หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ปีการศึกษา 2559 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 3
ณ โรงเรียนเบตง วีระราษฎร์ประสาน
วันที่ 23 - 25 เดือนกันยายน พ.ศ.2559

[ ทั้งหมด   23 ก.ย. 2559   24 ก.ย. 2559   25 ก.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 23 ก.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 3 อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ร่มเย็น 23 ก.ย. 2559 10.00-12.00
2 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 3 อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ร่มเย็น 23 ก.ย. 2559 13.00-15.30
3 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 3 อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ร่มเย็น 23 ก.ย. 2559 15.30-16.00
4 762 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 3 อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง บาลา-ฮาลา 23 ก.ย. 2559 13.00 เป็นต้นไป
5 763 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 3 อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง บาลา-ฮาลา 23 ก.ย. 2559 13.00 เป็นต้นไป
6 764 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 3 อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง บาลา-ฮาลา 23 ก.ย. 2559 13.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 อาคารอเนกประสงค์ เทศบาลเมืองเบตง ข้างสระน้ำ ห้อง โรงยิมเนเซี่ยม 23 ก.ย. 2559 10.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเบตง (สุภาพอนุสรณ์) อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ห้องบัวชมพู 23 ก.ย. 2559 09.00-09.30
2 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเบตง (สุภาพอนุสรณ์) อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ห้องบัวชมพู 23 ก.ย. 2559 09.00-09.30

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนเบตง "วีระราษฎร์ประสาน" อาคารหอประชุม ชั้น 2 ห้อง หอประชุม 23 ก.ย. 2559 13.00-14.30
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนเบตง "วีระราษฎร์ประสาน" อาคารหอประชุม ชั้น 2 ห้อง หอประชุม 23 ก.ย. 2559 13.00-14.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 3 อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง ประชุมบาลาฮาลา 23 ก.ย. 2559 11.30-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 3 อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง ประชุมบาลาฮาลา 23 ก.ย. 2559 10.00-10.20
2 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 3 อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง ประชุมบาลาฮาลา 23 ก.ย. 2559 10.20-10.40
3 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 3 อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง ประชุมบาลาฮาลา 23 ก.ย. 2559 10.40-11.00
4 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 3 อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง ประชุมบาลาฮาลา 23 ก.ย. 2559 11.00-11.20
5 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนเบตง "วีระราษฎร์ประสาน" อาคารหอประชุม ชั้น 2 ห้อง หอประชุม 23 ก.ย. 2559 14.30-15.00
6 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนเบตง "วีระราษฎร์ประสาน" อาคารหอประชุม ชั้น 2 ห้อง หอประชุม 23 ก.ย. 2559 15.00-15.30

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
นางสาวปิยวรินทร์ สินน้อย : 084-3979501
นางสาวสุนันทา อินทร์ชุมนุม : 095-0362271
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]