หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

การแข่งขันทักษะระดับเขตพื้นที่การศึกษา
งาน\"ยะลา ยาลัน มหัศจรรย์เด็กใต้\" ครั้งที่ 9 ประจำปี 2559
ณ โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อำเภอเมืองยะลา จังหวัดยะลา
ระหว่าง วันที่ 8 - 10 เดือน ตุลาคม พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   8 ต.ค. 2559   9 ต.ค. 2559   10 ต.ค. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 8 ต.ค. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารสงขลา ชั้น 1 ห้อง (ป.3/5) 8 ต.ค. 2559 13.00-16.00
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารสงขลา ชั้น 1 ห้อง (ป.3/6) 8 ต.ค. 2559 13.00-16.00
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารสงขลา ชั้น 1 ห้อง (ป.3/7) 8 ต.ค. 2559 13.00-16.00
4 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารสงขลา ชั้น 1 ห้อง (ป.3/5) 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารสงขลา ชั้น 1 ห้อง (ป.3/6) 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 036 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารสงขลา ชั้น 1 ห้อง (ป.3/8) 8 ต.ค. 2559 13.00-16.00
7 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารสงขลา ชั้น 1 ห้อง (ป.3/8) 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารสงขลา ชั้น 1 ห้อง (ป.3/7) 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ ลานจามจุรี หน้าอาคารพัทลุง 8 ต.ค. 2559 13.00-16.00
2 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ ลานจามจุรี หน้าอาคารพัทุลุง 8 ต.ค. 2559 13.00-16.00
3 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ ลานจามจุรี หน้าอาคารพัทลุง 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารสุราษฎร์ธานี ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมฯ 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารสุราษฎร์ธานี ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมฯ 8 ต.ค. 2559 13.00-16.00
6 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารสุราษฎร์ธานี ชั้น 3 ห้อง ห้องคณิตศาสตร์ 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารสุราษฎร์ธานี ชั้น 3 ห้อง ห้องคณิตศาสตร์ 8 ต.ค. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 อาคารพระเศวตสุรคชาธาร โรงยิมเนเซียม 8 ต.ค. 2559 08.00-15.00
2 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 อาคารพระเศวตสุรคชาธาร โรงยิมเนเซียม 8 ต.ค. 2559 08.00-15.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารสตูล ชั้น 1 ห้อง (ป.5/1-ป.5/2) 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารสตูล ชั้น 1 ห้อง (ป.5/1-ป.5/2) 8 ต.ค. 2559 13.00-16.00
3 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารสตูล ชั้น 2 ห้อง (ป.5/3-ป.5/4) 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารสตูล ชั้น 2 ห้อง (ป.5/5) 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 1 ห้องประชุมรายา 8 ต.ค. 2559 13.00-16.00
6 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารสุราษฎร์ธานี ชั้น 1 ห้อง (ห้องสมุด) 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารสุราษฎร์ธานี ชั้น 1 ห้อง (ห้องสมุด) 8 ต.ค. 2559 13.00-16.00
8 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารยะลา ชั้น 3 ห้อง (ห้องจริยธรรม) 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
9 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารยะลา ชั้น 3 ห้อง (ห้องจริยธรรม) 8 ต.ค. 2559 14.00-16.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารสตูล ชั้น 3 ห้อง ป.5/6 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารสตูล ชั้น 3 ห้อง ป.5/7 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารสงขลา ชั้น 2 ห้อง ป.4/1 8 ต.ค. 2559 13.00-16.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารสงขลา ชั้น 2 ห้อง ป.4/2 8 ต.ค. 2559 13.00-16.00
3 265 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารสงขลา ชั้น 2 ห้อง ป.4/3 8 ต.ค. 2559 13.00-16.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารสงขลา ชั้น 2 ห้อง ป.4/1 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารสงขลา ชั้น 2 ห้อง ป.4/2 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารสงขลา ชั้น 2 ห้อง ป.4/3 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารสงขลา ชั้น 3 ห้อง ป.4/5 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารสงขลา ชั้น 3 ห้อง ป.4/6 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
9 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารสงขลา ชั้น 3 ห้อง ป.4/7 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 1 ห้องประชุมรายา 8 ต.ค. 2559 09.00-10.00
2 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 1 ห้องประชุมรายา 8 ต.ค. 2559 09.00-10.00
3 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 1 ห้องประชุมรายา 8 ต.ค. 2559 09.00-10.00
4 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 1 ห้องประชุมรายา 8 ต.ค. 2559 09.00-10.00
5 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ หอประชุมเพชรชมพู 8 ต.ค. 2559 13.45-16.30
6 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ หอประชุมเพชรชมพู 8 ต.ค. 2559 13.45-16.30
7 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ หอประชุมเพชรชมพู 8 ต.ค. 2559 13.45-16.30
8 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ หอประชุมเพชรชมพู 8 ต.ค. 2559 13.45-16.30
9 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ หอประชุมเพชรชมพู 8 ต.ค. 2559 13.00-13.45

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 1 ห้อง ประชุมรายา 8 ต.ค. 2559 10.00-12.00
2 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 1 ห้อง ประชุมรายา 8 ต.ค. 2559 10.00-12.00
3 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 1 ห้อง ประชุมรายา 8 ต.ค. 2559 10.00-12.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 สนามโรงพิธีช้างเผือก ลานด้านข้าง อาคารพระเศวตสุรคชาธาร 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 สนามโรงพิธีช้างเผือก สนามหน้าพระบรมรูป ร.5 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารนครศรีฯ ชั้น ป.2/3 8 ต.ค. 2559 09.00-15.00
4 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารนครศรีฯ ชั้น ป.2/4 8 ต.ค. 2559 09.00-15.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 1 ห้อง ประชุมบุหงาตันหยง 8 ต.ค. 2559 09.00 -12.00
2 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 1 ห้อง ประชุมดาหลา 8 ต.ค. 2559 09.00-14.00
3 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 1 ห้อง ประชุมดาหลา 8 ต.ค. 2559 09.00-14.00
4 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 1 ห้อง ประชุมดาหลา 8 ต.ค. 2559 09.00-14.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ ลานไทร ข้างอาคารนครศรีฯ 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ ลานไทร ข้างอาคารนครศรีฯ 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารนครศรีฯ ห้อง ป.2/1 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ ลานประดู่ หน้าอาคารสตูล 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ ลานประดู่ หน้าอาคารสตูล 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ ลานประดู่ หน้าอาคารสตูล 8 ต.ค. 2559 13.00-16.00
7 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ ลานประดู่ หน้าอาคารสตูล 8 ต.ค. 2559 13.00-16.00
8 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารอเนกประสงค์ 1 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
9 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารอเนกประสงค์ 1 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
10 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารอเนกประสงค์ 1 8 ต.ค. 2559 13.00-16.00
11 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารอเนกประสงค์ 1 8 ต.ค. 2559 13.00-16.00
12 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารนครศรีฯ ห้อง ป.2/2 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
13 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารนครศรีฯ ห้อง ป.2/2 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารปัตตานี ชั้น 2 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารยะลา ชั้น 3 ห้อง จริยธรรม 8 ต.ค. 2559 13.00-14.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารเอนกประสงค์ 1 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารเอนกประสงค์ 1 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารเอนกประสงค์ 1 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 1 ห้อง ประชุมบุหงาตันหยง 8 ต.ค. 2559 13.00-16.00
5 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 1 ห้อง ประชุมบุหงาตันหยง 8 ต.ค. 2559 13.00-16.00
6 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 1 ห้อง ประชุมบุหงาตันหยง 8 ต.ค. 2559 13.00-16.00
7 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารเอนกประสงค์ 1 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ อาคารเอนกประสงค์ 1 8 ต.ค. 2559 09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
นางศุภมาศ อาลี กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สพป.ยะลา เขต 1 โทร. 08 7285 2582
Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]