-16.30
4 782 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3 สพป.ตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 3 17 ก.ย. 2559 08.00-16.30
5 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 สพป.ตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 3 17 ก.ย. 2559 08.00-16.30
6 783 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3 สพป.ตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 3 17 ก.ย. 2559 08.00-16.30
7 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 สพป.ตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 3 17 ก.ย. 2559 08.00-16.30
8 784 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3 สพป.ตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 3 17 ก.ย. 2559 08.00-16.30
9 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 สพป.ตรัง เขต 2 เวทีกลาง 17 ก.ย. 2559 08.00-15.00
10 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 สพป.ตรัง เขต 2 เวทีกลาง 17 ก.ย. 2559 08.00-16.30
11 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) ห้อง ประชุมเล็ก 17 ก.ย. 2559 08.00-16.30
12 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) ห้อง ประชุมเล็ก 17 ก.ย. 2559 08.00-16.30
13 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 6 ห้อง สมุด 17 ก.ย. 2559 08.00-16.30
14 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 6 ห้อง สมุด 17 ก.ย. 2559 13.00-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 6 ห้อง ประชุมใหญ่ 17 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 6 ห้อง ประชุมใหญ่ 17 ก.ย. 2559 13.00-16.00
3 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 6 ห้อง ประชุมใหญ่ 17 ก.ย. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด สนามฟุตบอล 17 ก.ย. 2559 08.30-16.30
2 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด 17 ก.ย. 2559 08.30-16.30
3 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด 17 ก.ย. 2559 08.30-16.30
4 776 กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด 17 ก.ย. 2559 08.30-16.30
5 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 6, อาคารเรียน 8 ชั้น 3 ห้อง ป. 3/1 - ป.3/5, ห้อง ป.4/2 - ป.4/5 17 ก.ย. 2559 08.30-16.30
6 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 4 ห้อง ป.2/2 - ป.2/4 17 ก.ย. 2559 08.30-16.30
7 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 4 ห้อง วิทยาศาสตร์ 3 17 ก.ย. 2559 08.30-16.30
8 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 8 ห้อง วิทยาศาสตร์ 2 17 ก.ย. 2559 08.30-16.30

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) เต็นท์ 17 ก.ย. 2559 13.00-16.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) เต็นท์ 17 ก.ย. 2559 13.00-16.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) เต็นท์ 17 ก.ย. 2559 09.00-12.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) เต็นท์ 17 ก.ย. 2559 09.00-12.00
5 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) โรงอาหาร 17 ก.ย. 2559 09.00-12.00
6 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) โรงอาหาร 17 ก.ย. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคาร 3, อาคาร 8 ชั้น 1 ห้อง อ.1/1-อ1/7, อ.2/1-อ.2/4 17 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคาร 4 ,อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง อ.2/5-อ.2/8, อ3/1-อ3/2, อ3/3-อ3/7 17 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 นางสาวกชกร เถรว่อง และนางสาวเบญจมาศ เอียดใหญ่ เบอร์โทร 075-233378
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]