หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานสานฝันพัฒนาคุณภาพนักเรียน ครั้งที่ 12 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2
ณ สนามโรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร)
ระหว่าง วันที่ 16 - 18 เดือน กันยายน พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   10 ก.ย. 2559   11 ก.ย. 2559   13 ก.ย. 2559   14 ก.ย. 2559   15 ก.ย. 2559   16 ก.ย. 2559   17 ก.ย. 2559   18 ก.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 18 ก.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา เตยหอม ห้อง ป.1/1 18 ก.ย. 2559 9.00-10.30
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา เตยหอม ห้อง ป.1/2 18 ก.ย. 2559 09.00-10.30
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา เตยหอม ห้อง ป.5/1 18 ก.ย. 2559 09.00-10.30
4 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา เตยหอม ห้อง ป.1/3 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
5 008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา เตยหอม ห้อง ป.2/1 18 ก.ย. 2559 09.00-10.30
6 036 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา เตยหอม ห้อง ป.6/3 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
7 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา เตยหอม ห้อง ป.3/2 18 ก.ย. 2559 09.00-10.30
8 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา เตยหอม ห้อง ป.6/2 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
9 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา เตยหอม ห้อง ปฐมวัย 1/3 และ 2/1 18 ก.ย. 2559 09.00-10.30
10 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา เตยหอม ห้อง ปฐมวัย 2/2 และ 2/3 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
11 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา เตยหอม ห้อง ปฐมวัย 3/1 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
12 762 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา เตยหอม ห้อง ป.2/2 , ป.2/3 และ ป.3/1 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
13 763 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา เตยหอม ห้อง ป. 3/3 ,ป.4/3 และ ป.5/3 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
14 764 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา เตยหอม ห้อง ป.5/2 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
15 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา เตยหอม ห้อง ป. 4/1 และ ป.4/2 18 ก.ย. 2559 09.00-10.00
16 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา เตยหอม ห้อง ป.6/1 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง ป.4/2 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง ป.5/1 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
3 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง ป.5/2 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
4 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง ป.4/1 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารศูนย์เทคโนโลยี ชั้น 2 ห้อง ประชุม 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
2 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 9 ชั้น 3 ห้อง ป.6/1-6/3 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
3 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 5 ชั้น 2 ห้อง ป.1/4 - 1/5 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
4 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 6 ห้อง ลานอเนกประสงค์ 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
5 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 5 ชั้น 2 ห้อง ป.1/1 - 1/3 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
6 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 โรงเรียนห้วยยอด อาคารเรียน 12 ห้อง โสต 2 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
7 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด ห้อง โรงยิม 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
8 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด ห้อง โรงยิม 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) เต้นท์บ้านนักวิทย์ 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) เต้นท์บ้านนักวิทย์ 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
3 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 9 ชั้น 2 ห้อง ประชุม 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
4 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 9 ชั้น 3 ห้อง ป.6/1 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 สพป.ตรัง เขต 2 เวทีกลาง 18 ก.ย. 2559 08.00-16.30
2 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สพป.ตรัง เขต 2 เวทีกลาง 18 ก.ย. 2559 08.00-16.30
3 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 6 ห้อง สมุด 18 ก.ย. 2559 08.00-16.30
4 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 6 ห้อง สมุด 18 ก.ย. 2559 08.00-16.30
5 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) ห้อง ประชุมเล็ก 18 ก.ย. 2559 08.00-16.30
6 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) ห้อง ประชุมเล็ก 18 ก.ย. 2559 08.00-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 6 ห้อง ประชุมใหญ่ 18 ก.ย. 2559 13.00-16.00
2 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 6 ห้อง ประชุมใหญ่ 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
3 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 6 ห้อง ประชุมใหญ่ 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนห้วยยอด โรงอาหาร 18 ก.ย. 2559 08.30-16.30

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) เต็นท์ 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคาร 8 (อนุบาล) ชั้น 1 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
3 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) เต็นท์ 18 ก.ย. 2559 13.00-16.00
4 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) เต็นท์ 18 ก.ย. 2559 13.00-16.00
5 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) โรงอาหาร 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
6 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) โรงอาหาร 18 ก.ย. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง ภาษา 18 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง ภาษา 18 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง เทิดพระเกียรติ (เก็บตัวห้องสมุด) 18 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง เทิดพระเกียรติ (เก็บตัวห้องสมุด) 18 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคาร 4 ห้อง ป.4/1-ป.4/2 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
6 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคาร 4 ห้อง ป.4/3 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง ศาสนา 18 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง ศาสนา 18 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง ศาสนา 18 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ป.4/4 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ป.4/4 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
3 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ป.4/4 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
4 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ป.4/4 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
5 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคาร 1 ห้อง ดนตรี (ตรงข้ามอาคารเทคโนโลยีประตู 1) 18 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคาร 1 ห้อง ดนตรี (ตรงข้ามอาคารเทคโนโลยีประตู 1) 18 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
7 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคาร 1 ห้อง ดนตรี (ตรงข้ามอาคารเทคโนโลยีประตู 1) 18 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
8 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคาร 1 ห้อง ดนตรี (ตรงข้ามอาคารเทคโนโลยีประตู 1) 18 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
9 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคาร 1 ห้อง ดนตรี (ตรงข้ามอาคารเทคโนโลยีประตู 1) 18 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
10 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคาร 1 ห้อง ดนตรี (ตรงข้ามอาคารเทคโนโลยีประตู 1) 18 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
11 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคาร 1 ห้อง ดนตรี (ตรงข้ามอาคารเทคโนโลยีประตู 1) 18 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
12 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคาร 1 ห้อง ดนตรี (ตรงข้ามอาคารเทคโนโลยีประตู 1) 18 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
13 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ เวทีกลาง อาคาร 6 ลานอเนกประสงค์ 18 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ โรงอาหาร 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
3 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
4 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
5 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง อาเซียน 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
6 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 (สช.) 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
7 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 (สช.) 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
8 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 (สช.) 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
9 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคาร 9 ชั้น 1 ห้อง IEP อนุบาล1 , อนุบาล2 18 ก.ย. 2559 09.00-11.00
10 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคาร 9 ชั้น 1 ห้อง IEP อนุบาล3 และ MEP1 18 ก.ย. 2559 09.00-11.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 นางสาวกชกร เถรว่อง และนางสาวเบญจมาศ เอียดใหญ่ เบอร์โทร 075-233378
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]